ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรทราคาจ้างเที่ยว  (อ่าน 8401 ครั้ง)

maneerin

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 20
อยากทราบเรทราคาจ้างเที่ยว
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 03:01:30 AM »
อยากทราบเรทราคาจ้างเที่ยวอ่ะค่ะว่าเท่าไหร่ประมานไหน เพราะบอกไม่ถูกเลยค่ะ หรือว่าอันนี้แล้วแต่ตกลงความพอใจของทั้ง2ฝ่ายอ่ะค่ะ อยากรู้ว่าเรทราคารับงาน จ้างเที่ยว เท่าไหร่ค่ะ โดยประมานและงานอื่นๆจ้า ขอบคุณค่ะ 41 41 41 41

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: อยากทราบเรทราคาจ้างเที่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 07:11:04 AM »
ตอบเท่าที่รู้นะคะ (ความจริงก็แล้วแต่การตกลงกันของทั้งสองฝ่าย)

แต่ปกติแล้วงานจ้างเที่ยว เพื่อนเที่ยว กินข้าว เข้าห้าง ดูหนัง ตามที่เค้าจะพูดกัน เรททั่วไป 1,000- 2,000บาท
หากพี่ถูกใจอาจจะได้ทิปนิดโหน่ย หรือได้ทานขนมเพิ่มเพราะพี่ๆ คงอยากอยู่นานๆ
หากพี่ๆ ไม่ถูกใจ ก้อคงจะบอกว่ามีธุระ โทสับเข้างานเข้าก็ว่ากันไป รีบแยกย้ายกัน

ราคาถูกกว่านี้พี่ผช.คงเริ่มคิดแระ เฮ้ยน้องหน้าตาโอเคป่าวเนี่ยะ ทำไมราคาเซลล์จังเลย

แพงกว่านี้พี่ผช. จะเริ่มคิดไปจ้างงานแบบอื่นที่คุ้มค่ามากกว่านี้

ส่วนงานประเภทอื่นรอผู้รู้มาตอบจ้ะ

ขอให้โชคดีจ้ะ ยังมีพี่ๆ ต้องการพบคนน่ารักเสมอในเวบนี้

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 10:31:27 AM »
    คำตอบของน้องถั่วเป็นคำตอบที่ถูกต้องเหมาะสมครับ
เรื่องเงินแม้จะสำคัญแต่ความปลอดภัยสำคัญกว่านะครับ น้องควรต้องพิจารณาไว้ด้วย
ยืนยันครับว่าถ้าน้องน่ารัก นิสัยดี รู้หน้าที่ ช่างเอาใจ ยังไงๆ มีพี่ๆ อยากจ้างแน่นอนครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 10:37:21 AM »
ตอบเท่าที่รู้นะคะ (ความจริงก็แล้วแต่การตกลงกันของทั้งสองฝ่าย)

แต่ปกติแล้วงานจ้างเที่ยว เพื่อนเที่ยว กินข้าว เข้าห้าง ดูหนัง ตามที่เค้าจะพูดกัน เรททั่วไป 1,000- 2,000บาท
หากพี่ถูกใจอาจจะได้ทิปนิดโหน่ย หรือได้ทานขนมเพิ่มเพราะพี่ๆ คงอยากอยู่นานๆ
หากพี่ๆ ไม่ถูกใจ ก้อคงจะบอกว่ามีธุระ โทสับเข้างานเข้าก็ว่ากันไป รีบแยกย้ายกัน

ราคาถูกกว่านี้พี่ผช.คงเริ่มคิดแระ เฮ้ยน้องหน้าตาโอเคป่าวเนี่ยะ ทำไมราคาเซลล์จังเลย

แพงกว่านี้พี่ผช. จะเริ่มคิดไปจ้างงานแบบอื่นที่คุ้มค่ามากกว่านี้

ส่วนงานประเภทอื่นรอผู้รู้มาตอบจ้ะ

ขอให้โชคดีจ้ะ ยังมีพี่ๆ ต้องการพบคนน่ารักเสมอในเวบนี้

ตามน้องถั่วบอกเลยครับ...

น้องบางคนอาจตั้งเรท มากกว่านั้น 2,500 3,000 ++ / กำหนดเวลาในการเจอ ก็ทำได้ทั้งนั้น
เพียงแต่จะมีงานจ้างมากน้อย เท่านั้นเอง

น้องบางคนก็คิดว่าการตั้งเรทสูงๆ เป็นการคัดกรองพี่ๆผู้จ้าง ... ซึ่งก็มีที่คิดแบบนี้ ก็อาจเป็นได้มั้งครับที่คัดกรองได้

หากน้อง ammcutest อยากรู้จริงๆ ก็ลองตั้งเรท/นัดเจอพี่จ้าง ก็จะได้รับคำตอยที่เหมาะกับตัวเราเอง

**32**

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 10:57:41 AM »

ตามน้องถั่วเรยครับ

แต่ถ้าของลุงนึก โดยส่วนตัว เกิน 1500 จะผ่านครับไม่สนใจ
ไม่ได้อยากได้น้องสวยเว่อ ไม่รู้ว่าจะเอาไปทำอะไร

คนสวย แข็งทื่อ . ... มีถมไปครับ

ล่าสุด ไปเก็บตกตามโพส เจอช้างเผือกเข้าให้ สวยละลาย
เรทลงไว้ พันเดียว ครับ

คหสต ล้วนๆ นะครับ ไม่มี ยสตน ครับ

**26** **26**

Emtry

• Sr. Member
  • People Like This 155
  • ตามหาสาวสวยไว้นัว
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 02:19:43 PM »
ช่วงนี้อากาศร้อน
อัตราค่าจ้างเดี่ยวนี้ เป็นอัตรา ติดแอร์กันหมดแล้ว

ไม่น่าเชื่อ ยังมี อัตรา แบบพัดลม อยู่อีก
 **04**

maneerin

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 05:44:23 PM »
    คำตอบของน้องถั่วเป็นคำตอบที่ถูกต้องเหมาะสมครับ
เรื่องเงินแม้จะสำคัญแต่ความปลอดภัยสำคัญกว่านะครับ น้องควรต้องพิจารณาไว้ด้วย
ยืนยันครับว่าถ้าน้องน่ารัก นิสัยดี รู้หน้าที่ ช่างเอาใจ ยังไงๆ มีพี่ๆ อยากจ้างแน่นอนครับ

เรื่องนี้รับประกันได้เลยค่ะ ไม่ต้องห่วง5555 **34** **34**

maneerin

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 05:47:10 PM »

ตามน้องถั่วบอกเลยครับ...

น้องบางคนอาจตั้งเรท มากกว่านั้น 2,500 3,000 ++ / กำหนดเวลาในการเจอ ก็ทำได้ทั้งนั้น
เพียงแต่จะมีงานจ้างมากน้อย เท่านั้นเอง

น้องบางคนก็คิดว่าการตั้งเรทสูงๆ เป็นการคัดกรองพี่ๆผู้จ้าง ... ซึ่งก็มีที่คิดแบบนี้ ก็อาจเป็นได้มั้งครับที่คัดกรองได้

หากน้อง ammcutest อยากรู้จริงๆ ก็ลองตั้งเรท/นัดเจอพี่จ้าง ก็จะได้รับคำตอยที่เหมาะกับตัวเราเอง

**32**

สนใจๆๆ ทำไงอ่า **40**

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 08:05:07 PM »
ตั้งคำถามแบบนี้แสดงว่าเป็นคนแคร์คนนะครับเนี่ย.   ให้คะแนนบวกไปก่อนเลย

ครับที่จริงการตั้งราคาไม่มีกฎเกณ์. คนตั้งเรทแพงๆ อาจเพราะเขามั้นใจว่าสวยมาก. เอาใจเก่งมาก และมีค่าแต่งตัวเยอะในการออกไปพบแต่ละครั้ง แต่จะมีอัตราได้รับการจ้างมากน้อยขึ้นกับอุปนิสัย.ที่น่ารัก หรือไม่ กันเองหรือไม่   ถ้าเย่อหยิ่ง นั่งเงียบเป็นผัก. ก็คงงานไม่มี. หรือแต่งตัวบ้านๆมาบางทีก็เสียฟิลล์ไปบ้างหากเรียกมาแพง

แต่หลายคนที่จ้างถูกไม่แพง. ก็ไม่ใช่ว่าเขาไม่สวยนะ.  แต่บางทีเหมือนทำขำๆ หาประสบการณ์พูดคุยรู้จักกันมากกว่า บางคนไม่เอาค่าจ้างก็มีขอแค่เลี้ยงข้าวเลี้ยงหนัง หรือพาเที่ยว ก็พอใจแล้ว ครับ.

ทั้งนี้ทั้งนั้นอย่าลืม เรื่องความปลอดภัยตนเองด้วย นะครับ.

maneerin

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 09:16:45 PM »
ตั้งคำถามแบบนี้แสดงว่าเป็นคนแคร์คนนะครับเนี่ย.   ให้คะแนนบวกไปก่อนเลย

ครับที่จริงการตั้งราคาไม่มีกฎเกณ์. คนตั้งเรทแพงๆ อาจเพราะเขามั้นใจว่าสวยมาก. เอาใจเก่งมาก และมีค่าแต่งตัวเยอะในการออกไปพบแต่ละครั้ง แต่จะมีอัตราได้รับการจ้างมากน้อยขึ้นกับอุปนิสัย.ที่น่ารัก หรือไม่ กันเองหรือไม่   ถ้าเย่อหยิ่ง นั่งเงียบเป็นผัก. ก็คงงานไม่มี. หรือแต่งตัวบ้านๆมาบางทีก็เสียฟิลล์ไปบ้างหากเรียกมาแพง

แต่หลายคนที่จ้างถูกไม่แพง. ก็ไม่ใช่ว่าเขาไม่สวยนะ.  แต่บางทีเหมือนทำขำๆ หาประสบการณ์พูดคุยรู้จักกันมากกว่า บางคนไม่เอาค่าจ้างก็มีขอแค่เลี้ยงข้าวเลี้ยงหนัง หรือพาเที่ยว ก็พอใจแล้ว ครับ.

ทั้งนี้ทั้งนั้นอย่าลืม เรื่องความปลอดภัยตนเองด้วย นะครับ.

ขอบคุณค่ะพี่ ยังไม่เคยรับงานเที่ยวตจวค่ะ แต่ไม่เคยโดนเบี้ยวเรื่องตังระวังตัวมั่กๆ รับเงินก่อนทุกครั้ง แต่เคยโดน้บี้ยวนัดมา2ครั้ง เซ้งจิงไรจิง