ผู้เขียน หัวข้อ: จ๋องชวนเปิดผ้า แอบดูสีชุดชั้นใน  (อ่าน 1940 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
จ๋องชวนเปิดผ้า แอบดูสีชุดชั้นใน
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 11:38:47 PM »
หลังจากประชุมสุดเครียดอย่างต่อเนื่องมาหลายวัน
ณ ขณะนี้ก็ยังต้องแก้งาน  **14** **13**

เลยอยากแก้เบื่อ โดยการตั้งคำถาม

คำถามคือ...
คุณชอบให้อีกฝ่ายใส่ชุดชั้นในสีอะไร?  **02**

จ๋องอยากรู้ เผื่อจะได้ไปหาซื้อมาใส่บ้าง  **34**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
Re: จ๋องชวนเปิดผ้า แอบดูสีชุดชั้นใน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 06:59:20 AM »
ชอบให้อีกฝ่ายใส่ชุดชั้นในสีอะไร??

ไม่ชอบให้ผู้ชายใส่ยกทรงค่ะ......เด๋วพี่แกติดใจ อ้าวๆๆๆตอบผิด  **30**

เอาใหม่ๆ
อืมส่วนตัวเองชอบใส่สีดำค่ะ เพราะภาพลักษณ์ภายนอกดูใสๆ เลยใส่ข้างในสีดำดูแตกต่างน่าค้นหาดี  **39**

Sonkyu

• Full Member
  • People Like This 118
Re: จ๋องชวนเปิดผ้า แอบดูสีชุดชั้นใน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 01:50:42 PM »
ชอบให้อีกฝ่ายใส่ชุดชั้นในสีอะไร??

ไม่ชอบให้ผู้ชายใส่ยกทรงค่ะ......เด๋วพี่แกติดใจ อ้าวๆๆๆตอบผิด  **30**

เอาใหม่ๆ
อืมส่วนตัวเองชอบใส่สีดำค่ะ เพราะภาพลักษณ์ภายนอกดูใสๆ เลยใส่ข้างในสีดำดูแตกต่างน่าค้นหาดี  **39**

คุณน้องถั่วตอบไม่ชัดเจนนะคับ ต้องขอภาพประกอบ
 **40**
เอ้ย!! ไม่ใช่ ผิดประเด็น
 **19**
น้องจ๋องถามถึงฝ่ายตรงข้ามคับ

ส่วนตัวผม ชอบให้ฝ่ายตรงข้ามใส่สีดำ แต่ขอแบบโปร่ง ๆ นะ ดูแล้วสบายตา
 **11** **11** **11**

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 03:15:59 PM »

เอาใหม่ๆ

ต้องให้พี่ๆมาค้นหาซะแล้วล่ะม้างงง  **39**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 03:17:46 PM »

เอาใหม่ๆ

คุณน้องถั่วตอบไม่ชัดเจนนะคับ ต้องขอภาพประกอบ
 **40**
เอ้ย!! ไม่ใช่ ผิดประเด็น
 **19**
น้องจ๋องถามถึงฝ่ายตรงข้ามคับ

ส่วนตัวผม ชอบให้ฝ่ายตรงข้ามใส่สีดำ แต่ขอแบบโปร่ง ๆ นะ ดูแล้วสบายตา
 **11** **11** **11**

โปร่งๆนี้หมายถึง ซีทรู รึป่าวคะ

แค่คิดก็กริ๊กกริ๊วแล้วววว  41

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 12:55:29 PM »
จ๋องคราบบบบ  เสี่ยงลงทุนเปิดผ้าทั้งที
จะดูแค่สีของชุดชั้นในแค่นั้นเองหรือ

น้องจ๋องนี่่บางทีก็มักน้อย ใช้ชีวิตแบบพอเพียงจริงๆ
ไอ้ที่อยู่ข้างในชุดชั้นในไม่ต้องการดูเลยใช่ไหม **40**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 03:35:28 PM »

หมายถึง ไม่สนใจสีชุดชั้นใน สนใจแค่ต้องถอด ใช่มั้ยคะ  **25**

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 03:38:22 PM »
จ๋องคราบบบบ  เสี่ยงลงทุนเปิดผ้าทั้งที
จะดูแค่สีของชุดชั้นในแค่นั้นเองหรือ

น้องจ๋องนี่่บางทีก็มักน้อย ใช้ชีวิตแบบพอเพียงจริงๆ
ไอ้ที่อยู่ข้างในชุดชั้นในไม่ต้องการดูเลยใช่ไหม **40**

มักน้อยหรือมักมาก ขึ้นอยู่กับว่ามักใครค่ะ

ไอ้ที่อยู่ข้างใน เลยไม่ค่อยอยาก เอ๊ย! อยากดูค่ะ
 **25**

^^รักนะ..เด็กน้อย^^

• Sr. Member
  • People Like This 133
  • อย่าตัดสินหนังสือ...จากเพียงแค่ "หน้าปก"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 10:27:10 AM »
ชอบสีขาว ผ้าคอตต้อนพิมพ์ลายการ์ตูนหรือดอกไม้น่ารักๆ  **02** ถ้าสวมทับด้วยซับในสีขาวบางๆด้วยแล้ว ยืนอึ้งน้ำลายหก ไปต่อไม่เปนเลย  **34** **25**
การเดินทาง...บางที "จุดหมาย" ไม่ได้สำคัญไปกว่า "ระหว่างทาง"

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 01:11:46 PM »
ชอบสีขาว ผ้าคอตต้อนพิมพ์ลายการ์ตูนหรือดอกไม้น่ารักๆ  **02** ถ้าสวมทับด้วยซับในสีขาวบางๆด้วยแล้ว ยืนอึ้งน้ำลายหก ไปต่อไม่เปนเลย  **34** **25**

รักเด็กน้อยจริงๆนะคะ อ่านดูแล้ว เหมือนจะเป็นชั้นในของเด็กประถมเลย แหะๆ