ผู้เขียน หัวข้อ: มาอำลา☺  (อ่าน 2354 ครั้ง)

디와

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
มาอำลา☺
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 03:35:10 AM »
ไปแว้วนะ..
เค้าได้งานพาร์ทไทม์ทำแล้ว
ขอบคุณประสบการณ์ดีๆจากเว็บนี้
ทำให้ได้เจอคนหลายรูปแบบ...
ขอบคุณคำแนะนำจากคนบางคนที่เค้าชอบสิงอยู่ห้องนี้นะ
ขอบคุณที่เป็นคนแรกที่จ้างดิว

디와

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: มาอำลา☺
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 03:41:02 AM »
กดโพสแล้วข้อความหาย
ต่อ ...ขอบคุณที่พาไปกินและอ้วนมว้าก
ขอบคุณที่เล่าประสบการณ์หลายๆอย่างให้ฟัง
ถึงช่วงนี้จะหายหน้าไป ก็ยังนึกถึงอยุ่บ้าง
ปล.1 กระทู้ดิวมีกระทู้แรกกระทู้เดียวนอกนั้นของพี่สายืมไอดีนะคะ
 ปล.2 ขอมาสิงอ่านกระทู้ในห้องนี้เรื่อยๆนะ
ปล.3 พี่slow

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 06:51:25 AM »
กดโพสแล้วข้อความหาย
ต่อ ...ขอบคุณที่พาไปกินและอ้วนมว้าก
ขอบคุณที่เล่าประสบการณ์หลายๆอย่างให้ฟัง
ถึงช่วงนี้จะหายหน้าไป ก็ยังนึกถึงอยุ่บ้าง
ปล.1 กระทู้ดิวมีกระทู้แรกกระทู้เดียวนอกนั้นของพี่สายืมไอดีนะคะ
 ปล.2 ขอมาสิงอ่านกระทู้ในห้องนี้เรื่อยๆนะ
ปล.3 พี่slow

ให้โชคดีนะครับ บางที่ก็เหมาะกับเราแค่บางช่วงเวลาเท่านั้น

เดินทางไปข้างหน้าตามที่มันควรจะเป็น...  **38**

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 01:44:42 PM »
สู้ๆนะคะ จากนี้ต่อไปขออวยพรให้มีชีวิตที่ดีขึ้น และเมื่อคุณ จขกท. จากเว็บสีเทาแห่งนี้ไปแล้วขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิต และไม่ต้องกลับมาที่นี่อีกครั้งคะ
In my new Version

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 11:34:07 AM »
    ยังไม่ได้เจอน้องเลย ตอนแรกสงสัยว่าอยู่ดีๆ ทำไมน้องออกจากไลน์ไป
ตอนนี้เข้าใจแล้ว ยินดีด้วยนะครับ ขอให้พบเจอสิง่ดีๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา