ผู้เขียน หัวข้อ: ___ส่งการบ้าน___เล่มที่2[หวานจนไอติมยอมแพ้กับลุงนึกชื่อไม่ออก]  (อ่าน 8962 ครั้ง)

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
 41 สวัสดี๊ สวัสดี สวัสดีค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา 41

ห่างหายกันไปนานกับการบ้านของแมนจู **25** วันนี้แมนจูมีความฟินมาฝากเพื่อนๆชาวWLGอีกครั้งคะ 41 แต่ว่าคราวนี้แมนจู

ไม่ได้ไปฟินกับลุงหล่อน่ะสิคะ ให้เพื่อนๆเดากันเอาเองว่าแมนจูไปกับใครดีกว่าเชื่อว่าเดาไม่ยากหรอกคะ **36**

เรื่องเริ่มต้นเมื่อหลายเดือนก่อน แมนจูได้มีโอกาศติดตามการบ้านของคุณลุงท่านหนึ่ง ซึ่งหลายคนรู้จักดี555ตอนแรกก็คิดว่าลุงเค้า

คงมีสาวๆสวยๆมาให้เที่ยวด้วยจนไม่ว่างแน่ๆ แต่ก็รวบรวมความกล้าส่งpmไปหาเผื่อว่าจะมีดวงกะเค้าบ้าง ว่าแล้วก็กดส่งไปโลด

แมนจู: ลุงXXขา ว่างมาเที่ยวกันมั้ยคะ 41

ผลก็คือเงียบคะ เงียบจริงๆไม่มีสัญญาณตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียก แต่เมื่อเวลาผ่านไปประมาณ2เดือน ก็มีสัญญาณตอกลับมาจนได้ **36**

ลุงXX: ดีจ้าาาา อ่านการบ้านนู๋แล้วฟินดีจัง ถ้าว่าง ลุงยินดีมาป๊ะกัน แต่ช่วงนี้ ติดภาระกิจครอบครัว
         คงต้องหลังสงกรานต์ไปแล้วหละจ้ะ ยินดีได้รู้จักนะจ๊ะ
แมนจู: ค่าถ้าลุงว่างแล้วทักไลน์มาหาหนูนะคะ XXXXXXX

จากนั้นไม่นานลุงXXก็แอดไลน์มาหาแมนจูคะ เราก็คุยกันมาเรื่อยๆจนเริ่มสนิดกันคะแต่ก็ยังไม่มีโอกาศได้เจอกันซักทีเพราะลุงXXงานยุ่งมาก

แต่แมนจูก็ไม่ยอมแพ้คะ ขยันทักลุงไปเรื่อยๆจนกระทั่งเมื่อวานซืน

ตึ๊งดึ่ง!

ลุงXX: มาเจอลุงพรุ่งนี้ได้มั้ยที่เซ็นทรัลพระราม9
แมนจู: ได้สิคะ
ลุงXX: มากินข้าวเม้าแตกกัน 17:30
แมนจู: ได้เลยคะลุงXX

ในที่สุดโอกาศของเราก็มาถึงแล้ว 555 ว่าแล้วก็รีบไปหาชุดที่ปกปิดผิวอันบอบช้ำจากการโดนแดดบางแสนทำร้ายมา อาบน้ำขัดตัวพอกหน้า

++++++++++++++++วันที่ 12/05/2015+++++++++++++++++++

แมนจูมาถึงเวลานัดก่อนประมาน20นาที เพราะไม่อยากให้คนสำคัญคนนี้รอนาน

แมนจู :ลุงXXขา หนูถึงแล้วนะคะ ให้หนูรอที่ไหนคะ
ลุงXX: ลุงกำลังไปเดินเล่นรอไปก่อนสักแป๊บนะ

เมื่อลุงว่าเช่นนั้นแล้วแมนจูเลยเดินเข้าร้านนั้นออกร้านนี้จนเริ่มเมื่อยขา เลยเดินขึ้นชั้น7ก็เจอเข้ากับร้านSfiee **36** อะฮรื่อ

จะรออะไรอยู่ล่ะเจ้าคะกรีฑาทัพหน้าเข้าไปโลด **24** **24** **24** ระหว่างที่นั่งรอของกินลุงXXก็ทักมาพอดี

ลุงXX: ถึงและ
แมนจู: ค่าลุงXXมาสาย โดนทำโทษแน่

ระหว่างที่คุยกันอยู่ขนมก็มาเสริฟพอดี

ระหว่างที่นั่งกินก็มีมือเย็นๆนิ่มๆมาลูบที่ไหล่ แอบขนลุกเล็กน้อยหันไปก็เจอกับลุงXXนั่นเอง ลุงเป็นผู้ชายที่ท่าทางดูอบอุ่นอารมณ์เหมือนคุณพ่อ

เราทักทายกันแล้วลุงก็นั่งลงทานขนมกับแมนจู ทางไปคุยไปเรื่องต่างๆที่ลุงเจอ โต๊ะที่เรานั่งอยู่ดูเหมือนจะเป็นโต๊ะที่มีความสุขมาก

ที่สุดในร้านเลยก็ว่าได้ เพราะมาแต่รอยยิ้มและเสียงหัวเราะดังออกมาเกือบตลอดเวลา ไอศกรีมที่ว่าหวานในตอนนั้นยังดูจืดไปเลย

พอเราทานกันเสร็จแล้วก็ได้เวลาทำโทษลุงXXด้วยการเลี้ยงขนมมื้อนี้ซะดีๆ ลุงก็ไม่ได้ขัดขืนแต่อย่างใดเดินไปจ่ายเงินค่าขนมแต่โดยดี

จากนั้นเราก็เดินออกมาจากร้านSfiee เพื่อหาร้านอาหารสำหรับมื้อเย็นของเรา ทันใดนั้นแมนจูก็รู้สึกถึงสัมผัสเบาๆที่มือพอมองลงไป

ก็เจอกับมือของลุงXXที่กุมมือของแมนจูอยู่ ตอนนี้รู้สึกหัวในเต้นแรงแปลกๆแต่ก็ทำได้แค่อมยิ้มแล้วกระชับมือให้แนบแน่นกับมือของลุงXXยิ่งขึ้น
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ไว้มาต่อนะคะขอตัวไปทำงานบ้านก่อน อิอิ **34**
In my new Version

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
มาต่อนะครับน้องแมนจู...

อยากรู้ลุงหล่อ ใจดี อบอุ่น คนนี้เป็นใครกัน ทำให้การบ้านนี้ฟิน

คงหวานน่าดู...รออ่านครับ

**32**

ผ้าแพร

• *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
น้องแมนจูใบ้ซะขนาดนี้ ..
พี่คิดว่าพี่เดาถูกนะ5555..
มารออ่ารต่อนต่อไป.. **36**
วันนี้พี่กะยุเซน9..
มาเม้ากะพี่บ้างงง..55 **40** **40**
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

Nu_ManJu

• *
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__

++++++++++++ 41 มาต่อการบ้านค่ะ 41 ++++++++++++

หลังจากที่เดินกุมมือกันมาซักพัก ลุงนึกก็พาแมนจูเลี้ยวเข้าไปที่ร้านอาหารชื่อ The Terrace

ภายในร้านตกแต่งแบบเน้นความสบายตา เป็นร้านที่บรรญากาศดีทีเดียว

เราเลือกที่นั่งริมหน้าต่างลุงXXเริ่มมือไม้ซนไปดึงเชือกรูดม่านของทางร้านขาด หน้าเหวอกันทั้งคู่เลยดีที่พี่พนักงานบอกมันต่อได้

ไม่งั้นลุงXXต้องเสียตังค่าเชือกรูดม่านแน่ๆ 555 พนักงานเอาเมนูมาให้เราเลือกลุงXXมาร้านนี้บ่อยมากเลยช่วยแนะนำเมนูอาหารให้แมนจู

พอเราเลือกกันเสร็จก็พับเมนูเก็บลง แล้วก็เริมพูดคุยเรื่องต่างๆกันอีกครั้งเสียงหัวเราะจากโต๊ะของเรายังดังคลอมาเรื่อยๆกับเพลงที่เปิดในร้านอาหาร

ผ่านไปเกือบ15นาทีอาหารยังไม่มาเสริฟ แมนจูรู้สึกตะหงิดในใจและจากนั้นไม่นานจึงรู้ตัวว่ายังไม่ได้สั่งอาหาร!!!! **12** หันไปสะกิดลุงXX

แมนจู: ลุงXXขา เรายังไม่ได้สั่งอาหารกันเลยคะ
ลุงXX: อ้าว!!ถึงว่าล่ะทำไมยังไม่มาเสริฟซะที

ใช่คะเราสองคนคุยกันเพลินจนลืมสั่งอาหาร ลุงXXเรียกพี่พนักงานเข้ามาเพื่อสั่งอาหาร จากนั้นเราก็สบตากันด้วยความเขินพนักงาน

เค้าคงคิดว่าสองคนนี้นั่งเม้าแตกกันอยู่นั่น ไม่ยอมสั่งอาหารกันซักที ตอนที่เราคุยกันมันเหมือนโลกนี้ไม่มีใครเลยคะ มีแค่เราสองคน

ผ่านไปไม่นานอาหารก็มาเสริฟ

อาหารมื้อนี้อร่อยมากจริงๆคะ ไม่รู้ว่าเพราะรสชาติที่อร่อยมาก หรือเพราะผู้ชายที่นั่งมองตาแมนจูตลอดมื้ออาหารกันแน่ **40**

หลังจากที่เราอิ่มกันแล้วลุงXXก็ของออกมาสูบบุหรี่รับลมที่ลานจอดรถด้านนอก บรรญากาศดีมากคะลมเย็นๆ แสงสีในเมืองยามค่ำคืน และลุงXX...

This one is for the boys with the booming system
Top down, AC with the cooler system
When he come up in the club, he be blazin' up
Got stacks on deck like he savin' up

เพลงในใจของแมนจูในตอนนี้เริ่มดังขึ้นเป็นเพลง super bass ของ nicki minaj เพลงที่แมนจูและลุงXXชอบ เราค่อยๆกระเถิบตัว

เข้ามาใกล้กันมากขึ้น มากขึ้น จนตัวของแมนจูอยู่ในระยะอ้อมแขนของลุงXX ลุงหันมามองแล้วยกมือขึ้นโอบตัวแมนจูกลิ่นหอมอ่อนๆของลุงXX

ทำให้แมนจูค่อยๆเอียงคอไปซบไหล่อุ่นๆของลุงXX แล้วเอาแก้มถูไปมาที่แขน ลุงก็ยกมือขึ้นมาโยกหัวแมนจูเบาๆอย่าเอ็นดู

จากนั้นลุงXXก็พาแมนจูเดินเข้าห้างลุงบอกอยากซื้อของเข้าบ้านหน่อย และจุงมือแมนจูเดินมาเรื่อยๆจนถึงแผนกชุดนั้นในชาย...

อ่านไม่ผิดกันหรอกคะ แผนกชุดชั้นในชาย ลุงXXพาหนูมาเดินเลือกกางเกงใน **02**  **06**  **34** ถือว่าแรก

ที่แมนจูได้เข้ามาแผนกนี้อ่ะคะ อารมณ์เหมือนเวลาผู้ชายเข้าไปอยู่กลางแผนกเสื้อในสตรีอ่ะคะ มันก็เขินนะเราเป็นผู้หญิงอ่ะพามาทำไมคะลุงงงงงงงง

หลังจากที่ลุงเดินจับๆลูบๆกางเกงในหลายยี่ห้อ ก็ตกลงจ่ายตังซื้อกางเกงของยี่ห้อหนึ่งและพาแมนจูเดินกลับมาที่รถเจ้าอ้วนดำ

ลุงXXเปิดประตู้ให้แมนจูเข้าไปนั่งด้านข้างคนขับ เสร็จแล้วก็เดิมอ้อมมาขึ้นฝั่งของตัวเอง รถค่อยๆเคลื่อนตัวออกจากที่จอดรถ

ในใจแมนจูนึกเสียดาย ได้มาอยู่ด้วยกันแค่แป๊บเดียวเอง ต้องจากกันซะแล้วแต่รถก็จอดลงที่ลานจอดอีกชั้น ชั้นนี้มีรถจอดอยู่นับคันได้

แมนจูหันไปหาลุงXXเพื่อจะถาม แต่เมื่อหันไปก็เจอกับใบหน้าที่ยื่นเข้ามาใกล้เรื่อยๆ จนจมูกเราแตะกัน

แมนจู: มีอะไรหรอคะลุง...
ลุงXX: ลุงของจูบหนูหน่อยนะ

แล้วริมฝีปากเราก็แตะกันในตอนนั้นสมองของแมนจูเบลอไปหมด รู้ตัวอีกทีก็จูบตอบลุงXXไปซะแล้ว **02**

He a muthafuckin trip, trip, sailor of the ship, ship
When he make it drip, drip kiss him on the lip, lip
That's the kind of dude I was lookin' for
And yes you'll get slapped if you're lookin ho...

และเหมือนลุงXXยิ่งได้ใจยื่นมือมาโอบตัวของแมนจูให้แนบไปกับตัวองลุงXXมากขึ้น เราจูบกันอยู่แบบนั้นเนิ่นนาน จนลุงXXผละออกไป

แมนจูนั่งหอบหายใจและเม้มปากมองตรงไปยังวิวด้านหน้า แสงไฟในเมืองยังคงสว่างไสว ในรถเงียบเชียบมีแต่เสียงหัวใจของเราสองคนที่เต้นแรง

ลุงXX: พอแค่นี้ก่อน เดี๋ยวจะไม่ได้กลับบ้านกัน
แมนจู: ...คะ

รถค่อยๆเคลื่อนตัวอออกไปช้าๆ เมื่อวนลงมาอีกชั้นลุงXXมีชะงั้กแมนจูเลยถามดักทางไว้ก่อนว่า

แมนจู: คงไม่ใช่จะแวะทุกชั้นนะคะลุงXX
ลุงXX: 5555555555555555555

พอวนลงมาถึงด้านล่าง ลุงXXก็มาส่งแมนจูที่ทางลงรถไฟฟ้าใต้ดิน ก่อนจากลุงXXก็หอมแก้มอีกสองฟอดใหญ่ๆ ก่อนลงจากรถ

ก็หันไปจุ๊บลุงXXหนึ่งทีและเปิดประตูลงมา แล้วเดินไปที่ทางลงรถไฟฟ้าใต้ดินด้วยหัวใจที่เต้นรัวเหมือน Super Bass...

Boy you got my heartbeat running away
Beating like a drum and it's coming your way
Can't you hear that boom, badoom, boom, boom, badoom, boom, bass
Got that super bass boom, badoom, boom, boom, badoom, boom, bass
Yeah that's that super bass
Boom, badoom, boom, boom, badoom, boom, bass he got that super bass
Boom, badoom, boom, boom, badoom, boom, bass, he got that super bass

++++++++++ **38** จบ **38** ++++++++++

Nong-Dam

• People Like This 390
 **02**  **02**  **02**  **06**  **06**

น่ารักมากกกกกก ฟินนนนนน..ฝุด ฝุด

หวานจนมดตามมาทั้งรัง  **39**  **39**

ขอบคุณการบ้านดีๆที่มีมาให้อ่าน.....รอตามต่อนะคะ  41  41
อยู่อย่างไร้ตัวตน....

Nu_ManJu

• *
**02**  **02**  **02**  **06**  **06**

น่ารักมากกกกกก ฟินนนนนน..ฝุด ฝุด

หวานจนมดตามมาทั้งรัง  **39**  **39**

ขอบคุณการบ้านดีๆที่มีมาให้อ่าน.....รอตามต่อนะคะ  41  41

ขอบคุณมากคะ ถ้ามีโอกาศจะมาเขียนอีกเรื่อยๆแน่นอนคะ

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
มีฉากเคลิ้มด้วยอ่ะ  **02** **06**

แลดูเข้าขากันดีนะคะ บรรยายได้อัฐรสจังเลยค่ะ **39**

อย่างนี้คงปลื้มปริ่มทั้งคนจ้างและน้องสาวที่น่ารักมิวายเลย

ขอบคุณสำหรับการบ้านฉบับหวานมดตอมไต่ค่ะ  **32**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Sphynx

• *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
ขอบคุณที่เขียนการบ้านให้อ่านและภาพประกอบ 

หนูเนี่ยแอบจินตนาการจากคำบอกเล่าของลุง พอถึงบางอ้อ เนี่ยรู้เลยว่าไปกะ จขกท.
 **30** **30** **30**

อ่านแล้วก็เคลิ้มไปตามที่ จขกท. เขียนเล่ามาทั้งหมดเลยค่ะ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

K450

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
แอบท้องน้อยครับ ตอนฉากจูบ

Nu_ManJu

• *
มีฉากเคลิ้มด้วยอ่ะ  **02** **06**

แลดูเข้าขากันดีนะคะ บรรยายได้อัฐรสจังเลยค่ะ **39**

อย่างนี้คงปลื้มปริ่มทั้งคนจ้างและน้องสาวที่น่ารักมิวายเลย

ขอบคุณสำหรับการบ้านฉบับหวานมดตอมไต่ค่ะ  **32**

ขอบคุณมากคะ ตอนนี้ก็ยังฟินไม่หายเลย5555