ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยจัง ทำไม พี่ผช.จึงยังตั้งกท.หาทั้งๆที่ความต้องการตรงกับที่น้องๆระบุหา?  (อ่าน 15130 ครั้ง)

Early Edition

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 73
กระทู้มันร้อนมาก ตามมาอีกรอบ

ผมถนัดแบบที่จะคุยไปเรื่อย ๆ พัฒนาความสัมพันธ์ไปก่อน ( ซึ่งน้องบางคนเรียกลักษณะนี้ว่าคุยเล่นจ้างไม่จริง ) แล้วถูกชะตา่พอรู้จักนิสัยใจคอน่าจะพอไปกันไหวระดับนึงแล้วค่อยนัด
น่าแปลก ที่น้องที่ผ่านมาถึงขั้นนี้ส่วนมาก บอกไม่ต้องจ้างก็ได้
สรุปถ้าความสัมพันธ์มันเหมือนการปลูกต้นไม้ ผมนิยมใช้วิธีปกติในการเพาะเมล็ดลงกล้า พอขั้นตอนที่อยากให้มันโตไวไวค่อยใส่วิตามิน m ตามลงไป
ซึ่งในโลกปกติสีขาว ใช้แบบนี้ไม่ได้
 **30** **30** **30**

การจ้างเที่ยวสำหรับผมถ้าถามในมุมนึงก็คือ การหาปิ่นโต เพียงแต่มันอาจจะไม่ใช่ปิ่นโตไซส์ใหญ่ที่หมายถึงเรื่อง sex อย่างเดียว แต่หมายถึงปิ่นโตไซส์เล็ก ๆ แต่คับคุณภาพ น้อยนิดแต่อร่อยมากกว่า ^^

เป็นอีกมุมมองหรืออีกแนวแต่ผมเองคงไม่ได้ใช้วิธีนี้เพราะมีข้อจำกัดในเรื่องเวลาและจำนวนไลน์ในแต่ละวันกับผู้คนในหลายประเทศ
ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงความเห็นอีกครั้ง

อ่านความเห็นท่าน นินจาเต่าสีแดง แล้วก้ออิจฉา

เมื่อแรกๆเข้ามา ผมเคยเอาเรื่องความรู้สึกส่วนตัว (ใจ) เข้ามาเล่นกับเวปนี้
แต่ไม่เคยประสพความสำเร็จครับ หลายๆครั้งที่ น้องๆฝากรอยแผลไว้
ด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง ซึ่งผมคงต้องสมมุติฐานว่าเป็นความผิดของตัวเอง
จนเด๋วนี้ ยังคงอยู่ในเวปได้ด้วยวิชา ไร้ใจ ของพี่กัปตันเป็นที่พึ่ง

จาก ความเห็นของพี่ pop เรื่องงบประมาณในการจ้างเที่ยวและความพอใจ

แต่ละครั้งใช้เงินจำนวนหนึ่ง เพื่อ แลกกับความสบายใจในระยะเวลาสั้นๆ
ที่มันสามารถใช้หาความสุขได้ในระดับ climax กับน้อง สวยๆ ด้วยซ้ำ
(ยกตัวอย่างกระทู้ที่ผมเคยลงมานานแล้ว)

คงต้องมีเสียงวิจารณ์หลังฉากบ้างหละ ลุงนึกแมร่ม กะจะจ้างเที่ยวฟรี **40** **40**

ก้อว่ากันไป....แต่ลุงจะว่าให้ฟังมั่งนะ 

ค่าจ้างน้อง               ..ไม่มี (สมมุติว่า)
ค่าอาหารมื้อหลัก    1,000  บวกลบ
ค่าของกินเล่น            500  บวกลบ
ค่าตั๋วหนัง                500
จิปาถะ/ ค่าน้ำมัน      300 
รวม                       2,300

ครับ ถ้าเป็นอย่างที่ผมบอก อาทิตย์ละวัน เดือนละ หมื่น ฟรีๆ

กับการทำอะไรสักอย่างนึงเพื่อ หาน้อง ให้พี่ๆ

กับการมาค้นหาเพชร ในกองข้าวสาร  เพื่อช่วยน้อง โดยใช้ความถนัดของลุง

ค่าเวลาส่วนตัวของตัวเองที่หายไปบ้าง กับ VISA ส่วนตัวที่หายไป
แทนที่จะเอาไปใช้กับธุระหัวใจส่วนตัว (เพราะพักนี้ไม่มี)

แอบไปเปิดเวป นกป  Kapooclub Webboard.com (ญาติกับเวปนี้)
ถอดบน     1,500
ถอดหมด   2,300
แวะสักนิดก่อนเข้าบ้านแปปนึง เสียเวลาไม่มาก
น้องๆ ขาวสวยใสหุ่นเพรียว นมอึ๋ม เลือกได้อย่างลายตา
ได้แก้ผ้า ... ได้น้ำแตก....สบาย ...ไม่มีดราม่า

เงิน 5-6 พัน จ้างน้อง 2 รอบ 3 ชม. จะฟินกว่าไม๊ครับ
อยากเอารูปน้องๆที่รับงานนวด มาให้ดูจังว่าสวยกันขนาดไหน
แต่ติดด้วยมารยาททาง Social

การจ้างเที่ยว เป็นสุนทรีย์อารมณ์อย่างหนึ่ง ที่ ผช บางคนอยากมีในบางเวลา
เพี่ยงแค่  อยากจีบสาว  สักคนในบางเวลา
หรือ แค่ อยากมีแฟน คนใหม่อีกสักครั้งในบางวัน
ด้วยหลักการแล้ว ไม่มีเรื่อง sex เข้ามาเกี่ยวข้อง

ถ้าน้องรู้จักการวางตัว รู้จักการเอาอกเอาใจ
เรียนรู้จากข้อตกลง และการคุยกันกับพี่จ้างเที่ยว ว่าเค้าต้องการอะไร
อธิบายให้พี่เค้าเข้าใจในขอบเขตของน้องให้ชัดเจน
ทำให้ดีที่สุดในขอบเขตที่ตกลงกัน

เชื่อว่าทั้งคู่จะมีความสุขที่สุดในภาระกิจจ้างเที่ยวครั้งนั้นๆ

แต่ก้ออยากแนะนำว่า ให้ตกลงขอบเขตให้แน่นอนก่อนไปเจอกัน
ถ้าฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง ไม่รับข้อเสนอ ก้อ ไม่ต้องไปเจอกันจะดีกว่า

ดังนั้น ผมจึงบอกมาตลอดสำหรับการ โพส หัวข้อจ้างเที่ยว
ว่าควรมีรายละเอียดให้ชัดเจน เพื่อไม่ต้องมาเรื่องมากใส่กัน
อาจมีคนติดต่อเข้าไปน้อย แต่ไม่ต้องปวดหัวกับการต่อรอง

ความเห็นนี้ อาจไม่ตรงตามหัวข้อของกระทู้นัก ต้องขออภัย  **26**
แค่มาแชร์ ปสก และความเห็น

ขอบคุณ จขกท ที่มีกระทู้ดีๆ และแสดงความเห็นที่มีประโยชน์ ตลอดมา

**26** **26** **26**

กระทู้เปิดสำหรับความคิดเห็นดีๆคับและกลับต้องขอขอบคุณลุงนึกมากกว่าที่มาแชร์แนวคิดและปสก.(ประสบการณ์ 55555)ให้พวกเราได้รับทราบ

ผมเองไม่แน่ใจว่าจะเข้าถึงความเห็นของลุงนึกได้แค่ไหน แต่เชื่อว่าเข้าใจคับ เพราะเมื่อถึงจุดๆหนึ่ง ความสุขทางใจจะมีความหมายมากมาย

ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงความเห็นและหวังว่าคงมีโอกาสได้รับคำแนะนำอีกในครั้งต่อๆไปนะคับ

Pai-fa

• Hero Member
  • People Like This 46
หนูอยากเผือกอ่านแบบบนิยายความรักนะ แต่หนูก็อยากรู้ความจิงจากใจพวกพี่ด้วย หนูสงสารผู้หญิงอ่ะ

จิงคะ ผู้หญิงต้องการความมั่นคง แต่ก็ยกเว้นผู้ชายบางคนก็ให้ความสำคัญกับน้องๆนะคะ

หนูชอบนะ ผู้ชายที่เอาอกเอาใจหนู ทั้งที่จริงที่หนูเจอมาก่อนๆนั่น มีแต่หนูต้องไปเอาอกเอาใจ

หนูก็พึ่งมารู้ ว่าบางที่ ผู้หญิงดีๆ เขาก็ไม่ต้องการ ยกเว้นเขาเห็นค่าจริงๆ จะทุ่มให้สุดๆ ต่อให้ใครสวยกว่าก็ช่าง

คือฟังมาจากบางคนก็บอกว่าสวยๆ มีเยอะคะ  แต่ไปนานๆ ผู้หญิงสวยๆก็มีแค่สวยอ่ะคะ เขาเบื่อก็หาคนอื่น  **25**

• **
หนูอยากเผือกอ่านแบบบนิยายความรักนะ แต่หนูก็อยากรู้ความจิงจากใจพวกพี่ด้วย หนูสงสารผู้หญิงอ่ะ

จิงคะ ผู้หญิงต้องการความมั่นคง แต่ก็ยกเว้นผู้ชายบางคนก็ให้ความสำคัญกับน้องๆนะคะ

หนูชอบนะ ผู้ชายที่เอาอกเอาใจหนู ทั้งที่จริงที่หนูเจอมาก่อนๆนั่น มีแต่หนูต้องไปเอาอกเอาใจ

หนูก็พึ่งมารู้ ว่าบางที่ ผู้หญิงดีๆ เขาก็ไม่ต้องการ ยกเว้นเขาเห็นค่าจริงๆ จะทุ่มให้สุดๆ ต่อให้ใครสวยกว่าก็ช่าง

คือฟังมาจากบางคนก็บอกว่าสวยๆ มีเยอะคะ  แต่ไปนานๆ ผู้หญิงสวยๆก็มีแค่สวยอ่ะคะ เขาเบื่อก็หาคนอื่น  **25**

ความจิงจากใจผม คือ ความเศร้าและความยินดี
ส่วนจะเศร้าและยินดีจากอะไร น้องหมวยคงสามารถเข้าใจได้ดีกว่าน้องๆอีกหลายๆคนคับ เห้อ
หวังว่าน้องหมวยคงไม่นำไปคิดจนนอนไม่หลับ 55555

ขอบคุณน้องหมวยที่เข้ามาร่วมแสดงความเห็นนะคับ

pop2000

• People Like This 831
อ่านของน้องmali2538 แล้วอดคิดไม่ได้ ว่าทำไมเราไม่เจอแบบนี้บ้างหว่า....5555. สงสัยบุญไม่ถึง  **07**

ครับ จากกระทู้ลุงนึกที่เคารพ. เป็นเรื่องจริงครับ. ที่ผ่านมาผมมีความเชื่อบางอย่างว่า คนดีต้องมากกว่าคนไม่ดี(ไม่เกี่ยวกับความสวย) จึงใช้ใจค้นหา. แต่ผลลัพธ์ มันห่างไกล ทั้งๆที่ไม่ได้คาดหวังสูง ตอนหลังเลยมาจ้างเที่ยวล้วนๆ.  แต่ก็ยังเจอแปลกๆ.  ของน้องที่มารับงานด้วยวิธีพิศดาร เช่น ลงประกาศรับจ้างเที่ยวแล้ว....

ณ.สถานที่หลังไมค์แห่งหนึ่ง
ผอม. :  สวัสดีครับขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ. ตามที่น้องลงจ้างเที่ยวไว้
สาว :  สวัสดีค่ะพี่. 
สาว :  ยินดีค่ะพี่.  แต่ไม่สะดวกให้เบอร์. หรือแจกเบอร์  กลัวพวกโรคจิต พี่มีไลน์ไหม?
ผม  :  อ๋อ ไม่มีไลน์ครับ. ไม่สะดวกเล่น. นิ้วโต. ตายาว จิ้มลำบาก เลยไม่ใช้
สาว. :  งั้นคุยก็คุยกันทางนี้แล้วกันคร่าาาา   
ผม. :  เอางั้นหรอ?   อืม. คุยอะไรล่ะทีนี้. งั้นน้องแนะนำตัวแล้วกัน และเงื่อนไขแล้วกันเพราะไม่เห็นลงรายละเอียดไว้. และอยู่โซนไหนครับ
สาว :  อืม. น้องไม่สะดวกให้ข้อมูลส่วนตัวค่ะ.  ถ้าพี่จะจ้างก็นัดมาเลยค่ะ
ผม. :  อ้าวแล้วจะนัดยังไงล่ะครับ  แล้วจะไปเจอกันได้ยังไง?  ข้อมูลน้องพี่ก็ไม่รู้อะไรเลย
สาว. : ถ้าพี่จะนัดแจ้งตรงนี้เลยคร่า.
ผม. :  ................................................

สรุป.   คงนัดเจ้างเที่ยวทางจินตนาการ ประเภทจ่ายจริง บรรยากาศจินตนาการ    แบบนี้ผมว่าอย่ามาทำเลยครับ. อนาถสงสารตัวผมเอง. อะไรของมัน จิตบริการไม่มี.  สงสัยคงนึกว่าพี่ๆวันๆงานไม่ทำ. ขาดแคลนผู้หญิงหนัก ถึงกับสแตนด์บายใจจดใจจ่อมานั่งจ้างสาวเที่ยวและไปทันที    แทนที่จะอำนวยความสะดวกให้ลูกค้า. ดันกำหนดให้ตัวเองสะดวกเป็นหลัก. ถ้ากลัวโรคจิตก็บล๊อกไปสิครับ    นี่ขนาดยังไม่พูดถึงเรื่องหน้าตานะ.

ขออภัยอาจไม่ตรงกับกระทู้. แต่เกี่ยวเนื่องบ้างนิดหน่อย

raphael

• Full Member
  • People Like This 43
อ่านของน้องmali2538 แล้วอดคิดไม่ได้ ว่าทำไมเราไม่เจอแบบนี้บ้างหว่า....5555. สงสัยบุญไม่ถึง  **07**

ครับ จากกระทู้ลุงนึกที่เคารพ. เป็นเรื่องจริงครับ. ที่ผ่านมาผมมีความเชื่อบางอย่างว่า คนดีต้องมากกว่าคนไม่ดี(ไม่เกี่ยวกับความสวย) จึงใช้ใจค้นหา. แต่ผลลัพธ์ มันห่างไกล ทั้งๆที่ไม่ได้คาดหวังสูง ตอนหลังเลยมาจ้างเที่ยวล้วนๆ.  แต่ก็ยังเจอแปลกๆ.  ของน้องที่มารับงานด้วยวิธีพิศดาร เช่น ลงประกาศรับจ้างเที่ยวแล้ว....

ผอม. :  สวัสดีครับขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ. ตามที่น้องลงจ้างเที่ยวไว้
สาว :  ยินดีค่ะพี่.  แต่ไม่สะดวกให้เบอร์. หรือแจกเบอร์  กลัวพวกโรคจิต พี่มีไลน์ไหม?
ผม  :  อ๋อ ไม่มีไลน์ครับ. ไม่สะดวกเล่น. นิ้วโต. ตายาว จิ้มลำบาก เลยไม่ใช้
สาว. :  งั้นคุยก็คุยกันทางนี้แล้วกันคร่าาาา   
ผม. :  เอางั้นหรอ?   อืม. คุยอะไรล่ะทีนี้. งั้นน้องแนะนำตัวแล้วกัน และเงื่อนไขแล้วกันเพราะไม่เห็นลงรายละเอียดไว้. และอยู่โซนไหนครับ
สาว :  อืม. น้องไม่สะดวกให้ข้อมูลส่วนตัวค่ะ.  ถ้าพี่จะจ้างก็นัดมาเลยค่ะ
ผม. :  อ้าวแล้วจะนัดยังไงล่ะครับ  แล้วจะไปเจอกันได้ยังไง?  ข้อมูลน้องพี่ก็ไม่รู้อะไรเลย
สาว. : ถ้าพี่จะนัดแจ้งตรงนี้เลยคร่า.
ผม. :  ................................................

สรุป.   คงนัดเจ้างเที่ยวทางจินตนาการ ประเภทจ่ายจริง บรรยากาศจินตนาการ    แบบนี้ผมว่าอย่ามาทำเลยครับ. อนาถสงสารตัวผมเอง. อะไรของมัน จิตบริการไม่มี.  สงสัยคงนึกว่าพี่ๆวันๆงานไม่ทำ. ขาดแคลนผู้หญิงหนัก ถึงกับสแตนด์บายใจจดใจจ่อมานั่งจ้างสาวเที่ยวและไปทันที    แทนที่จะอำนวยความสะดวกให้ลูกค้า. ดันกำหนดให้ตัวเองสะดวกเป็นหลัก. ถ้ากลัวโรคจิตก็บล๊อกไปสิครับ    นี่ขนาดยังไม่พูดถึงเรื่องหน้าตานะ.

ขออภัยอาจไม่ตรงกับกระทู้. แต่เกี่ยวเนื่องบ้างนิดหน่อย

หนูไม่คุยเล่นค่ะพี่ จะจ้างก็รีบจ้างเลยค่ะพี่คุยเล่นอยู่ได้
เอ่อน้องคับ ... พี่ไม่ได้ขัดสนก็จริง แต่เงินไม่ได้เสกจากอากาศมานะครับ
 **19** **19** **19** **19** **19**
ถ้าข้อมูลเบื้องต้นให้กันลำบาก ช่องทางติดต่อจำกัดจำเขี่ยมาก และดูมากเงื่อนไขตั้งแต่ยังไม่เริ่ม
ก็ขอผ่านดีกว่านะ
น้องหายเพราะคิดว่าคุยเล่นไม่จ้าง ดีกว่ารีบจ้างแล้วทำเงินหล่น

Emtry

• Sr. Member
  • People Like This 155
  • ตามหาสาวสวยไว้นัว
ก็คิดเหมือนผู้ชายที่มาตอบ แต่ส่วนตัวไม่เคยตั้งกระทู้หาการจ้างใดๆ
ลองมาดูว่าสาวๆที่ตั้งกระทู้ แล้วท่านผู้ชายคิดว่ายังไงกัน นะ
ตัวอย่างนิดหน่อย :

-- รับงานจ้างเที่ยวคะสอบถามรายละเอียดได้ Line id. *******

-- พิกัด---- ขอคนที่สามารถช่วยเหลือได้ภายในวันนี้ได้จิงๆนะคะ เพราะว่าเดือดร้อนจิงค่ะ
   ฝากไอดีไลน์ คุยรายละเอียดอื่นๆ หลังไมค์ นะคะ ขอบคุณค่ะ

-- รับงาน **** วันนี้ ( สถานที่ ) ขอคนที่จิงจังนัดได้จิงไม่คุยเล่น เดือดร้อนจิงๆ

-- รับงานวันเสาร์นี้ค่ะ **** สะดวกนัด ( สถานที่ )  ไม่ว่างห้ามนัด pm ไลน์เดียวแอดเองค่ะ

-- รับจ้างเที่ยวคะ คืนพรุ่งนี้ เดือดร้อนคะ พี่คนไหนสนใจ ช่วยเหลือ ติดต่อมานะคะ ขอบคุณคะ
    แอดไลน มาคุยกันคะ (******) ขอพี่สุภาพ สะอาดคะ หรือ เมลมาคะ ******(แอท)hotmail.com

-- เดินเล่น ดูหนัง เมาท์มอย ได้หมดค่ะ  กลางวัน * ชม. *,*00     กลางคืน (ทานข้าวนั่งชิว) * ชม. *,*00
    สูง 1** นน.**   3*-2*-3* ผิวสี--  ไม่ติดโทรศัพท์ ไม่งอแง ไม่รีบกลับค่ะ เฮฮาเหมือนเพื่อน ( ชื่อถนน ) โซน(*****)
    สนใจแอด line:***--****

ส่วนตัว กระทู้ที่มีตัวแดงอยู่ ผมจะผ่านไปเลย ( ไม่ได้ขึ้นกับว่าตัวคนตั้งกระทู้จะ ดู ดี หรือไม่ - แต่ขึ้นกับข้อความ)
จริงๆ แล้ว ส่วนมากจะ ดู ดี น่าสนใจ
แต่ถึงอย่างไรก็ควรมีช่วงการสนทนาที่ทำความเข้าใจกัน ก่อนจะนัดพบกัน ถ้าช่วงนี้รู้สึกอึกอัด ก็จะปล่อยผ่านไป

อืม!  เวลาผู้ชายว่าจ้างสาวๆ รับงานเที่ยว  หรือ งานนัว-แรง ใครเป็นลูกค้าใคร และ ใครควรเอาใจใคร   **40**

slow

• People Like This 2111
ชอบกระทู้นี้ครับ...สนุกดี

หากน้องๆที่เข้ามาในเวปต้องการอะไรกลับไป ได้มาอ่านความคิดของพี่ๆ

ไม่ว่าจะจ้างเที่ยว/งานแรง/ดูแล คงได้รู้ความต้องการของพี่ๆบ้าง

เยี่ยมเลย...  **32**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
เข้าใจแจ่มแจ้งจากคำตอบของท่านปรมาจารย์ทุกท่าน  เข้าใจเหตุผลของพี่ๆ ผช
แระ เข้าใจการทำตัวให้ถูกต้องค่า

อันนี้เล่าปสก. เฉยๆ นะคะ
ถั่วเคยจ้างเที่ยว

ร้อยละร้อย ของพี่ที่จ้างเราซ้ำ แล้วบอกชอบเราก็ยังจ้างน้องอื่นๆ เรื่อยๆ หาใหม่ๆ

ร้อยละร้อย ของพี่จ้างเที่ยวแล้วบอกว่าพี่รักหนูนะ ก็ยังจ้างเที่ยวน้องคนอื่นไปเรื่อยๆ หาใหม่ๆ

ถามว่ารู้ได้ไง เราก็มีหลายๆยูสจิคะ  เช่นกันทั้งพี่และน้องที่จ้างเที่ยว ฮาดีนะคะ บางทีก็ขำไม่ออก

แต่หนุกดี

• **

ไม่ต้องขออภัยนะคับ กระทู้ที่ผมตั้งทุกกระทู้จะเปิดรับความคิดเห็นของทุกๆคนไม่ว่าจะตรงหรือไม่ตรง แค่มาร่วมแสดงความคิดเห็นก็อยากกอดแล้วหละคับ (เปิดช่องไว้อะ สำหรับจะกอดสาวๆคนต่อๆไปที่มาแสดงความเห็น 55555)

ส่วนน้องสไตล์แบบท่านพี่ว่าคงจะพบต่อๆไป เพราะการพูดคุยกันนั้นเมื่อยังไม่รู้จักกันและถ้าเริ่มเข้าใจผิดแน่นอนว่าน้องที่มีประสบการณ์มามากและคุมอารมณ์ไม่ได้ก็จะแสดงอาการแบบนี้ 55555 ผมคงโชคดี ยังไม่เคยโดน 55555

ส่วนน้องหมวย ขอยืนยันว่าน่ารักคับและตอนนี้ก็ยินดีกับน้องหมวยแล้วคับ

ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงความเห็น

• **

หนูไม่คุยเล่นค่ะพี่ จะจ้างก็รีบจ้างเลยค่ะพี่คุยเล่นอยู่ได้
เอ่อน้องคับ ... พี่ไม่ได้ขัดสนก็จริง แต่เงินไม่ได้เสกจากอากาศมานะครับ
 **19** **19** **19** **19** **19**
ถ้าข้อมูลเบื้องต้นให้กันลำบาก ช่องทางติดต่อจำกัดจำเขี่ยมาก และดูมากเงื่อนไขตั้งแต่ยังไม่เริ่ม
ก็ขอผ่านดีกว่านะ

คงต้องคอยฟังความเห็นจากน้องๆบ้างมังคับว่าทำไมถึงทำกับท่านพี่แบบนี้ได้ 55555 ผมพยายามนึกแทนน้องๆว่า ทำไมถึงต้องตอบพี่ๆในลักษณะนี้ แต่นึกอย่างไรๆก็นึกไม่ออก คงต้องให้น้องๆมาตอบแล้วหละคับ

ขอบคุณคับที่มาร่วมแสดงความเห็น