ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง...เมืองต้องห้ามพลาดพลั้ง ตรั๊ง......ตรัง  (อ่าน 13113 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    เข้ามาอีกทีเพื่อจะบอกว่า อ่านจบแล้ว.....และอ้วนเพิ่มขึ้นแน่ๆ เพราะ เห็นแล้วหิวทุกรายการเลยยยยย
ไปหาไรทานก่อนนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• People Like This 2111
ติ่มซำน่าทานจังค่าาา 'w'
จาโก้ยจิ้มสังขยาก็น่ามากกกก กันตังดี๊ดี
ถ้ามีโอกาสคงได้ตามรอยพี่ slow อิอิ.

ขอบคุณที่มาแบ่งปันความฟินกันถ้วนหน้าค่า -/\-

อาหารที่มาลงอร่อยทุกอย่าง น้อง sissyfabulous หากได้ไปก็เอามาลงให้อ่านด้วยนะครับ

**10**

pop2000

• People Like This 831
การบ้านพี่slow รายละเอียดดีมากครับ.   ทำการบ้านร้านอาหารมาครบมื้อเลยทีเดียว.  ผมเคยไปทำงานภาคใต้มาร่วม 10ปี.  ผ่านตรัง 4-5ครั้ง จนครั้งสุดท้ายคือ ไปวางระบบโทรคมนาคม ในตอนสมัยนายกชวน เพิ่งขึ้นเป็นนายก.   นั่นคือภาระกิจสุดท้ายในภาคใต้ในช่วงเวลานั้น. 

ผมชอบ จว นี้คือ ผังเมืองเป็นแบบโบราณปลูกบนเนินดินทำให้ดูเมืองมีมิติ.ดูถนนสูงๆต่ำๆ  ได้ข่าวตอนนี้ตรังเอาสายไฟ เสาไฟฟ้าลงดินหมดแล้ว เมืองน่าจะสวยกว่าเดิม ว่างๆจะขับรถชิลๆไปล่องใต้สัก 10วัน ไปแบบตะลอนค่ำไหนนอนนั้น มั้ง

ลอ. ลิงจั๊กจั๊ก

• Full Member
  • People Like This 227
  • น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
 **19** **19** **19**
โอ้วววววว~~~~ม่ายยยยยยยยย ..
อ่านการบ้านจบปุ๊บ น้องลิงนี่เกิดอาการชีพจรวิ่งลงขา มันสั่นๆๆๆๆ อยาก..ไปด้วยบ้างจุง -_-"

การบ้านน่ารักเเถมสาวที่ไปก็น่ารักลุยใช่หยอก น้องลิงอ่านไปยิ้มไป เพลินทั้งบรรยากาศ อาหาร เเละที่เพลิมากคือรูปสาวหุ่นสวย ^^

ปล. รอการบ้านอีกนะคะ

slow

การบ้านพี่slow รายละเอียดดีมากครับ.   ทำการบ้านร้านอาหารมาครบมื้อเลยทีเดียว.  ผมเคยไปทำงานภาคใต้มาร่วม 10ปี.  ผ่านตรัง 4-5ครั้ง จนครั้งสุดท้ายคือ ไปวางระบบโทรคมนาคม ในตอนสมัยนายกชวน เพิ่งขึ้นเป็นนายก.   นั่นคือภาระกิจสุดท้ายในภาคใต้ในช่วงเวลานั้น. 

ผมชอบ จว นี้คือ ผังเมืองเป็นแบบโบราณปลูกบนเนินดินทำให้ดูเมืองมีมิติ.ดูถนนสูงๆต่ำๆ  ได้ข่าวตอนนี้ตรังเอาสายไฟ เสาไฟฟ้าลงดินหมดแล้ว เมืองน่าจะสวยกว่าเดิม ว่างๆจะขับรถชิลๆไปล่องใต้สัก 10วัน ไปแบบตะลอนค่ำไหนนอนนั้น มั้ง

ใช่เลยครับพี่ pop2000 จว นี้สวย ผังเมืองก็ดีตามที่บอกไว้ อาหารการกินก็หลากหลาย
ไปที่จว นี้ มีเวลาเท่าไรก็ไม่พอ...

**10**

slow

**19** **19** **19**
โอ้วววววว~~~~ม่ายยยยยยยยย ..
อ่านการบ้านจบปุ๊บ น้องลิงนี่เกิดอาการชีพจรวิ่งลงขา มันสั่นๆๆๆๆ อยาก..ไปด้วยบ้างจุง -_-"

การบ้านน่ารักเเถมสาวที่ไปก็น่ารักลุยใช่หยอก น้องลิงอ่านไปยิ้มไป เพลินทั้งบรรยากาศ อาหาร เเละที่เพลิมากคือรูปสาวหุ่นสวย ^^

ปล. รอการบ้านอีกนะคะ

น่าไปนะครับ ที่ตรังเนี่ย ... อย่าลืมหนีบหนุ่มๆไปด้วยนะ จะได้ครับรส

ตามอ่านการบ้านน้องลอ ลิง ตลอดเลย... **32**

Nuekmaiork

• People Like This 870

1.  อิจจ ทุกทีกับการบ้าน ฟินๆ ยาวๆ ปล้ำๆ ยิงๆ

2. น้องหุ่นดี ผมสีสวย (หามาจากไหนครับ)

3. กรุณาโยนกล้องนี้ทิ้งน้ำไป ถ่ายของกิน ชัดเกิน แต่ถ่าย Bikini โคดเบลอ

4. จำได้ว่า ห้องน้ำ รร. นี้ เค้ามาม่าน นะครับ (แต่ผมบอกน้องว่า มันเสีย ปิดไม่ได้)

5. ท่านพลาดเมนู หอยชักตีน(จริงๆ) ไปอย่างนึงครับ อร่อยมาก

ปล. ท่าน slow ทำให้ผมนึกถึงความหลัง  **07** **07**

slow

1.  อิจจ ทุกทีกับการบ้าน ฟินๆ ยาวๆ ปล้ำๆ ยิงๆ

2. น้องหุ่นดี ผมสีสวย (หามาจากไหนครับ)

3. กรุณาโยนกล้องนี้ทิ้งน้ำไป ถ่ายของกิน ชัดเกิน แต่ถ่าย Bikini โคดเบลอ

4. จำได้ว่า ห้องน้ำ รร. นี้ เค้ามาม่าน นะครับ (แต่ผมบอกน้องว่า มันเสีย ปิดไม่ได้)

5. ท่านพลาดเมนู หอยชักตีน(จริงๆ) ไปอย่างนึงครับ อร่อยมาก

ปล. ท่าน slow ทำให้ผมนึกถึงความหลัง  **07** **07**

1. ไม่ต้องอิจจ ครับลุงนึก แค่ไปเที่ยวกันสนุกๆ

2. น้องคนนี้ก็แอบเกี่ยวมาจากในเวปนี้แหล่ะครับ (ได้รับการสนุบสนุนจากพี่ใจดี kaptan)

3. พอดีโฟกัสตอนถ่ายบิกินี่มันผิดตำแหน่ง คงเพราะมือสั่นครับ

4. อ่าวกำ มีม่านด้วยหรอ ....

5. หอยชักตีน ไม่มีช่วงที่ไปครับ .... เสียดายมากๆ

ปล. ลุงนึกเป็นต้นแบบการบ้านผมเลย

**26**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
ยังเหลืออีก 11เมืองที่ห้ามพลาดอีกนะคะ

พี่สโลว และพี่ท่านอื่นๆ อย่าลืมชวนสาวๆ ไปเที่ยวเมืองที่เหลือนะคะ

ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
ท่านSlowครับ
ทุกครั้งที่ต่อมต่างๆของผมไม่ทำงาน
ทั้งต่อมไร้ท่อ ต่อมมีท่อ
ผมเเค่เเวะมาอ่านการบ้านท่านslow
ต่อมต่างๆก็เเย่งกันทำงานไม่หยุด
55 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r