ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อมันจบลง..  (อ่าน 1767 ครั้ง)

ก๊าบก๊าบก๊าบเป็ดอาบน้ำในคลอง

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
  • บางคนเข้ามาจนทำให้เรา ไม่อยากเป็นแค่ "บางคน"
เมื่อมันจบลง..
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 01:54:05 PM »
อยากจะมาแชร์ประสบการณ์เรื่องดีๆให้พี่ๆเพื่อนๆในสถานที่แห่งนี้ได้ฟังนะคะ
เริ่มจากเมื่อหลายเดือนก่อนได้โพสหาคนช่วยเหลือระยะสั้น
ก็มีพี่ใจดีคนนึงติดต่อมา เราพลาดกันหลายรอบมากกว่าจะได้เจอกัน
แต่พี่เค้าใจดีคะ ไม่โกรธและเข้าใจ จนถึงวันที่ได้มาเจอกันพี่เค้าก็ถูกใจและขอดูแลระยะยาว
ช่วงเวลาที่ผ่านต้องขอบอกว่าขอบคุณมากๆเลยนะคะ ที่ช่วยให้กำลังใจและช่วยทางค่าขนม
จนถึงเมื่อวานที่พี่ส่งข้อความมาว่า  ตอนนี้พี่มีปันหาหลายอย่าง รวมทั้งขาดทรัพย์ที่จะมาดูแล
ขอให้เลิกติดต่อไป จากนั้นก็บล๊อคไลน์หนูไป ไปแบบงงๆ ซึ่งหนูก็เข้าใจคะ
เพียงแค่อยากจะบอกพี่ว่า ขอบคุณสำหรับช่วงเวลาที่ผ่านมา
ที่คอยใส่ใจดูแล เป็นผู่ใหญ่ที่น่ารักและอบอุ่น จากนี้หนูอาจจะต้องเริ่มต้นใหม่
แต่..หนูก็ยังหวังว่าจะเจอคนดีๆแบบพี่ ณ สถานที่แห่งนี้อีกนะคะ

**38**

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
Re: เมื่อมันจบลง..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 02:01:53 PM »
ถึงจะเป็นระยะเวลาสั้นๆแต่ก็ดีใจด้วยคะที่ได้เจอพี่ที่ดีกับคุณ จขกท.

ขอให้เจอพี่ที่ดีในเร็ววันคะ **06**
In my new Version

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 02:05:24 PM »
จะระยะสั้น/ระยะยาว แค่ไหนก็ไม่สำคัญเท่า ช่วงเวลาที่คบกัน/ดูแลกัน เราซื่อตรงต่อข้อตกลงกันแค่ไหน

ดีใจด้วยกับเวลาที่ผ่านมา และขอให้โชคดีกับช่วงเวลาในอนาคตครับ

**38**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 10:00:18 AM »
ชื่นชมน้องครับที่เข้าใจใรสิ่งที่เกิด สิ่งที่เป็น รู้จักรักษาความรู้สึกดีๆ ไว้
พี่เชือว่าน้องที่น่ารักๆ แบบนี้หากพี่ๆ ได้รู้จักหรือคบหาก็คงอยากอยู่ด้วยนานๆ ครับ
ขอให้ชีวิตมีความสุขนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา