ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าแฟนเปิดเจอหนังโป๊ในคอมเรา  (อ่าน 4173 ครั้ง)

Eldest

• Hero Member
  • People Like This 106
  • A Happy One
Re: ถ้าแฟนเปิดเจอหนังโป๊ในคอมเรา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 27, 2015, 11:37:17 AM »
ตอบไปเลยว่า "ไม่เห็นแปลกเลย ทีคุณยังมีได้เลย กะอีแค่หนังX"

แล้วน้องจ๋อง ก็พยายามอัพเวลตัวเองด้วย "เผื่อแฟนจะซื้อมาเพิ่มให้"

**11** **30** **30**

คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

I'm just kidding

• Newbie
  • *
  • People Like This 29
Re: ถ้าแฟนเปิดเจอหนังโป๊ในคอมเรา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 06:53:41 AM »
คืนนั้นที่เปิดเจอ คงไม่ได้หลับได้นอนมั้งคะ  **34**
ถ้ายังอยากโสด โปรดอย่ายิ้มให้น้อง

kab_return

• People Like This 137
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 09:08:11 AM »
คืนนั้นที่เปิดเจอ คงไม่ได้หลับได้นอนมั้งคะ  **34**
ใช่ๆ ไม่ได้หลับไม่ได้นอน ตื่นขึ้นมาคงจะตกใจรีบแต่งตัวไปทำงาน
ไม่พูดไม่จากัน เพราะสายโด่งแล้ว555 **11**
..แต่คงคิดในใจเหมือนกัน ว่าตูน่าจะเปิดดู *แบบนี้ด้วยกันตั้งนานแล้ว **21**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 05:43:51 PM »
ใช่ๆ ไม่ได้หลับไม่ได้นอน ตื่นขึ้นมาคงจะตกใจรีบแต่งตัวไปทำงาน
ไม่พูดไม่จากัน เพราะสายโด่งแล้ว555 **11**
..แต่คงคิดในใจเหมือนกัน ว่าตูน่าจะเปิดดู *แบบนี้ด้วยกันตั้งนานแล้ว **21**

เผลอๆ เช้าก็ไม่ได้ไปทำงานค่ะ จัดอีกรอบ อิอิ  **02**
ถ้ายังอยากโสด โปรดอย่ายิ้มให้น้อง

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 09:13:26 PM »
โดยส่วนตัว
หนูเตี้ยดำไม่ดูหนังโป้ เอ็กซ์ เรท อาร์ อะไรต่างๆค่ะ
ไม่ใช่อะไร หนูอาจมีแนวคิดแปลกไปนิดที่ ดูแล้วมันไม่สวยงาม ดูทุเรศๆไงไม่รู้  **25**
ก็เลยไม่เคยมีติดเครื่องหรือก็ไม่เคยเสียเวลาไปเปิดดูเลยค่ะ มันไม่ให้อารมณ์แถมทำให้ไม่อยากทำเลยอ่ะ
หนูแปลกใช่ไหมเนี้ย อ๊าคคค **19**

อ้อ! แต่แนวการ์ตูน 3 ดี ภาพสวยๆ หนูเตี้ยดำก็อาจจะแวะดู แต่ก็ไม่โหลดมาเก็บอยู่ดีอ่ะจ้า
เพราะงั้น คุณแฟน คุณกิ๊ก คุณหมู คุณกา คุณไก่  ย่อมไม่มีโอกาสได้พบเจอแน่เลยค่ะ

เอาเป็นว่าประสบการณ์นี้หนูก็ยังไม่มีค่ะ
คุณลุงพุงก็ไม่ดูหนังแนวนี้อ่ะค่ะ ในคอมมีแต่รูปพริ๊ตตี้โชว์รูมรถเท่านั้น (พออภัยได้)

สำหรับคำถามนี้ หนูขอผ่าน ไว้เจอในคอมลุงพุงวันไหน จะกลับมาบอกเล่าค่ะว่าลุงตอบว่าไง **32**
 **26** **26**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 29, 2015, 07:54:38 AM »
นอนกอดกัน ้วยกัน เจริญหู เจริญตา **34**

ลองหลายๆ แบบ เรียนรู้และนำไปประยุกต์ใช้55

แต่อ่ะนะ หนังแบบนี้ย้าวยาว ไม่เหนื่อยกันรึงัยคะ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 29, 2015, 07:06:41 PM »
นอนกอดกัน ้วยกัน เจริญหู เจริญตา **34**

ลองหลายๆ แบบ เรียนรู้และนำไปประยุกต์ใช้55

แต่อ่ะนะ หนังแบบนี้ย้าวยาว ไม่เหนื่อยกันรึงัยคะ

หนังแบบนี้ไม่มีใครดูจนจบเรื่องหรอกค่ะ  **34**

kab_return

• People Like This 137
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 29, 2015, 10:49:34 PM »

ดูหนังทางเอเซียเล่นซิครับ ใกล้เคียงคนไทย อย่าไปดูหนังฝรั่งเล่น **36**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 30, 2015, 06:13:02 AM »

ดูหนังทางเอเซียเล่นซิครับ ใกล้เคียงคนไทย อย่าไปดูหนังฝรั่งเล่น **36**

เห็นด้วยค่ะ ต้องเป็นหนังจีนหรือเกาหลี ละมุนละไมมาก  **02**

แต่ญี่ปุ่นคงจะเบื่อแล้ว  **25**