ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามคุณผู้ชายที่หาสาวๆดูแลค่ะ  (อ่าน 1092 ครั้ง)

I ain't a lil girl

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
อยากถามคุณผู้ชายที่หาสาวๆดูแลค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 03:13:11 PM »
อย่างที่รู้ๆกันส่วนมาก ต้องการ sex กับสาวๆ ที่ตนต้องการ
เลยอยากทราบว่า มีวัตถุประสงค์อื่นบ้างไหมในการดูแลน้องๆสาวๆ เช่น เอ็นดู อยู่ด้วยแล้วอบอุ่น อยากดูแล ไว้เป็นเพื่อนคุยตอนเหงา ทำให้ชีวิตร่าเริงขึ้น อยากเห็นคนที่ดูแลอยู่ประสบความสำเร็จ หรือเพียงเพราะต้องการสนองตัณหา...

สำหรับเราการหาคนดูแล คือ ไม่ใช่แค่เซ็กส์แลกเงิน แต่คือการคอยเทคแคร์กันและกัน ห่วงกันบ้าง คอยถามไถ่สารทุกข์สุกดิบ เป็นเพื่อนกิน เพื่อนเที่ยวได้ คุยกันสนุกสนาน (อันนี้ ความเห็นส่วนตัว)
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ

BadBoyZReturn

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
Re: อยากถามคุณผู้ชายที่หาสาวๆดูแลค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 03:15:36 PM »
เพราะตัณหา พี่ถึงมาที่นี่

เรื่องอื่นค่อยตามมาทีหลัง  **11**
Play hard and work harder..

~monin~

• Hero Member
  • People Like This 580
Re: อยากถามคุณผู้ชายที่หาสาวๆดูแลค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 05:47:29 PM »
หลักๆส่วนใหญ่คงไม่พ้นเรื่องอย่างว่าเนอะ
ความผูกพันธ์ ความเอ็นดู ความหวังดี
คงค่อยๆเพิ่มขึ้นมาจากการใกล้ชิด
สนิทสนมระหว่างการดูแลกันค่ะ

แต่บางคู่อาจชัดเจนไม่คิดผูกพันธ์กันมาก
เพียงทางกายกันก็พอ ดูแลแค่ค่าการใช้จ่ายก็จบ
ถ้าเจ้าของกระทู้ต้องการพี่ดูแลแบบไหน
ก็ลองคุยกับพี้ที่มีทัศนคติคล้ายๆกันดูนะค่ะ
 **06** **06**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 06:04:43 PM »
มันเป็นอินเนอร์ บางทีมันก็บอกยาก  มีปัจจัยมากมาย

แต่หากคิดจะดูแล/ช่วยเหลือ ก็ต้อง....ชอบ เป็นอย่างแรกเลย ส่วนดีๆอื่นๆจะตามมาเอง
ไม่เคยได้กะเกณฑ์ถึงเหตุผลไรมากมายนัก

หากเรื่อง sex เป็นที่ตั้งอย่างเดียว ก็คงไปอาบอบนวด เจอสาวสวยแน่ๆ ไม่ต้องลุ้น

มันก็คงมีเรื่องความรู้สึก ความผูกพัน มาเกี่ยวดัวยมั้ง ถึงทำให้คบกันแบบดูแลได้...

จริงๆเรื่องแบบนี้คงขึ้นกับการให้ความสำคัญต่อเหตุผลที่ต่างกันของพี่แแต่ละคนนะ

**25**

timeofsex

• Full Member
  • People Like This 21
  • Determine Objective and Commitment
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 07:21:07 PM »
ผมดูแลอยู่คนนึงครับ คล้ายๆแนวจีบอยู่แต่ให้ค่าขนมนะ ร คุณน้องเธอรุก ไม่รุกซะที T T ก็เที่ยวฟิลแฟนอยู่ตอนนี้ ไม่รีบๆ

ถ้าเลือกได้ก็อยาก กุ๊กกิ๊กด้วยอะนะ แต่เหมือนยังไม่ถึงเวลา

**07**
If you love someone, you tell them.
Even if you're scared that it's not right thing.
Even if you're scared that it will cause problems.
Even if you're scared that it will burn your life to the ground.
You say it and you say it loud . . . and then you go from there.

phoixso

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 17
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 04:52:50 AM »
1. ทำงานหนักมาตลอด...รู้ตัวอีกทีมีทุกอย่าง....แต่หาแฟนดี ๆ ไม่ได้ มันเหงาครับ
2. เจอน้อง ๆ นิสัยดี ตั้งใจเรียน ผ่อนเบาภาระที่บ้าน ก็เอ็นดูครับ
น้องหลายคนที่ผมรู้จักและเคยดูแลมาบ้าง ส่วนมากผมจะเข้าไปเป็นที่ปรึกษาในชีวิตน้อง ๆ ด้วยทำให้รู้อะไรหลายอย่าง
บางอย่างยิ่งกว่านิยาย...คนเราเกิดมาไม่เท่ากัน ก็ช่วยเท่าที่ช่วยได้ครับ
เวลาเห็นน้อง ๆ ประสบความสำเร็จแล้วก็ดีใจด้วย ตอนนี้น้องที่คอยประคับประคองมาคนนึงก็เพิ่งบอกว่ามีแฟนไปเสียแระ
พอไม่มีใครมาคอยโวยวายหาเราผ่านไลน์มันก็เหงาอยู่เหมือนกัน ...   

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 11:16:24 AM »
แจมซะหน่อย. นานๆจะมีคนถามแบบนี้.

ครับ. แน่นอนครับ. ผู้ชายทุกคนที่เข้ามาในนี้เพราะต้องการ s e x  มันคือหัวเชื้อเริ่มต้นในการแสวงหาและเข้ามาครับ.  ถ้าไม่ต้องการแต่แรก คงไม่ดิ้นรนเข้ามา.  ไม่เชื่อถามดูสิครับ.  มีผู้ชายคนไหนเข้ามาในนี้เพราะวัตถุประสงค์อื่นไหม?   คนที่เข้ามานั้น มาเพื่อ s e x ในหลายสาเหตุ.  เช่น
มาเติมเต็มส่วนที่ขาด(แฟนอาจท้องมีอะไรไม่ได้). มาหาสาวเพื่อกระตุ้นชีวิตให้สดชื่น.  มาเพื่อชดเชยจากคนที่บ้านไม่เต็มที่. มาเพื่อหลอกกินตับฟรีก็มีเยอะให้เห็น

คำว่า. S e x ในความเข้าใจของผู้หญิงมักหมายถึง. การร่วมเพศ   แต่ในความเป็นจริง. มันหมายถึงการกระทำอะไรก็ตามที่เพศหญิง ทำให้ผู้ชายครับ เหมือนจะมีฝนก็ต้องมีเมฆก่อน.  การแต่งตัวน่ารัก/เซ็กซี่. การออดอ้อน การพูดจาหวานหูล้วนคือ s e x เหมือนเมฆ. ก่อนจะกลั้นตัวเป็นหยดน้ำ  ถ้าไม่มีเมฆ ก็ย่อมถือว่าบกพร่องเรื่อง s e x    หรือ s e x แสนห่วย

กลับมากร่อนนนนนนนนนน.     ท่าจะออกทะเล.  สาธยายซะยืดยาว.      ที่มาของ สมการกิ๊ก หรือ แฟน. ใช้ได้ด้วยกันหมด **25**

เวปนี้กำเนิดจาก. 
ผู้ชายหา s e x
ผู้หญิง. หาเงิน. เพื่อแก้ปัญหา ชีวิต หรือเพื่อ การดำเนินชีวิต เป็นส่วนใหญ่

ดังนั้นการมาคบกันในนี้.  บางคนจึงถือว่า. การแลกเปลี่ยนต่างตอบแทน    แต่บางคนอยากข้ามเส้นนี้ไป เมื่อข้ามไปแล้ว หลายคนก็ดี. หลายคนก็เจ็บปวด. คนที่ไม่เจ็บปวดมักต้องใช้วิชาไร้ใจ แบบพี่กัปตันเคยระบุไว้. ไม่ใช่เพื่อใจร้าย. แต่เพื่อปกป้องใจตัวเองมากกว่า

สมัยผมเข้ามาใหม่ๆ. ก็เจอครับ.  อยากดูแลน้องสักคน.   น้องคนนึงหน้าตาธรรมดาๆ ไม่ได้สวย(แต่น้องเค้าคิดว่าตัวเองสวย)  ตอนเริ่มต้นคุย. น้องเค้าก็สาธยายมากมายเรื่องปัญหาเค้าล้วนๆ แถมบอกอยากหาคนที่ไปกันนานๆอย่างนั้นอย่างนี้    เราก็เลยมานั่งคิดว่าถ้าดูแล จะพัฒนากันไปยังไง(คิดเงียบๆ)

ก็สรุป ตกลงกับน้องเค้า ว่าดูแล.   ปรากฎว่าเมื่อเราให้เงินไป ปัญหาน้องเค้าก็คงหมดจบแล้ว เราก็กลายเป็นส่วนเกิน เกะกะ น่ารำคาญ  ทั้งๆที่ไม่ได้เจอกันเลย(เจอครั้งเดียว)   จนครบรอบถึงกำหนดต้องจ่ายของน้องเค้า. ก็โผล่มาแต่ไม่โผล่ตัวครับ.  ส่งข้อความมา "อย่าลืมน๊าาาาา.  วันนี้โอนด้วย.  รักนะ จุ๊บๆ".       !!!!!   อะไรของมัน?   

คำตอบกระทู้นี้   ก็จากเนื้อเรื่องที่เขียนมาตั้งยาวน่ะ.   ใครก็ตามเจอแบบนี้. 2-3ครั้ง แนวนี้เป๊ะ.   ก็จะกลายเป็นคนไร้ใจไปเอง ครับ และไม่เคยคาดหวังว่าจะไปยาวอะไรกับใคร.  ที่เจอแค่โฆษณาชวนเชื่อเท่านั้นแหละ
 **37**

Toh_BTS

• Full Member
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 11:32:13 AM »
สำหรับคน หาน้องๆมาดูแล  หรือ  คบหา

ต้องใช้เวลาในการคุยครับ  หรือต้องคบหาเบื้องต้น   

แต่น้องๆ หลายคน  เร่งร้อนเรื่องเงินทอง  ทุกอย่างมันเลยหายาก   จะให้ไปคุยแล้วเจอ ครั้งเดียวตกลงกัน มันไม่ใช่ครับ  เพราะเคยพบมาหลายน้องแล้ว  ไปไม่ได้ก็จบกันไป 

ถามว่า น้องๆ  พร้อมเจอแบบนี้มั้ย  น้องเกือบทุกคน  ถามเรื่องเงิน  กำหนดเวลา  คบครั้งสองสาม  อาการเบื่อก้ออกแล้ว  พี่ๆหลา่ยคนที่หาจริง ก็ท้อใจ    ผมเองคุยหลายคน ก็ชอบนะ แต่น้องหลายคนหายไปเอง  บางคนตื้อเกินเหตุ ( ผมไม่ชอบพฤติกรรม )

ตอนนี้เลยขอหยุดเพื่อ  ดูแลสุขภาพดีกว่า  ช่วงนี้แย่

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 12:00:50 PM »
จากประสพการณ์ที่ดูแลน้องๆมาหลายคน ที่เข้ามาหาน้องดูแลก็เรื่อง Sex และฟิวล์แบบเป็นเหมือนแฟนกัน

มีเพื่อนไปกินข้าว ดูหนัง ช๊อปปิ้ง ไปเที่ยวตจว.บางคนก็มีไปเที่ยวตปท.กัน ก็อยู่ที่น้องๆด้วยว่าคบเรา

ให้ความจริงใจแค่ไหน น้องบางคนที่คบถ้าคิดแต่เรื่องเงินอย่างเดียว จะเจอกันก็อ้างโน่นอ้างนี่ พอต้นเดือนก็ให้โอน

แบบนี้ไม่เกินเดือนสองเดือนก็จบ มีที่ดูแลนานที่สุดก็ตั้งแต่ยังเรียนอยู่ปีสองจนจบทำงานแล้ว

ที่เลิกกันก็เพราะน้องเค้าไปมีแฟน ก็ยินดีกะเค้าไป อีกคนดูกันเป็นปี ไปหาอาทิตย์ละ 4-5 วัน

ดูแลกันเหมือนเป็นแฟนคนนึงเลย สารทุกข์สุขดิบทุกอย่าง คนนี้กลับบ้านตจว.ไปละ

คนล่าสุดไม่ได้ดูแลแบบจริงๆจังๆ เจอกันก็ให้ใช้ที ก็โอเคสบายใจดีครับ

ส่วนมากชอบหาน้องดูแลมากกว่าน้องงานแรงครับ เพราะความรู้สึกดีกว่าครับ

maneerin

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 12:08:27 PM »
ส่วนมากจะเห็นsaxแลกเงินมากกว่าจ้า มีแบบไม่ต้องการน้อยม๊วกกกกก เจอคนดูแลดีก็ดีไป ไม่ดีก็มี บางคนตั้งทู้มารับดูแล พอทักไปส่งรูปให้เงียบ....คืออะไร? ขอไม่เอ่ยนามหรือกัน สาวๆกลุ่มจับตะกวดรู้ดีที่สุด มีพวกมาชอบขอรูปเล่นๆคุยเล่นไม่ดูแลจิงๆยังงี้ก็มีจ้า บางคนก็บอกจะโอนให้เวลานั้นวันนี้ แต่ก็ไม่ได้โอน มีหลายประเภทมากห