ผู้เขียน หัวข้อ: N_N : การบ้าน9+ อยู่มาปีครึ่ง ได้เเค่เนี่ยะะ  (อ่าน 8704 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
ทุกครั้งที่ผมอ่านกระทู้ 18+,20+ ของไอดอล การบ้านสุดเเซ่บของผม(ลุงนึกไม่ออก ขออนุญาตเอ่ยนาม)
ผมต้องรู้สึก อิจจ อย่างบอกไม่ถูก ในความฟินที่ไอดอลได้รับเเละเเบ่งปัน
เเต่ของผมฟิล.ได้เเค่9+หรือ99+ ไปเลย.. ไมต้องเป็นเช่นนี้
เป็นผลมาจากชื่อผม
หรือปีนี้ ปีชง
ผมตามรอยไอดอลผมไปที่เซน พระราม9หลายคราวเเละ
เเม้ว่าเเม่บ้านเช็ดถูพื้นได้เอี่ยม
ผมก็ไม่ลดความพยายาม
พูดถึงลานจอด
ผมนะ ขับลงมา หาช่องจอด จะทำเเบบ เเบบ ไอดอลทำ
เเต่มะเหนมีช่องจอดว่าง
เห้อออ
......................
หลายวันก่อน
ผมมีโอกาสสนทนากับรูสาวท่านนึงในwlg
ผมได้ระบายความคับข้องใจให้เธอฟัง
ว่า
ไมไมไม
ไงไงไง
ถึงเป็นเช่นนี้
ไม ผมถึงไม่กล้าที่จะทำนุ่นนี่นั่น
ไง ผมถึงจะรุว่า น้องเค้ารังเกียจเราหรือไม่
ไงไง
ไมไม

เสียงปลายสาวจากรูสาว เเสดงถึงความสงสารละคนสมเพส
จึงได้ให้คำปรึกษาผมว่า

"ตอนเดินกับน้อง พี่นายต้องเดินเเล้วเเกล้งเอาเเขนไปชนกับเเขนน้อง
ถ้าน้องไม่หลบเเบบจริงจัง ก็เเกล้งชนอีก เเผ่วๆ เรื่อยๆ"

"โห หรอ  จริงดิ  ดีจุง เดั๋ยวต้องลอง
คือ พี่เป็นคุณไม่ค่อยมีมนุษย ์สัมพันธ์ ยิ่ง เ.พ.ศ. สัมพันธ์ เอิ่มม
ยิ่งเเล้วกันใหญ่
งี้ ต้องสอนพี่เยอะๆนะ
พี่จาได้20+บ้าง ไรบ้าง
ไม่งั้นเข้าเวปมาปีครึ่งได้เเค่ 9+
เเหะๆ"   ผมบอกรูสาว

เเต่ตอนนี้
ผมจำมะได้เเล้วว่า
เเขนชนกันกับน้องเเล้ว ต้องทำไงต่อ
จำมะได้จริงๆ
คงต้องให้รูพิมพ์ตำราให้เปนเรื่องเปนราว

เเต่อย่างน้อย
ต่่อไปนี้เวลาผมจาโพสน์นัดน้อง
ผมจาโพสน์ว่า
"ขอชวน น้องสาวน่ารักที่เเขนว่าง
ช่วยเอาเเขนมาชนกับเเขนพี่ที"
เเล้วคอยดูว่าจาเกิดไรขึ้น

เเล้วถ้าผมไปเดินเล่นกับน้องท่านใด
ถ้าผมเอาเเขนชนเเขนน้องเเบบเเผ่วๆ
ขอให้รับรู้นะคับ
ว่า ผม ทำตามรูสาวของwlg
เเล้วก้อ
ผมอยากอัพ เลเวล เปน18+บ้าง ไรบ้าง นะคับ
เเหะๆ
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

Re: N_N : การบ้าน9+ อยู่มาปีครึ่ง ได้เเค่เนี่ยะะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 10:08:41 PM »
Guruสาว นะครับ
ก ู ร ู สาว นะครับ

โดนตัดนะครับ
ไม่ใช่ รูสาวนะครับ **26**
ขอประทานโทษ นะครับ
m a k e    l o v e     n o t     w a r

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
Re: N_N : การบ้าน9+ อยู่มาปีครึ่ง ได้เเค่เนี่ยะะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 10:11:34 PM »
รอๆ การบ้านท่าน nine_nine ค่ะ

ขอ34+24+35+ เลยค่าจะได้คึกคักๆ **34**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 10:13:46 PM »
ขยี้ตาแล้วขยี้ตาอีก ก็ยังเจอแต่ รูสาว รูสาว และรูสาว

นี้ขนาดไม่ 18+ นะคะ ยังรูสาวขนาดนี้
 **25**

นัดคราวหน้า บอกสาวเลยค่ะ ว่าช่วยมาถูแขนพี่นายหน่อย  **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

nine_nine

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 10:28:13 PM »
รอๆ การบ้านท่าน nine_nine ค่ะ

ขอ34+24+35+ เลยค่าจะได้คึกคักๆ **34**
ที่น้องถั่วพูด นี่
พี่ชอบ นะครับ
55 41

nine_nine

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 10:33:06 PM »
ขยี้ตาแล้วขยี้ตาอีก ก็ยังเจอแต่ รูสาว รูสาว และรูสาว

นี้ขนาดไม่ 18+ นะคะ ยังรูสาวขนาดนี้
 **25**

นัดคราวหน้า บอกสาวเลยค่ะ ว่าช่วยมาถูแขนพี่นายหน่อย  **02**
น้องจ๋องครับ
พี่พิมพ์ ก ู ร ู สาว ครับ
โดนตัดครับ
เหลือเเค่
รูสาว ครับ 41
นัด น้องถูเเขน เเน่ครับ
เเต่ขั้นตอนต่อไป ทำไง
เดี๋ยวปรึกษา ก ู ร ูสาว ต่อครับ
ลืมที่สอนเเย้วว
 41

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 12:27:37 AM »
โลภน้อยจังนะค่ะ
ขอแค่แขนมาถูๆ มาชนๆเองหรอ
คนอื่นเค้านำเอาอย่างอื่นชนกันไปแล้วค่ะ **11**
คิดการใหญ่ใจต้องนิ่ง
หน้าต้องด้าน สู้ต่อไป
ปูเสื่อรอการบ้านติดเรทเลย
ไปติวกับ  รู มาให้คล่องๆนะค่ะ
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 03:26:20 AM »
เกาะจอ รอชมค่ะ **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

nine_nine

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 09:19:46 AM »
โลภน้อยจังนะค่ะ
ขอแค่แขนมาถูๆ มาชนๆเองหรอ
คนอื่นเค้านำเอาอย่างอื่นชนกันไปแล้วค่ะ **11**
คิดการใหญ่ใจต้องนิ่ง
หน้าต้องด้าน สู้ต่อไป
ปูเสื่อรอการบ้านติดเรทเลย
ไปติวกับ  รู มาให้คล่องๆนะค่ะ
ค่อยเป็นค่อยไปครับ น้องโมนิน
ถูเเขนๆ ก่อน
พี่ไม่รีบ
เดี๋ยวถามก
ูร
ูสาว ว่าทำไงต่อ 41

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 10:04:42 AM »
ผมขออนุญาตท่าน  nine_nine นำเรื่องนี้ไปดัดแปลง
ผมอยากทำใสแบ้วเพื่อหลอกงาบสาวใสๆคราบ......

**02** **02** **02**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ