ผู้เขียน หัวข้อ: N_N : เปิดกระโปรงให้ผมดู :/มันคือ อัลไล??  (อ่าน 9101 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
N_N : เปิดกระโปรงให้ผมดู :/มันคือ อัลไล??
« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 09:31:48 PM »
19:00น. สาวผมยาวในชุดเเซกสั้นเสมอหู นั่งรอผมอยู่บนชั้น2 saxophone
โซน นั่งพื้น
19:05น. ผมมาถึง เเละเดินไปที่โต๊ะ โต๊ะที่อยู่ด้านใน ในมุมที่สลัว
เหมือนจะพร้อมให้ผมนัวได้ทุกเมื่อ
เธอสั่งอาหารเเละเครื่องดื่มไว้ตั้งเเต่เเรก
เราจึงพร้อมรับประทานในเวลา19:06น
พร้อมดื่มในเวลา19:07น.

ทุกอย่างดำเนินไปด้วยดี
อาหารอร่อย
เครื่องดื่มรสชาดดี
ดนตรีไพเราะ
น้องอัธยาศัยดี
เเต่จู่ๆ
เหตุการณ์ ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น

เธอ เปิดกระโปรง ให้ผมดู !!
กระโปรงที่สั้นเสมอหู !!
มันคือ อัลไล??
ผมได้เเต่อึ้ง
เเต่ยังคงเก็บอาการ
เเละยังเเสดงความหวงเนื้อหวงตัว กอดอกเเน่น
เหมือนDvd โดนกดปุ่มpause
ผมนิ่งเงียบ เธอนิ่งเงียบ ทุกอย่างนิ่งเงียบ
นักดนตรีนิ่งเงียบ
(นักดนตรี พักเบรค)
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Uptown_Girl

• People Like This 395
  • Grey & White
Re: N_N : เปิดกระโปรงให้ผมดู :/มันคือ อัลไล??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 09:43:19 PM »
 **30** //ปูเสื่อรออ่านต่อเลยค่ะ  **34**
"เหตุผลอาจพาคุณจากจุด A ไปจุด B ได้ แต่จินตนาการจะพาเราไปทุกแห่งหน"

ผ้าแพร

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
Re: N_N : เปิดกระโปรงให้ผมดู :/มันคือ อัลไล??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 10:13:03 PM »
มีต่อไหมม.. **19**
มาปูเสื่อรอ **36** **36**
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 10:39:32 PM »
สาว2ยังไม่แปลง
 **15**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 11:58:36 PM »
 **30** **30** **30**
555 ท่าน nine_nine พลาดอย่างใหญ่หลวงแล้ว
น้องเขา เปิดกระโปรงให้ดู แล้วท่านยัง กอดอกแน่น แต่มาเปิดปากเล่าในที่นี้
ตำราวิชามาร บทที่4 ย่อหน้า 3
ถ้าสาวมา เปิดกระโปรงให้ดู ท่านไม่จำเป็นต้องเก็บไม้เก็บมือ แต่ต้องเก็บปากให้สนิท

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:01:52 AM »
ใต้กระโปรงแซกสั้นเสมอหูจะมีอะไรนะ **11**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:43:10 AM »
ใต้กระโปรงแซกสั้นเสมอหูจะมีอะไรนะ **11**

ลุงว่ามันต้องเปน ... เปน... หอ... อู... แน่นนอน

ปล. N_N ทำใหผมนึกถึงน้องสาวคนนึงขึ้นมาทันที..  **09**

ปล.2 ขอปลากอบ ด้วย

nine_nine

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:44:15 AM »
555 ท่าน nine_nine พลาดอย่างใหญ่หลวงแล้ว
น้องเขา เปิดกระโปรงให้ดู แล้วท่านยัง กอดอกแน่น แต่มาเปิดปากเล่าในที่นี้
ตำราวิชามาร บทที่4 ย่อหน้า 3
ถ้าสาวมา เปิดกระโปรงให้ดู ท่านไม่จำเป็นต้องเก็บไม้เก็บมือ แต่ต้องเก็บปากให้สนิท

ท่าน พี่ตะวันครับ
เนื่องด้วยช่วงนี้ สภาวะเศรษฐกิจถดถอย อุตสาหกรรมจ้างเที่ยวซบเซา
มารอย่างผม จึงต้องจำกลืนเลือดตัวเอง มาเปิดปาก เล่าถึงเเม่นาง เเซก เหมอ หู ให้เล่าชาวยุทธภพได้ฟัง
 **24** 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 01:03:33 AM »

ลุงว่ามันต้องเปน ... เปน... หอ... อู... แน่นนอน

ปล. N_N ทำใหผมนึกถึงน้องสาวคนนึงขึ้นมาทันที..  **09**

ปล.2 ขอปลากอบ ด้วย
55
ขอประทานโทษครับ ลุงนึก ที่ไม่มีปลากรอบ **26**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 01:46:00 AM »
อ่านแล้วก็คิดตาม หากเจอสาวกระโปรงสั้นเสมอหู แบบนี้ก็อึ้งๆเหมือนกัน...

เเต่ดีที่ท่าน nine_nine เก็บอาการ ไม่แสดงออกมาก

เป็นผมคงไม่ต่างจากท่าน กอดอกเเน่นๆของน้อง ไม่ทำไรที่ไม่ดี...

**26**

amorn2013

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 06:46:14 AM »
น่าอิจฉา น่าภูมิใจครับ อยากเป็นแบบนี้บ้าง
มีสาวๆมาน้ำลายไหลรอคิวรอบๆตัวเลย บางคนมานั่งรอความเมตตา บางคนยอมเปิดให้ดูอีก โหสุดยอดครับเดี๋ยวคงต้องติดตามไปหาอ่านทุกกระทู้จะได้เลียนแบบซะหน่อย คงไม่ได้สงวนสิทธินะครับ  **34**  41

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 08:48:20 AM »

สงสัยน่าจะนึกถึงคนเดียวกันนะลุง

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:06:09 PM »
ใต้กระโปรง  **34**
อยากได้ปลากรอบบบบบบครัช
You're a bad idea, but I like bad ideas.

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:37:24 PM »
น่าอิจฉา น่าภูมิใจครับ อยากเป็นแบบนี้บ้าง
มีสาวๆมาน้ำลายไหลรอคิวรอบๆตัวเลย บางคนมานั่งรอความเมตตา บางคนยอมเปิดให้ดูอีก โหสุดยอดครับเดี๋ยวคงต้องติดตามไปหาอ่านทุกกระทู้จะได้เลียนแบบซะหน่อย คงไม่ได้สงวนสิทธินะครับ  **34**  41

มีสาวๆมาน้ำลายไหลรอคิวรอบๆตัวเลย บางคนมานั่งรอความเมตตา บางคนยอมเปิดให้ดูอีก
(คำพี่เค้าแลดูน่ากลัวนะค่ะ สาวๆเค้าคงไม่ถึงขนาดนั้นหรอกมั้ง  **09** )

ปล.มารออ่านให้จบ รอเฉลย   **32**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

nine_nine

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 01:31:45 PM »
19:00น. สาวผมยาวในชุดเเซกสั้นเสมอหู นั่งรอผมอยู่บนชั้น2 saxophone
โซน นั่งพื้น
19:05น. ผมมาถึง เเละเดินไปที่โต๊ะ โต๊ะที่อยู่ด้านใน ในมุมที่สลัว
เหมือนจะพร้อมให้ผมนัวได้ทุกเมื่อ
เธอสั่งอาหารเเละเครื่องดื่มไว้ตั้งเเต่เเรก
เราจึงพร้อมรับประทานในเวลา19:06น
พร้อมดื่มในเวลา19:07น.

ทุกอย่างดำเนินไปด้วยดี
อาหารอร่อย
เครื่องดื่มรสชาดดี
ดนตรีไพเราะ
น้องอัธยาศัยดี
เเต่จู่ๆ
เหตุการณ์ ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น

เธอ เปิดกระโปรง ให้ผมดู !!
กระโปรงที่สั้นเสมอหู !!
มันคือ อัลไล??
ผมได้เเต่อึ้ง
เเต่ยังคงเก็บอาการ
เเละยังเเสดงความหวงเนื้อหวงตัว กอดอกเเน่น
เหมือนDvd โดนกดปุ่มpause
ผมนิ่งเงียบ เธอนิ่งเงียบ ทุกอย่างนิ่งเงียบ
นักดนตรีนิ่งเงียบ
(นักดนตรี พักเบรค)
ในความนิ่งเงียบนั้น เสียงเล็กๆของนางฟ้าในใจผมไม่ได้นิ่งด้วย
เอ๊ะ ผมจะโดนเธอใส่ 's ต้องตกเป็นของเธอปะเนี่ย?
เอ๊ะ เธอคิดว่า no sex เพราะผมsex เสื่อม ปะเนี่ย?
เอ๊ะ เเอร์ไม่เย็น เธอร้อนมากหรอเนี่ย?
เอ๊ะ มันคือ อัลไล ?
ผมยังคงนั่งนิ่ง กอดอกตัวเองเเน่น(ไม่ใช่อกเเน่นๆของเธอนะครับ ท่านslow เเหะๆ)

เพื่อให้ความนิ่งเงียบ สิ้นสุดลง
เธอกดปุ่มplay อีกครั้ง

เธอเปิดกระโปรง เพียงเพราะเธอเป็นคนชัดเจน
เธอเปิดกระโปรงเพียงเพราะเธอตรงไปตรงมา ไม่เหมือนความหมายในชื่อของเธอ
เธอเเค่ ต้องการให้ผมเหนว่า
เธอใส่กางเกงขาสั้นไว้ข้างใน
ใส่ซ้อน3ชั้น
เพื่อบอกว่า ไม่ต้องห่วง เธอไม่นั่งหวอออก รถดับเพลิงไม่มา
สบายใจได้

เรื่องราวก็มีเพียงเเค่นี้ครับพี่น้อง

..........................
2ชม.ก่อนหน้า
จากบทสนทนากับเธอ
ทำให้ผมรับรู้ ถึงความเป็นมา เป็นไปของอุตสาหกรรมจ้างเที่ยว
ที่ช่วงนี้ค่อนข้างซบเซา
ผมได้รับรู้ถึงเเง่มุมดีๆในเรื่องราวเล็กๆที่ยิ่งใหญ่ของน้อง/พี่ในเวปจากน้ำเสียงที่เจื้อยเเจ้วของเธอ
ผมได้รับรู้ว่า ผู้หญิงทุกคนมีค่า มีความน่ารักที่เเตกต่างกัน มีความเป็นตัวตนที่มิอาจเทียบเคียงกับใครๆ
ผมได้รับรู้เเละคาดเดาผลกระทบที่ผมต้องได้รับหลังจากนี้ ที่ผมเขียนการบ้าน
เเต่ชีวิต ต้องเดินต่อไป
เธอยังต้องหารายได้จากการจ้างเที่ยว เเม้นว่าเศรษฐกิจจะถดถอย
ผมยังคงเลือกที่จะทำ เเละเลือกที่จะไม่ทำในเเต่ละสิ่ง พร้อมยอมรับผลกรรมที่ตัวเองทำ

เเต่ น้องๆจ้างเที่ยวทุกคน ย่อมมีเหตุผลเฉพาะตัวในการมารับงาน
น้องๆมีความมุ่งมั่นเเละเต็มใจ ที่จะมอบสิ่งดีๆ ความรุ้สึกดีๆกับพี ่ๆทุกท่าน
คุณค่าของน้องๆทุกคน มีมากกว่าค่าขนมที่น้องๆได้รับ
เเต่ค่าขนมที่น้องๆได้รับ เเม้ไม่มากนัก กลับมีความหมายมากกับน้องๆหลายๆท่านนะครับ

สุดท้ายนี้ ผมหวังเพียงว่า เวปนี้จะยังเป็นตัวกลางให้น้อง/พี่
ได้เเลกเปลี่ยนความรู้สึกดีๆให้กันเเละกันตลอดไป

ข้อเขียนทั้งหมดเจตนาเพียงความบันเทิงของสมาชิกในเวปเท่านั้น
มิได้ต้องการดูหมิ่น เหยียดหยาม ผู้ใด หรือเพศใด
เเละมิได้เขียนเพื่อให้ผู้เขียนโด่งดัง หรือน่าอิจฉาเเต่ประการใด
หากข้อความใดกระทบกระเทือนจิตใจหรือความรู้สึกใดๆของท่านใด
ผมต้องกราบขออภัยมา ณที่นี้ด้วย **26**

destinaja

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 39
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 03:27:21 PM »
ขอบคุณท่าน N_N ที่เฉลยตอนจบ ผมจินตนาการไม่ออกว่าสั้นเสมอหูได้อย่างไร ประสบการณ์เมื่อเปิดกระโปรงถึงปากก็เจอหนวดและยืนยันได้ไม่มีฟันมีแต่เหงือก(แก่มากแล้วอะ)5555

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 04:24:47 PM »

ฟังจากที่ท่าน N_N เล่ามา. เหมือนน้องกำลังบอกว่า พี่จ้างเที่ยว ลดลง

เห็นด้วยกับคำบอกที่ว่า คุณค่าของน้องจ้างเท่ว มีมากกว่าค่าขนมที่พี่ๆให้  **26**

อยากเห็น N_N ส่งการบ้านฉบับต่อไปเรื่อยๆ อย่าได้แคร์ผลกระทบ **04**

อ่านการบ้านแล้วมีอาการ อยากหนุนตัก กาโปงเสมอ.. หู..(อิจฉาครับ)

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ ชิว มากๆ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 07:49:35 PM »

ฟังจากที่ท่าน N_N เล่ามา. เหมือนน้องกำลังบอกว่า พี่จ้างเที่ยว ลดลง

เห็นด้วยกับคำบอกที่ว่า คุณค่าของน้องจ้างเท่ว มีมากกว่าค่าขนมที่พี่ๆให้  **26**

อยากเห็น N_N ส่งการบ้านฉบับต่อไปเรื่อยๆ อย่าได้แคร์ผลกระทบ **04**

อ่านการบ้านแล้วมีอาการ อยากหนุนตัก กาโปงเสมอ.. หู..(อิจฉาครับ)

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ ชิว มากๆ

ตามลุงนึกเม้นเลยครับ...

Like เลย

ขอบคุณการบ้านท่าน nine_nine อ่านสนุกทุกครั้ง
ไม่แปลกสาวๆถึงชอบท่าน nine_nine ...

**26**

nine_nine

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 09:54:47 PM »
ขอบคุณท่าน N_N ที่เฉลยตอนจบ ผมจินตนาการไม่ออกว่าสั้นเสมอหูได้อย่างไร ประสบการณ์เมื่อเปิดกระโปรงถึงปากก็เจอหนวดและยืนยันได้ไม่มีฟันมีแต่เหงือก(แก่มากแล้วอะ)5555
ขอบพระคุณ ท่านuncletom
สำหรับ ความเห็นสุดฮา
นึกตาม ติดตา
55 **30**

nine_nine

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 09:57:59 PM »

ตามลุงนึกเม้นเลยครับ...

Like เลย

ขอบคุณการบ้านท่าน nine_nine อ่านสนุกทุกครั้ง
ไม่แปลกสาวๆถึงชอบท่าน nine_nine ...

**26**
ขอบพระคุณ ท่าน ลุงนึก เเละท่านslow มากครับ
ที่เข้าใจเจตนาผม **26**

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2015, 04:09:55 PM »

ถ้าอยากเลียนแบบ ก่อนอื่นแนะนำให้หา SLK มาไว้ซักคันให้ได้ก่อนฮะ ไม่ยากๆ

เริ่มต้นแบบนี้ ถึงจะเรียกได้ว่าเลียนแบบ

**11** **11**
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2015, 05:05:15 PM »

ถ้าอยากเลียนแบบ ก่อนอื่นแนะนำให้หา SLK มาไว้ซักคันให้ได้ก่อนฮะ ไม่ยากๆ

เริ่มต้นแบบนี้ ถึงจะเรียกได้ว่าเลียนแบบ

**11** **11**

ปล.อีกนิดฮะ มีสาวๆเค้าฝากมา

ถ้าจะเลียนแบบก็อย่าใช้คำใช้ประโยคแบบนี้เลย มันเหมือนดูถูก ผญ อ่ะ

ผญ นะฮะ ไม่ใช่ amorn2013 เอ้ย ไม่ใช่หมา จะได้นั่งน้ำลายยืดรอคิวอะไรก็ไม่รู้อ่ะฮะ

ล้ะเท่าที่อ่าน ยังไม่เคยเห็น จขกท เค้าพูดจาดูถูกผญ แบบนี้เลยนะ

คิดจะเลียนแบบ แค่เริ่มต้นก็สอบตกล้ะ amorn2013
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...