ผู้เขียน หัวข้อ: ___ส่งการบ้าน___เล่มที่2[หวานจนไอติมยอมแพ้กับลุงนึกชื่อไม่ออก]  (อ่าน 8955 ครั้ง)

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
ขอบคุณที่เขียนการบ้านให้อ่านและภาพประกอบ 

หนูเนี่ยแอบจินตนาการจากคำบอกเล่าของลุง พอถึงบางอ้อ เนี่ยรู้เลยว่าไปกะ จขกท.
 **30** **30** **30**

อ่านแล้วก็เคลิ้มไปตามที่ จขกท. เขียนเล่ามาทั้งหมดเลยค่ะ

เรื่องภาพสวยๆต้องขอบคุณลุงXXคะที่ช่วยแต่งรูปให้ 41
In my new Version

Nu_ManJu

• *
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
แอบท้องน้อยครับ ตอนฉากจูบ

เกิดอะไรขึ้นกับท้องน้อยคะ 5555  **34**

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ไม่ต้องเขียนลุง XX แล้วละครับ ประโยคแรกของการบ้านที่มาเขียนต่อ "ลุงนึกก็จูงมือพาแมนจูเข้าร้านอาหาร The Terrace"

โอกาส

บรรยากาศ

อรรถรส

ใครเขียนผิดกันบ้างก็เอาไว้แก้ไขคราวหน้านะครัช

K450

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
แอบท้องน้อยครับ ตอนฉากจูบ

เกิดอะไรขึ้นกับท้องน้อยคะ 5555  **34**

จะบอกว่าแอบวาบๆที่ท้องน้อยครับ  ดันพิมตก  อิอิ

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
ไม่ต้องเขียนลุง XX แล้วละครับ ประโยคแรกของการบ้านที่มาเขียนต่อ "ลุงนึกก็จูงมือพาแมนจูเข้าร้านอาหาร The Terrace"

โอกาส

บรรยากาศ

อรรถรส

ใครเขียนผิดกันบ้างก็เอาไว้แก้ไขคราวหน้านะครัช
ขอบพระคุณค่ะ
หนูเตี้ยดำนี่แย่จังเลย การศึกษาไม่สูงแล้วยังไม่รู้จักใช้คำให้ถูกกระบวนความอีก
ขอโทษจริงๆค่ะ
 **26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Nu_ManJu

• *

โอกาส

บรรยากาศ

อรรถรส

ขอบคุณมากคะ คราวหน้าจะปรับปรุงเรื่องคำผิดให้ดีขึ้นคะ

~monin~

• People Like This 580
ฉากสุดท้าย climax สุดล่ะ **34**
หัวใจเต้นแบบboom badoom super bass
ตามกันเลยทีเดียว
ข้อมือลุงเค้าเอกลักษณ์นะค่ะ **11**

ขอบคุณสำหรับการบ้านฉบับหวานเว่อร์ๆ **39**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

Nu_ManJu

• *
ฉากสุดท้าย climax สุดล่ะ **34**
หัวใจเต้นแบบboom badoom super bass
ตามกันเลยทีเดียว
ข้อมือลุงเค้าเอกลักษณ์นะค่ะ **11**

ขอบคุณสำหรับการบ้านฉบับหวานเว่อร์ๆ **39**

5555ลุงเค้าก็บอกคะว่าข้อมือลุงเค้าต้องมีคนจำได้แน่ๆ **30**

kaptan

• People Like This 1734
   เจอน้องจ้างเที่ยวน่ารักแบบนี้ พี่ๆ จะทำใจยังไงกันน้า...
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Nu_ManJu

• *
   เจอน้องจ้างเที่ยวน่ารักแบบนี้ พี่ๆ จะทำใจยังไงกันน้า...

ก็มาเที่ยวกับน้องสิคะ **02**