ผู้เขียน หัวข้อ: <<< ขอพักสมอง.....มองทะเล >>>>>>>>  (อ่าน 6681 ครั้ง)

Nong-Dam

• Hero Member
  • People Like This 390
Re: <<< ขอพักสมอง.....มองทะเล >>>>>>>>
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 01:42:49 PM »

อ่านการบ้านแล้วคิดถึง ทะเล เสียงคลื่น หาดทราย
แต่ไม่อยากนึกถึง สายสม และแสงแดด ในตอนนี้เลย
อยากไปนั่งแช่น้ำให้กางเกงเปียกจัง

เข้าใจครับ
แต่นึกไม่ออกว่าผมควร ให้กำลังใจ หรือ ถือโอกาศสมน้ำหน้าท่านดี  **38**

>> เอาเป็นว่า " เห็นใจ " ที่ตอนนี้ Line.. ลุงนึกเสีย  >>>>> เลยไม่มี " สาว " ชวนไปลงทะเลด้วย  **08**  **19**

กับ " ดีใจ " กับลุงนึก ที่ไม่ต้องออกไปโดน " แดด " เวลานี้แทน ดีกว่าค่ะ พี่ ตะวัน  **25**  **25**

ขอบคุณที่มาอ่านค่ะ  **26**  **26**
อยู่อย่างไร้ตัวตน....