ผู้เขียน หัวข้อ: »»»»»»»พึ่งรู้ว่าการเบี้ยวนัด..มันเสียคว่มรู้สึกแบบนี้นี้เอง««««««  (อ่าน 1828 ครั้ง)

ืNanJa

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
งรู้ว่าการโดนเบี้ยวนัด..มันเสียความรู้สึกแบบนี้นี้เอง เพราะอะไรถึงเสียความรุสึก คือเราเดือดร้อน จริงๆ พอเวลาคุยกันผ่านไลน์ โทหา คุยกันตกลงกันแบบเปนหมั่นเหมาะคะ จากตอนนั้น (มะวาน)จนถึงตอนนี้ไม่สามารถติดต่อผช.คนนั้นได้เลยคะ เอาจริงนะคะท่านผช.ที่นัดสาวๆทั้งหลายถ้าจะไม่มาหรืออะไรก็ตามที่ตกลงกันไว้แล้วไม่สามารถทำได้ กรุณาแจ้งด้วยนะคะ จะไม่โกรธ น้องแค่จะถามหาเหตุผลว่สทำไหม จากนั้นก็จะจบคะ แต่นี้เล่นหายไปเราก็เตรียมตัว เตรียมใจไว้แล้ว แต่พยายามติดต่อพี่ผช.ท่านนี้แล้วติดต่อไม่ได้ ความทะกข์ของเรามันขึ้นยุกับการนัดครั้งนี้ แต่มันดันทุกข์ไปอิกเมิ่อเจอผช.หลวกลวง  **12** **26** **26** **26**
ขอเป็นหนึ่ง.....ต้องการคนดูแลคะ

kab_return

• Hero Member
  • People Like This 137
เข้าใจความรู้สึกครับ คิด.เสีย.ว่าโดนเบี้ยวนัด ดีกว่ามาตามนัดแต่เงินไม่จ่ายอะ **36**
จะได้สบายใจครับ **25**

ืNanJa

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
เข้าใจความรู้สึกครับ คิด.เสีย.ว่าโดนเบี้ยวนัด ดีกว่ามาตามนัดแต่เงินไม่จ่ายอะ **36**
จะได้สบายใจครับ **25**
ขอบพระคุณคะคิดเช่นนั้นเช่นกันคะ บางทีถ้าเจอกัลหรือทำอะไรอาจเสียคว่มรุสึกม่กกว่านี้
ขอเป็นหนึ่ง.....ต้องการคนดูแลคะ