ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"  (อ่าน 10354 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2015, 12:57:38 PM »

อาหารดีปรุงจนอร่อย
งานนี้มีอิ่มอกอิ่มใจไปหลายเดือนแน่นอน

เปลี่ยนจากอาบน้ำ
เป็นแช่อ่างเลยค่ะ
ได้อาบกันยาวนานแน่นอน
ผลัดกันนวดในน้ำอุ่นๆ

สบายเลย **39**

ผมนวดในอ่างน้ำอุ่นๆไม่เป็น ~monin~มาสอนผมด่วนๆเลยน้าาาา
อยากรีบเอาไปทำบ้าง
  **34** **34**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 12:09:28 AM »
ผ่านมาอาทิตย์หนึงแล้ว ผมพอจะหายมึนงง แต่ก็ยัง"ไปไม่เป็น"อยู่ดี ขอเล่าเพิ่มให้ละเอียดนิดหนึ่งเผื่อว่า น้องๆสาวๆท่านได้จะแนะนำให้ผม"ไปเป็น"ได้บ้าง

น้องหน้าแดง พูดเบา มองสบตาผมแวบหนึ่ง "พี่คะหนูเดือดร้อนต้องการเงินxxxxxคะ"
( ผมนึก เฮอ.....กว่าจะพูดได้แทบตาย...บอกมาตรงๆก็จบแล้ว )
ผม : จะเอาเมื่อไรละ ให้ยืมได้
น้องหน้าแดงยิ่งขึ้น สบตากระซิบ : หนูไม่อยากเป็นหนี้ เอาแบบที่พี่หยอกหนูได้ไหม

ผม cpu แฮ้งกระกันหัน ได้แต่มองตาน้อง น้องสบตาเขินหน้าแดงมากๆ
ต่อจากนั้นเป็นการทานข้าวที่กระอักกระอ่วนมากๆ น้องแอบมองเป็นระยะๆ หน้าแดงตลอด
คุยกันแบบ คุยประโยคหนึ่ง cpu แฮ้ง รีบูทใหม่5นาที คุยได้อีกประโยค แล้วก็แฮ้งใหม่
คุยกันประมาณนี้
( ผมนึก "เอาแบบที่พี่หยอกหนู" .... มรึง พูดแล้วห้ามเปลี่ยนใจนะ **25** **34** **03** )
ผม : คิดให้ดีน้า มีไรกันแล้วเกิดติดใจ พอผมเลิกจะอกหักไปนานนะ

น้องเงียบไปพักหนึ่ง หน้าแดง กลั้นใจพูดเสียงเบา " หนูหมายถึงพี่ให้เงินหนูมาก่อน แล้วก็จ้างหนูเที่ยวแบบเดิม หักบัญชีกันไป"

ผมนึก : เฮ้ย....แบบนี้กรูก็ชวดดิ มาหลอกให้อยากแล่นๆนี่หว่า cpu เริ่มร้อน ทำงานช้าลง
ผม อ้ำๆอึ้งๆ ยังคิดคำพูดไม่ออก

น้อง หน้าแดงขึ้น พูดเสียงเบาลง : "ตอนจ้างเที่ยว พี่หักบัญชีครึ่งนึงนะ อย่าหักหมด หนูจะได้มีเงินใช้"

ผม cpu แฮ้ง นั่งเขี่ยข้าวไปมา พยายามรีบูทหัวสมอง

น้อง ทำตาหวาน "พี่พาหนูไปเที่ยวต่างจังหวัดอีกรอบสิ เราไปเล่นกันอีกนะหนูอยากไปอีก"

ผม (พูดขัดตาทัพไปแบบงงๆก่อนจะบานปลาย) "ถ้าหักบัญชีครึ่งหนึง เมือไรจะใข้หมดละ ยิ่งว่างไม่ค่อยตรงกันด้วย"

น้อง "งั้นหนูขึ้นค่าตังก็ได้ จะได้ใช้พี่หมดเร็วๆ"
( ผม  cpu แฮ้ง ...มรีงเอาอะไรคิดวะ...  ชาติก่อนกรูไปรังแกอะไรไว้หว่า  **08** **08** **08** )

ปล. 1 เรื่องก็ประมาณนี้นะคราบบบบ  .....น้องๆจิ้นกันไปถึงไหนนนน!!!
      2 เออ ไอ้นกน้อยที่ดิ้นกุกกักอยู่ในปากหมาป่านะ มันเอาไม้ค้ำเพดานปากหมาป่าไว้ หุบปากงาบไม่ได้ ได้แต่เอาลิ้นดุลๆพอให้อยากจนน้ำลายฟูมปาก
      3 น้องๆท่านใดรู้ทางไปบอกกันบ้างน้าาา ผม"ไปไม่เป็น"แล้วคราบบบ

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 07:56:47 AM »
55555555

(ขำหนักมาก)

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 08:12:52 AM »
พุทโธ่เอ๋ย ไอ้จ๋องรึก็นึกว่าพี่เป็นเพลย์บอย  **24**

ที่ไหนได้...  **21**

**11**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

tawans

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 12:15:17 PM »
พุทโธ่เอ๋ย ไอ้จ๋องรึก็นึกว่าพี่เป็นเพลย์บอย  **24**

ที่ไหนได้...  **21**

**11**

จริงๆแล้วผมเป็น คนดี คราบบบบบบ

ตำราวิชามาร บทที่3

ผช ธรรมดา ออกแรง 100 ส่วนจึงได้งาบสาวๆ
เพลย์บอย   ออกแรง 10 ส่วนจึงได้งาบสาวๆ
คนดี ออกแรง 1 ส่วนจึงได้งาบสาวๆ

ิborn008

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2015, 10:40:12 AM »
ต้องลอกการบ้านบ้างแล้ว  จะหาซักคนเผื่อจะได้เหมือนพี่ตะวัน

tawans

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 20, 2020, 08:13:51 PM »
อาทิตย์ก่อนเจอน้องคนนี้
หายหัวไปนาน , ยังสวยน่ารักเหมือนเดิม
แค่โตเป็นผู้ใหญ่ขึ้น
 **39** **39** **39**

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 20, 2020, 08:24:55 PM »
ชอบภาษาที่เขียนเบ่าเรื่อง ของพี่ตะวันค่ะ

เล่าได้สนุกดี  **26**
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 20, 2020, 09:00:53 PM »
หายหัวไปนาน , ยังสวยน่ารักเหมือนเดิม

มีอะไรที่โตขึ้นบ้างครับ

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 21, 2020, 09:09:45 AM »

ในเวปเราเนี่ย จะหาคนจ้างเที่ยวแบบพี่ Tawan อีกสักกี่คนกัน
น้องๆ คนไหนยังไม่เคยนัด ก็อย่าพลาดนะครับ
วันนี้ขอเชียร์ฝ่ายพี่ๆ สักคนก็แล้วกัน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา