ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยจัง ทำไม พี่ผช.จึงยังตั้งกท.หาทั้งๆที่ความต้องการตรงกับที่น้องๆระบุหา?  (อ่าน 15175 ครั้ง)

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
กระทู้ชักเริ่มฮ๊อต. ดีครับ. เผื่อน้องๆที่คิดจะรับงานจ้างเที่ยวจะได้มาอ่านเป็นข้อมูลไว้.   ลองคิดดูนะครับว่าในการจ้างเที่ยว 1 ครั้ง ผู้ชายต้องจัดเตรียมอย่างไรบ้าง
1.เงินค่าจ้างเที่ยว.  1500-3000. 
2. เวลาว่าง ที่มีน้อยนิดกว่าจะหาวันเวลาได้. ดังนั้นควรตรงเวลา. ไม่ใช่มาก็เลท แต่รีบกลับ. หรือรีบไปรับงานที่อื่นต่อ. หรือธุระงอกทันทีที่รับเงินแล้ว
3.เงินค่ากินเที่ยว 1500-5000
4.เตรียมการด้านอารมณ์ ต้องเตรียมเรื่องไว้คุย เตรียมประเด็นต่างๆไว้สนทนา เตรียมมารยาทดีๆ เผื่อเจอน้องที่มาแต่ตัว มานั่งเป็นผักดิบอยู่ข้างๆ ไม่มีใจ
5.นึกร้านอาหาร. นึกแผนการเดินทาง นึกถึงความปลอดภัยเวลากลับบ้าน(ด่านตรวจเมาขับ). เผื่อเวลาเดินทางสำหรับเวลานัดหมาย

ลองดูครับ. จ้างเที่ยวผมจ่ายรวมๆ เกิน 5000 บาททุกครั้ง สำหรับจ้างเที้ยว 1ครั้ง    น้องคิดว่าถ้าเป็นน้องจะมาจ่ายแบบผมไหมกะแค่มานั่งกินข้าว?  มีบางคนเคยคุยด้วย บอกเงินแค่นี้จิ๊บๆ เคยได้เยอะกว่านี้หลายหมื่น  ผมคิดในใจเลยว่า มิน่าน้องคนนี้ถึงไม่เคยมีเงินกับเขา จนตลอด ช๊อตทั้งชาติ เดือดร้อนเป็นอาจิณต์ และไร้น้ำใจ

ปล.เรื่องจ้างเที่ยวนะ.  งานอื่นไม่รู้และไม่เกี่ยว

รวมๆตัวเลข ที่ต้องใช้จ้างเที่ยวแต่ละครั้งตามที่ท่าน pop2000 แจงไว้...เยอะเหมือนกันนะ

มิน่า ช่วงนี้งานจ้างเที่ยวถึงได้ลดลง จนแทบไม่มีเลย

**25**

Early Edition

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 73
กระทู้ชักเริ่มฮ๊อต. ดีครับ. เผื่อน้องๆที่คิดจะรับงานจ้างเที่ยวจะได้มาอ่านเป็นข้อมูลไว้.   ลองคิดดูนะครับว่าในการจ้างเที่ยว 1 ครั้ง ผู้ชายต้องจัดเตรียมอย่างไรบ้าง
1.เงินค่าจ้างเที่ยว.  1500-3000. 
2. เวลาว่าง ที่มีน้อยนิดกว่าจะหาวันเวลาได้. ดังนั้นควรตรงเวลา. ไม่ใช่มาก็เลท แต่รีบกลับ. หรือรีบไปรับงานที่อื่นต่อ. หรือธุระงอกทันทีที่รับเงินแล้ว
4.เตรียมการด้านอารมณ์ ต้องเตรียมเรื่องไว้คุย เตรียมประเด็นต่างๆไว้สนทนา เตรียมมารยาทดีๆ เผื่อเจอน้องที่มาแต่ตัว มานั่งเป็นผักดิบอยู่ข้างๆ ไม่มีใจ
5.นึกร้านอาหาร. นึกแผนการเดินทาง นึกถึงความปลอดภัยเวลากลับบ้าน(ด่านตรวจเมาขับ). เผื่อเวลาเดินทางสำหรับเวลานัดหมาย

ลองดูครับ. จ้างเที่ยวผมจ่ายรวมๆ เกิน 5000 บาททุกครั้ง สำหรับจ้างเที้ยว 1ครั้ง    น้องคิดว่าถ้าเป็นน้องจะมาจ่ายแบบผมไหมกะแค่มานั่งกินข้าว?  มีบางคนเคยคุยด้วย บอกเงินแค่นี้จิ๊บๆ เคยได้เยอะกว่านี้หลายหมื่น  ผมคิดในใจเลยว่า มิน่าน้องคนนี้ถึงไม่เคยมีเงินกับเขา จนตลอด ช๊อตทั้งชาติ เดือดร้อนเป็นอาจิณต์ และไร้น้ำใจ

ปล.เรื่องจ้างเที่ยวนะ.  งานอื่นไม่รู้และไม่เกี่ยว

จริงคับเมื่อวานผมจ่ายไปมากกว่าที่ท่านพี่ระบุ

ถ้าคิดเพียงตัวเงิน การหาครั้งคราวใช้น้อยกว่าแน่นอน

ถ้านึกถึงตัวเงินเทียบกับผลตอบแทนที่ตั้งเป้าหมายหรือจุดประสงค์ในใจเอาไว้ก็อาจยังไม่สามารถระบุได้คับว่าสูงหรือไม่ ยกตัวอย่างที่ผมแฝงไว้ในการจ้างน้องๆที่ไม่พาผมไปปล่อยบ้านพักคนชรา
-อยากใช้เวลาเดินเที่ยวกะสาวๆและเห็นเขามีความสุขกะการซื้อโน่นนั่นนี่หรือแกะกุ้งยักษ์ทานหรือดื่มด่ำกับสถานที่ท่องเที่ยวที่ไม่เคยไป
-อยากเห็นสาวๆยิ้มและแววตาแบบโล่งอกที่ผ่านปัญหาเฉพาะหน้าไปได้ในเรื่องรายได้
-อยากให้สาวกอดและจุ๊บแก้มขอบคุณ เมื่อได้เกินที่คาดหวัง
-อยากให้สาวๆแอบปลื้มแล้วยอมมีอะไรด้วย(ตรงนี้แค่หวังแต่แห้วตลอดกาล 55555)และต่อสายสัมพันธ์ต่อไป โดยลงทุนครั้งแรกหนัก
-หวังว่าจะได้ชื่นเชยสาวโปรไฟล์ดีหรือไร้เดียงสาเเมื่อเทียบห้องดูแลที่ดูเป็นธุรกิจ
-แค่นี้ก่อน นี่ยังไม่นับรูปแบบความสัมพันธ์ชนิดมีเยื่อใย ไม่ฉาบฉวย ถ้าจะให้เขียนคงเขียนได้มากมายคับ

พี่ๆที่หวังแค่Sexแน่นอนว่าคงไม่จ้างเที่ยวเพราะปริมาณเงินเว้นแต่บางคนแบบที่ในห้องตะกวดว่าไว้
ส่วนผมที่แอบหวังแบบที่บอกไว้ จะไม่สนใจจำนวนเงินแต่ก็มิใช่จ่ายโดยไม่ควบคุม ผมควบคุมโดยตั้งงบในแต่ละครั้งแล้วใช้จนหมด ดังนั้นน้องคนไหนประหยัดก็มีโอกาสได้ส่วนที่เหลือไป

ที่เขียนตรงนี้ไม่ได้คิดยกยอตนเองแต่เป็นสิ่งที่ผมทำจริง ที่สำคัญผมไม่โพสต์หาและเมื่อติดต่อใครก็จะไปกับน้องท่านนั้นให้นานที่สุดเท่าที่น้องท่านนั้นต้องการและที่แสดงความเห็นตรงนี้เพราะเห็นด้วยกับภาพรวมนะคับ
ส่วนที่ท่านพี่พบน้องแบบไม่รู้ค่าเงินนั้น ผมพบมาบ่อยซึ่งแน่นอนว่าผมเองบอกหยุดติดต่อหลังจากพบครั่งแรกเลยชนิดชัดเจน
เอาใจเชียร์ท่านพี่ให้พบคนที่ใช่
อยากบอกคับ ผมเองเชื่อว่ายังมีน้องๆมาหาพี่โปรไฟล์ดีๆในนี้โดยไม่ได้หวังเงินผมเองรู้จักและคอยเช็ดน้ำตาให้น้องเหล่านี้ประจำในขณะนี้ ปูลู น้องๆเขาไม่ยอมเลือกผมอะเขาบอกว่าเก็บขึ้นหิ้งบูชาดีกวา **07** 55555

ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงคห.อีกครั้ง

• **

รวมๆตัวเลข ที่ต้องใช้จ้างเที่ยวแต่ละครั้งตามที่ท่าน pop2000 แจงไว้...เยอะเหมือนกันนะ

มิน่า ช่วงนี้งานจ้างเที่ยวถึงได้ลดลง จนแทบไม่มีเลย

**25**

ไม่แน่ใจนะว่าพี่ท่านอื่นที่จ้างเที่ยวคิดแบบผมมั๊ย
ปกติผมไม่คิดจ้างเที่ยวแต่บางครั่งชมชอบปล่อยชีวิตไปกับเหตุการณ์แล้วเสพความสุขเลยติดต่อน้องๆบ้าง
บางครั่งผมเข้าห้องจ้างเที่ยวเพียงเพื่อแค่อยากรู้จักน้องที่ผมสนใจหรือเห็นใจ
เทียบกับห้องดูแล พี่ๆที่อยู่ในห้องจ้างเที่ยวจะมีโปรไฟล์และภาพดีกว่าและไม่เน้นธุรกิจเรื่องSex ผมเองมีโอกาสอยู่ค้างกับน้องหลายๆคน สวยด้วยแต่สุดท้ายแค่นัวเพราะอารมณ์ความร้สึกที่ไม่ได้เกิดจากความเต็มใจของน้องๆ สู้ในห้องจ้างเที่ยวไม่ได้ที่สายสัมพันธ์อาจต่อเนื่องำปจนถึงเยื่อใย
ดังนั้นพี่ที่โปรไฟล์ดีและมีกำลังซื้อจะยอมจ่ายมากคับในห้องนี้

ห้องจ้างเที่ยวจึงเป็นห้องที่ค่อนข้างจะมีน้องๆมาโพสต์หามาก
สวนห้องปิ่นโตกจะมีพี่ๆที่ต้องการการแลกเปลี่ยนSexกับเงิน

การใช้เงินในห้องนี้แต่ละครั้งจึงเป็นไปตามที่ท่านพี่pop...ระบุคับ

โพสต์อาจมั่วๆเบลอนะคับเพราะยังมึนกะการนอนน้อย

ขอบคุณที่มาร่วมแสดงความเห็นนะคับ

raphael

• Full Member
  • People Like This 43
กระทู้มันร้อนมาก ตามมาอีกรอบ

ผมถนัดแบบที่จะคุยไปเรื่อย ๆ พัฒนาความสัมพันธ์ไปก่อน ( ซึ่งน้องบางคนเรียกลักษณะนี้ว่าคุยเล่นจ้างไม่จริง ) แล้วถูกชะตา่พอรู้จักนิสัยใจคอน่าจะพอไปกันไหวระดับนึงแล้วค่อยนัด
น่าแปลก ที่น้องที่ผ่านมาถึงขั้นนี้ส่วนมาก บอกไม่ต้องจ้างก็ได้
สรุปถ้าความสัมพันธ์มันเหมือนการปลูกต้นไม้ ผมนิยมใช้วิธีปกติในการเพาะเมล็ดลงกล้า พอขั้นตอนที่อยากให้มันโตไวไวค่อยใส่วิตามิน m ตามลงไป
ซึ่งในโลกปกติสีขาว ใช้แบบนี้ไม่ได้
 **30** **30** **30**

การจ้างเที่ยวสำหรับผมถ้าถามในมุมนึงก็คือ การหาปิ่นโต เพียงแต่มันอาจจะไม่ใช่ปิ่นโตไซส์ใหญ่ที่หมายถึงเรื่อง sex อย่างเดียว แต่หมายถึงปิ่นโตไซส์เล็ก ๆ แต่คับคุณภาพ น้อยนิดแต่อร่อยมากกว่า ^^
น้องหายเพราะคิดว่าคุยเล่นไม่จ้าง ดีกว่ารีบจ้างแล้วทำเงินหล่น

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

เหมือนเราจะขายกระเป๋า เราจะเลือกกระเป๋า 199 ที่เน้นขายราคาถูก ขายได้เยอะ หรือเราจะขายกระเป๋าไฮเอนมาหน่อยหลักพัน ที่เน้นการบริการ และคุณภาพ แต่นานๆทีจะขายได้ มันก็อยู่ที่เราตั้ง position ตัวเองไว้แหละค่ะ

ก็ลองวางกลยุทธ์ต่างๆให้เหมาะกับตัวเองค่ะ 5555555

buababy คราบบบ...หูกระเป๋ามันอยู่ตรงไหนผมหาไม่เจอ
อยากหิ้วมากๆ  ไม่อยากอุ้มเพราะท่าน้ำหนักท่าจะมาก...และท่าจะมากขึ้นเรื่อยๆ   **25** **08** **08** **07**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

เจอมาเยอะ

• Sr. Member
  • People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
แวะเข้ามาดูกระทู้ฮ๊อต...อืม...ได้เห็นอะไรหลายอย่าง หลากหลายดี :)
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

• **

ผมถนัดแบบที่จะคุยไปเรื่อย ๆ พัฒนาความสัมพันธ์ไปก่อน ( ซึ่งน้องบางคนเรียกลักษณะนี้ว่าคุยเล่นจ้างไม่จริง ) แล้วถูกชะตา่พอรู้จักนิสัยใจคอน่าจะพอไปกันไหวระดับนึงแล้วค่อยนัด
น่าแปลก ที่น้องที่ผ่านมาถึงขั้นนี้ส่วนมาก บอกไม่ต้องจ้างก็ได้
สรุปถ้าความสัมพันธ์มันเหมือนการปลูกต้นไม้ ผมนิยมใช้วิธีปกติในการเพาะเมล็ดลงกล้า พอขั้นตอนที่อยากให้มันโตไวไวค่อยใส่วิตามิน m ตามลงไป
ซึ่งในโลกปกติสีขาว ใช้แบบนี้ไม่ได้

การจ้างเที่ยวสำหรับผมถ้าถามในมุมนึงก็คือ การหาปิ่นโต เพียงแต่มันอาจจะไม่ใช่ปิ่นโตไซส์ใหญ่ที่หมายถึงเรื่อง sex อย่างเดียว แต่หมายถึงปิ่นโตไซส์เล็ก ๆ แต่คับคุณภาพ น้อยนิดแต่อร่อยมากกว่า ^^

เป็นอีกมุมมองหรืออีกแนวแต่ผมเองคงไม่ได้ใช้วิธีนี้เพราะมีข้อจำกัดในเรื่องเวลาและจำนวนไลน์ในแต่ละวันกับผู้คนในหลายประเทศ
ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงความเห็นอีกครั้ง

• **
แวะเข้ามาดูกระทู้ฮ๊อต...อืม...ได้เห็นอะไรหลายอย่าง หลากหลายดี :)

สวัสดีคับน้องเจอฯคงหายป่วยแล้วนะคับ

ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงความเห็น

เจอมาเยอะ

• Sr. Member
  • People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!

สวัสดีคับน้องเจอฯคงหายป่วยแล้วนะคับ

ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงความเห็น

หายดีแล้ว ขอบคุณมากค่ะ ^_^
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

Nuekmaiork

• People Like This 870

เป็นอีกมุมมองหรืออีกแนวแต่ผมเองคงไม่ได้ใช้วิธีนี้เพราะมีข้อจำกัดในเรื่องเวลาและจำนวนไลน์ในแต่ละวันกับผู้คนในหลายประเทศ
ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงความเห็นอีกครั้ง

อ่านความเห็นท่าน นินจาเต่าสีแดง แล้วก้ออิจฉา

เมื่อแรกๆเข้ามา ผมเคยเอาเรื่องความรู้สึกส่วนตัว (ใจ) เข้ามาเล่นกับเวปนี้
แต่ไม่เคยประสพความสำเร็จครับ หลายๆครั้งที่ น้องๆฝากรอยแผลไว้
ด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง ซึ่งผมคงต้องสมมุติฐานว่าเป็นความผิดของตัวเอง
จนเด๋วนี้ ยังคงอยู่ในเวปได้ด้วยวิชา ไร้ใจ ของพี่กัปตันเป็นที่พึ่ง

จาก ความเห็นของพี่ pop เรื่องงบประมาณในการจ้างเที่ยวและความพอใจ

แต่ละครั้งใช้เงินจำนวนหนึ่ง เพื่อ แลกกับความสบายใจในระยะเวลาสั้นๆ
ที่มันสามารถใช้หาความสุขได้ในระดับ climax กับน้อง สวยๆ ด้วยซ้ำ
(ยกตัวอย่างกระทู้ที่ผมเคยลงมานานแล้ว)

คงต้องมีเสียงวิจารณ์หลังฉากบ้างหละ ลุงนึกแมร่ม กะจะจ้างเที่ยวฟรี **40** **40**

ก้อว่ากันไป....แต่ลุงจะว่าให้ฟังมั่งนะ 

ค่าจ้างน้อง               ..ไม่มี (สมมุติว่า)
ค่าอาหารมื้อหลัก    1,000  บวกลบ
ค่าของกินเล่น            500  บวกลบ
ค่าตั๋วหนัง                500
จิปาถะ/ ค่าน้ำมัน      300 
รวม                       2,300

ครับ ถ้าเป็นอย่างที่ผมบอก อาทิตย์ละวัน เดือนละ หมื่น ฟรีๆ

กับการทำอะไรสักอย่างนึงเพื่อ หาน้อง ให้พี่ๆ

กับการมาค้นหาเพชร ในกองข้าวสาร  เพื่อช่วยน้อง โดยใช้ความถนัดของลุง

ค่าเวลาส่วนตัวของตัวเองที่หายไปบ้าง กับ VISA ส่วนตัวที่หายไป
แทนที่จะเอาไปใช้กับธุระหัวใจส่วนตัว (เพราะพักนี้ไม่มี)

แอบไปเปิดเวป นกป  Kapooclub Webboard.com (ญาติกับเวปนี้)
ถอดบน     1,500
ถอดหมด   2,300
แวะสักนิดก่อนเข้าบ้านแปปนึง เสียเวลาไม่มาก
น้องๆ ขาวสวยใสหุ่นเพรียว นมอึ๋ม เลือกได้อย่างลายตา
ได้แก้ผ้า ... ได้น้ำแตก....สบาย ...ไม่มีดราม่า

เงิน 5-6 พัน จ้างน้อง 2 รอบ 3 ชม. จะฟินกว่าไม๊ครับ
อยากเอารูปน้องๆที่รับงานนวด มาให้ดูจังว่าสวยกันขนาดไหน
แต่ติดด้วยมารยาททาง Social

การจ้างเที่ยว เป็นสุนทรีย์อารมณ์อย่างหนึ่ง ที่ ผช บางคนอยากมีในบางเวลา
เพี่ยงแค่  อยากจีบสาว  สักคนในบางเวลา
หรือ แค่ อยากมีแฟน คนใหม่อีกสักครั้งในบางวัน
ด้วยหลักการแล้ว ไม่มีเรื่อง sex เข้ามาเกี่ยวข้อง

ถ้าน้องรู้จักการวางตัว รู้จักการเอาอกเอาใจ
เรียนรู้จากข้อตกลง และการคุยกันกับพี่จ้างเที่ยว ว่าเค้าต้องการอะไร
อธิบายให้พี่เค้าเข้าใจในขอบเขตของน้องให้ชัดเจน
ทำให้ดีที่สุดในขอบเขตที่ตกลงกัน

เชื่อว่าทั้งคู่จะมีความสุขที่สุดในภาระกิจจ้างเที่ยวครั้งนั้นๆ

แต่ก้ออยากแนะนำว่า ให้ตกลงขอบเขตให้แน่นอนก่อนไปเจอกัน
ถ้าฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง ไม่รับข้อเสนอ ก้อ ไม่ต้องไปเจอกันจะดีกว่า

ดังนั้น ผมจึงบอกมาตลอดสำหรับการ โพส หัวข้อจ้างเที่ยว
ว่าควรมีรายละเอียดให้ชัดเจน เพื่อไม่ต้องมาเรื่องมากใส่กัน
อาจมีคนติดต่อเข้าไปน้อย แต่ไม่ต้องปวดหัวกับการต่อรอง

ความเห็นนี้ อาจไม่ตรงตามหัวข้อของกระทู้นัก ต้องขออภัย  **26**
แค่มาแชร์ ปสก และความเห็น

ขอบคุณ จขกท ที่มีกระทู้ดีๆ และแสดงความเห็นที่มีประโยชน์ ตลอดมา

**26** **26** **26**