ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"  (อ่าน 10343 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 11:36:56 AM »
วันก่อน นัดทานข้าวกับน้องสุดโปรดสุดสวยสุดน่ารัก
ผมรู้จักน้องคนนี้มาเกือบปีแล้ว บางช่วงว่างตรงกันก็เจอกันบ่อย
บางช่วงผมยุ่ง ผมก็หายหัว และบางช่วงน้องก็เป็นฝ่ายหายหัว
ชอบน้องคนนี้เพราะผมเล่นแรง น้องเขากะล่อนพอตัว(แปลว่าสุดๆ)เอาตัวรอดได้ดีมากๆ ผมจึงไม่ต้องระวังตัวในการเล่น
อยากจะขโมยจูบผมก็ขโมย เป็นหน้าที่น้องเองที่ต้องป้องกันตัว ผมเจ็บตัวประจำ กินแห้วเป็นปรกติ ไม่ได้จูบจริงๆสักที
หมาหยอกไก่มานาน ไก่ก็ลอยชายไปมา หมาก็หยอกสนุกสนานแก้โรคจิตกำเริบ
น้องเป็นคนที่ผมเล่นด้วยสนุกมาก
และผมเป็น"ตัวเลวอันดับ1"ของน้องเขา
ขนาดวางแผนจับตัวไปนอนเตียงเดียวกันต่างจังหวัดหลายคืน ยังทำอะไรไม่สำเร็จเอาแต่เล่นกัน

วันก่อนอยู่ๆน้องก็มาเจอแบบอาการแปลกๆ ความกะล่อนหายไปหมด
อ้ำๆอึ้งๆพูดจากลัวดอกพิกุลจะหล่น ไม่เล่นหูเล่นตา กินข้าวก็เขี่ยไปเขี่ยมา น่ารำคาญ
ผมถามด้วยความแปลกใจว่าเป็นอะไรไป กินยาผิดหรือ
น้องหน้าแดง ถามผมเสียงเบามากๆ หลบสายตา
ผมนึกในใจ "มรึงเป็นไรวะ คบมาจะปีแล้วกรูไม่เคยเห็นแบบนี้ กินยาผิด จะมาไม้ไหนนี่ "
น้องถาม "จำที่ผมเคยพูด หมาหยอกไก่ไว้กับน้องได้ไหม"
(ผม... ตายห่ะ หยอกกันเล่นนี่มันต้องจำด้วยหรือ กรูจะรู้ไหมเนี้ย..ว่าหยอกไว้อันไหน เล่นกันมาจะปีแล้ว )
ผม : "กรงหมาที่บ้านว่างแล้ว ไปอยู่ได้นะ "
น้องหน้าแดง พูดเบามากๆ มองสบตาผมแวบหนึ่ง "พี่คะหนูเดือดร้อนต้องการเงินxxxxxคะ"

( ผมนึก เฮอ.....กว่าจะพูดได้แทบตาย...บอกมาตรงๆก็จบแล้ว )
ผม : จะเอาเมื่อไรละ ให้ยืมได้
น้องหน้าแดงยิ่งขึ้น สบตากระซิบ : หนูไม่อยากเป็นหนี้
เอาแบบที่พี่หยอกหนูได้ไหม

ผม cpu แฮ้งกระกันหัน ได้แต่มองตาน้อง น้องสบตาเขินหน้าแดงมากๆ
ต่อจากนั้นเป็นการทานข้าวที่กระอักกระอ่วนมากๆ น้องแอบมองเป็นระยะๆ หน้าแดงตลอด
คุยกันแบบ คุยประโยคหนึ่ง cpu แฮ้ง รีบูทใหม่5นาที คุยได้อีกประโยค แล้วก็แฮ้งใหม่

ปล. จ้างไห้ก็ไม่เล่าต่อ ใครอยากรู้ก็ปล่อยให้อกแตกตายไป  ไม่เล่าโว้ย....มันเขิน  **25**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
Re: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 12:04:10 PM »
ไม้ปิดกั้นความคิด เปิดกว้างให้คิดต่อขนาดนี้ **02**
ดีนะที่หนูเป็นคนไม่ชอบคิดลึก กิกิ **34**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 12:19:02 PM »
 **30** มาดู.....พี่ตะวัน เขิน  **34**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 01:38:02 PM »
ไม่เซ้าซี้ถามต่อหรอก เพราะเด๋วพี่ตะวันก็คันปาก เล่าออกมาเอง  **30**

เพราะงั้น อย่าน่า เล่ามาเลย ไม่ได้อยากรู้ แค่จะเอาไปจิ้นต่อ  **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 02:22:55 PM »
ประมาณว่า หมาป่าวิ่งเล่นเป็นเพื่อนกับนกน้อยอยู่เกือบปี
นกมีไว้เล่น ไล่กวดไปมาหัวทิ่มหัวตำ โดนจิกบ้างอะไรบ้าง
หิวก็ไปจับเป็ดจับไก่กิน เบื่อก็มาหาเรื่องรังแกนกน้อย แต่มักเสียท่าโดนจิกประจำ

วันหนึ่งนอนหลับอยู่ดีๆ
อ้าปากหาวด้วยความง่วง พอหุบปากก็พบว่านกน้อยดิ้นกุกกักอยู่ในปาก
อ้าปากกว้างก็ยังไม่ออกไป....เฮ้อ......น้องๆพี่ๆช่วยแนะนำหน่อซิว่าหมาป่าควรทำไงดี จะกลืนดีไหม!!!!!

**37** **37** **37**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 03:09:31 PM »
ถ้าฟันฟางหมาป่ายังพอเคี้ยวอะไรไหวก้ช่วยๆ น้องไปเถอะครับ
น้องไว้ใจพี่ตาวันจึงมาเสนอขอให้ช่วยเหลือ

การที่พี่ๆ น้องๆ ได้รู้จักกันและสนิทกันการตอบแทนกันแบบนี้เป็นเรื่องที่ดีครับ
หวังว่าต่อไปไม่ต้องขโมยจุ๊บน้องเค้าอีกแล้วนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 04:07:10 PM »
ไปไม่เปน ให้ส่งปีก เลยครับ
 **11**  **11**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 04:18:57 PM »
ประมาณว่า หมาป่าวิ่งเล่นเป็นเพื่อนกับนกน้อยอยู่เกือบปี
นกมีไว้เล่น ไล่กวดไปมาหัวทิ่มหัวตำ โดนจิกบ้างอะไรบ้าง
หิวก็ไปจับเป็ดจับไก่กิน เบื่อก็มาหาเรื่องรังแกนกน้อย แต่มักเสียท่าโดนจิกประจำ

วันหนึ่งนอนหลับอยู่ดีๆ
อ้าปากหาวด้วยความง่วง พอหุบปากก็พบว่านกน้อยดิ้นกุกกักอยู่ในปาก
อ้าปากกว้างก็ยังไม่ออกไป....เฮ้อ......น้องๆพี่ๆช่วยแนะนำหน่อซิว่าหมาป่าควรทำไงดี จะกลืนดีไหม!!!!!

**37** **37** **37**

ตอบไป ก็จะหาว่า สอนจระเข้ให้ว่ายน้ำ  **11**

ชอบอ่ะ ดิ้นกุกกัก

ไม่มีใครสนใจมาดิ้นกุกกักในกระป๋องบ้างเหรอคะ  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

ผ้าแพร

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 04:27:34 PM »
มาปักหมุดรอตอนต่อไป..
ความคิดหนูไปไกลแล้วว
จินตนาการล้ำเลิศ...
 **04** **04** **30** 41
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

Nong-Dam

• People Like This 390
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 05:36:24 PM »

ปล. จ้างไห้ก็ไม่เล่าต่อ ใครอยากรู้ก็ปล่อยให้อกแตกตายไป  ไม่เล่าโว้ย....มันเขิน  **25**

ไม่เซ้าซี้ถามต่อหรอก เพราะเด๋วพี่ตะวันก็คันปาก เล่าออกมาเอง  **30**

เพราะงั้น อย่าน่า เล่ามาเลย ไม่ได้อยากรู้ แค่จะเอาไปจิ้นต่อ  **02**

**08** **08** **08** **34** **34**

**32** **32** **32**
อยู่อย่างไร้ตัวตน....