ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอแอดมิน อยากให้กดดูกระทู้เก่าของคนโพสต์ได้ครับ  (อ่าน 1031 ครั้ง)

AirBlue

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
ตอนนี้ที่แต่ละกระทู้ขอเสนอให้กดดูโปรไฟล์ของแต่ละไอดีได้เพื่อที่จะดูประวัติของคนโพสต์ได้ครับ (จะได้ดูกระทู้เก่าได้)

ตอนนี้เวลากดที่ชื่อคนโพสต์ดูจะเจอว่า  "คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าไปในส่วนนี้ หรือ บอร์ดที่คุณเลือกไม่มีอยู่ในระบบ"

ถ้าเปิดตรงนี้ได้จะดีมากจะได้ดูว่าคนที่โพสต์มีกระทู้เก่า ๆ อะไรบ้าง และ เคยมีปัญหาอะไรหรือไม่ครับ
จริง ๆ ถึงไม่มีตรงนี้ก็ยังหาจากพวกเกิ้ลได้ แต่มันค่อนข้างเสียเวลาที่มาหาที่ละกระทู้ ๆ ครับ
บางทีไอดีเดิม ๆ หลอกคนแล้วหลอกคนอีก ส่วนนึงเพราะดูประวัติยาก
เป็นข้อเสนอครับ ขอบคุณครับ

ิZ4

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
สนับสนุนอีก1เสียงคะ
In my new Version

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เข้าที่เมนู ค้นหา   ( เมนูที่3 ถัดจาก หน้าแรก และ ช่วยเหลือ )

ช่อง ค้นหาสำหรับ : ใส่คำที่คิดว่ามีในกระทู้ เช่น หา , คะ , ค่ะ , ครับ
ช่อง โดยผู้ใช้งาน : ใส่ user เช่น   Nu_ManJu
ช่องที่เหลือลองเล่นโดยไม่ต้องใส่อะไรครับ จากนั้น กดที่คำว่า ค้นหา ด้านล่างขวามือ

ลองใส่และเล่นดูครับ

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

welovegig.com

• welovegig
  • Full Member
  • People Like This 10039
บางสิ่งบางอย่างกว่าจะได้มาก็ต้องพยายามกันหน่อยนะคะ  **34**