ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเราถึงได้รู้สึกว่า คนที่เรารัก หน้าตาดีจังเลยอ่ะคะอะไรก็ดีไปหมด  (อ่าน 849 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
อืม หน้าตาพี่เค้า ีทุกมุมทุกซอก

ตอนพูดคุย ตอนทานข้าว ตอนหัวเราะ ตอนทำงาน ตอนคุยโทรศัพท์ ตอนเถียงลูกค้า ตอนหลับ น่ารักฝุดๆเลย

อย่างงี้เรียกลำเอียงรึป่าวค๊า หรือว่าเป็นระยะข้าวใหม่ปลามัน

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
อาการนี้ น่าจะเป็นโรคติดต่อนะคะ
เพราะหนูก็เป็นเหมือนกัน ยังสงสัยอยู่เลยว่าติดมาจากใคร
คงจากพี่ถั่วแน่ๆเลย **34**

ยิ่งตอนเขายิ้มนี่ ไม่อยากให้ใครเห็นเลยค่ะ หวง **21**

และตอนง่องแง่งว่าเหงา จะมารับตอนนี้นี่ น่ารักชิบหะ----เลยค่ะ
เดะย้ายผ้าไปอยู่ด้วยเลยดีไหมเนี้ย คิดก่อน  **32**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

slow

• People Like This 2111
อืม หน้าตาพี่เค้า ีทุกมุมทุกซอก

ตอนพูดคุย ตอนทานข้าว ตอนหัวเราะ ตอนทำงาน ตอนคุยโทรศัพท์ ตอนเถียงลูกค้า ตอนหลับ น่ารักฝุดๆเลย

อย่างงี้เรียกลำเอียงรึป่าวค๊า หรือว่าเป็นระยะข้าวใหม่ปลามัน

ข้าวใหม่ปลามัน .... กี่วันหรอครับ

อาจแค่หลงนะหากไม่นานมาก เรียกว่าลำเอียงก็น่ารักดีครับ

**25**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
ดีแล้วล่ะค่ะ คุณถั่ว ทึ่รักกัน อะไรก็ดี
ดีกว่ารัก แต่อะไรก็ขัดใจ  **08**

รักในข้อดี อย่าลืมรักข้อเสียเค้าด้วยนะคะ จะได้อยู่กันอย่างเข้าใจและยั่งยืน  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

kaptan

• People Like This 1734
   คนที่เรารักีเสมอครับ เพราะเรามองด้วยใจ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

~monin~

• People Like This 580
นี้ใช่มั๊ยที่เค้าว่าความรักมันเข้าตา **36**
ป้อนใบฟ้าทลายโจรให้กันยังว่าหวาน
โลกสีชมพูสินะ **39**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น