ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพื้นที่ขายของสักกะหน่อยนะคร้าา ^_^  (อ่าน 613 ครั้ง)

MySmile8

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
  • Do not force yourself, be happy with ur freedom
ขอพื้นที่ขายของสักกะหน่อยนะคร้าา ^_^
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 02:50:21 PM »
ห่างหายไปจากการส่องเว็บซะน๊าน ..นาน กลับมาคราวนี้ขอขายของหน่อยนะคร๊า  น้องเป็นตัวแทนประกันค่ะ สมัครไว้เป็นพาร์ทไทม์ ตั้งแต่ช่วงที่รอเริ่มงานใหม่ ช่วงปลายๆปีที่แล้ว (ยังเอิญเป็นคนอยู่ว่างไม่ได้ต้องหาอะไรทำง่าา) คราวนี้พอได้งานใหม่ต้นปีเลยมิมีเวลาหาลูกค้าใหม่ๆเลยเพราะต้องเรียนรู้งานและความรับผิดชอบ อันยิ่งใหญ่ มหาศาลลล **08**  คราวนี้แย่สิ โดนหัวหน้าทีมแจ้งว่าไตรมาสนี้ยังไม่มีงานเข้า จะโดนตัดสัญญาแล้วจร้า **19** ด้วยความงกค่าคอมที่ทำไว้เลยจะขออาศัยพื้นที่เว็ประชาสัมพันธ์ซักกะหน่อย ถ้าพี่ๆ เพื่อนๆคนไหนกำลังสนใจจะทำประกันชีวิต สุขภาพ ลดหย่อนภาษี ซื้อให้คุณพ่อ คุณแม่ คุณลูก หรือสาวๆๆหรือใดๆ ติดต่อน้องมาหน่อยนะคะ จะเป็นพระคุณอย่างสูง ...  **36**  **36****34** ติดต่อหนูได้ที่ line id: haru_sis นะคร้าาา **38**
Finding my inspiration ... เราย่อมรู้จักตัวองดีที่สุด
-----------------------------------------------------
ไม่ได้หาคนดูแล(นะคะ) แค่เข้ามาเปิดหูเปิดตา 
หาเพื่อนใหม่ๆบ้างตาม'โอกาส' และ 'ความอินดี้' ส่วนตัว

Up to ...