ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนไปเที่ยวเกาะช้าง มีโควตาให้2คน ฟรี แต่ไม่จ้างนะครับ  (อ่าน 1804 ครั้ง)

master99

• Full Member
  • People Like This 35
เพื่อความสบายใจของน้องๆที่จะไป เอาเพื่อนไปได้1คน จะได้ไม่เหงา ไปเที่ยวชิวๆครับ ไปเสาร์ อาทิตย์นี้ กลับวันจันทร์จ้ะ

Ankaka

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 4
ว้าวๆๆๆๆ  **36**

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
เกาะช้าง หน้าตามันเหมือนช้างเปล่า ไม่เคยไป  **19**

ขอให้คุณจขกท.ได้พี่สาวน้องสาวสวยๆน่ารักๆไปด้วยจ้า

**02** **26**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Early Edition

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 73
เพิ่งกลับมารถติดมาก
ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าช่วงเสาร์ อาทิตย์นี้ จะยังหนาแน่นหรือไม่
ระวังเรื่องจับความเร็ว, เรื่องวินัยจราจร และ มึนเมาขณะขับ
ขอให้สนุกนะคับและขอให้ปลอดภัยจากการเดินทาง
 **10**

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
น้ำทะเล เสียงคลื่น หาดทราย
โอ่ยยย เลื่อนวันเดินทางไหมคะ ><
อยากปายยยยยยยย ส อ ไม่ว่าง  **37**
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

mint_pressy

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • ไม่เรื่องมากค่ะ
อยากไปค่ะ   
ลองแอดไลน์มาคุยกันหน่อยนะคะ
Mimin1212

Somza.narak

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • หาสามีน้อย 1 ตำแหน่ง มีการงานทำ เลี้ยงดูเราได้ คบยาว มีรถส่วน
ชลบุรีจ้ะ แวะมาคุยกัน
Wechat:somzaanarak
อยู่ชลบุรีค่ะ หาชายเดี่ยว รูปร่างสูงใหญ่ มีกล้าม ไม่ดำมาก หน้าตาโอเค สุภาพ มีหน้าที่การงานทำ สามารถดูแลกันเหมือนเมียคนนึง ขอใหญ่ ยาว7-8 นิ้วมาเป็นผัวน้อยอีกคนประจำ 1ตำแหน่ง  เลีย  เก่ง เซ็กซ์จัดพอสมควร ไม่ชอบคนเรื่องมาก ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว แต่ต้องมีเวลาให้บ้าง ดูแลเอาใจใส่ ไม่ทิ้งกัน ทำการบ้านเก่งและมีรถยนต์ส่วนตัวจะสะดวกกว่า

master99

• Full Member
  • People Like This 35
เพิ่งหัดเล่น wechat ลองส่งข้อความไปแล้วครับ ชื่อ C C