ผู้เขียน หัวข้อ: N_N : การบ้าน9+ อยู่มาปีครึ่ง ได้เเค่เนี่ยะะ  (อ่าน 8705 ครั้ง)

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
Re: N_N : การบ้าน9+ อยู่มาปีครึ่ง ได้เเค่เนี่ยะะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 03:29:38 PM »
เห็นเขียนถูแขนไปมา. นึกว่าเป็น ไอ้มดแดง   สาวๆอาจตกใจกระโดดหนีเอาก็ได้.    คราวหน้าหาที่ถูใหม่สิครับ.  ทาถู. ทาถู. 

เอ่อ. มี ร ู    ร ู    น่ามันอะไรกันเนี่ย. !!!    **32**
ท่านพี่popครับ
ไว้ว่างเรานัดเจอกันที่saxophone
เเล้วชวนน้องสาวมาถูเเขนกัน4เเขน2คน
ทาถู ทาถู นะครับ

อยากไปเจอท่านพี่popจริงๆนะคับ

ไปได้ครับ.   เพิ่งมาตอบช้า 5555.    แต่ขอวันธรรมดาครับ.  หรือวัุกร์ก็ได้   

แต่บอกก่อนนะร้านนี้เพลงมันแนว บลู แจ๊ส.  ใครไม่ชอบมีหลับ....ไม่รู้เพลง แบบ เร๊กเก้ยังมีเล่นอยู่ไหม ถ้ามีก็จะดูคึกครึ้น. 

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: N_N : การบ้าน9+ อยู่มาปีครึ่ง ได้เเค่เนี่ยะะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 09:31:43 AM »
อยากไป Saxophone จังงง **34**
ไปจริงปะคร ับ น้องเเนนนี่
ถ้าจริง
จาได้นับ
2เเขน 1คนพ
นะครับ พี่ป๊อป
ทาถูทาถู
พรุ่งนี้เลย  เปนไง  ดีปะ?

ผู้คุมจะไปด้วยนี่สิคะ **30**

อ๊ากกก
งี้พี่คงไม่เปน กขค.
ย้ายไปที่ร้าน
น้ำตาลสีน้ำตาล
ดีกว่า 41

ไปล่วย..........  41

ไปกันไปกัน
ได้อาสาสมัครมา2เเขนเเล้วววว 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 09:35:43 AM »
เห็นเขียนถูแขนไปมา. นึกว่าเป็น ไอ้มดแดง   สาวๆอาจตกใจกระโดดหนีเอาก็ได้.    คราวหน้าหาที่ถูใหม่สิครับ.  ทาถู. ทาถู. 

เอ่อ. มี ร ู    ร ู    น่ามันอะไรกันเนี่ย. !!!    **32**
ท่านพี่popครับ
ไว้ว่างเรานัดเจอกันที่saxophone
เเล้วชวนน้องสาวมาถูเเขนกัน4เเขน2คน
ทาถู ทาถู นะครับ

อยากไปเจอท่านพี่popจริงๆนะคับ

ไปได้ครับ.   เพิ่งมาตอบช้า 5555.    แต่ขอวันธรรมดาครับ.  หรือวัุกร์ก็ได้   

แต่บอกก่อนนะร้านนี้เพลงมันแนว บลู แจ๊ส.  ใครไม่ชอบมีหลับ....ไม่รู้เพลง แบบ เร๊กเก้ยังมีเล่นอยู่ไหม ถ้ามีก็จะดูคึกครึ้น.

ที่เลือกร้านนี้
ก็อยากให้น้องหลับ
เราจาได้เเอบทาถูๆได้สะดวก
55

ไงคงมีโอกาสได้ไป จริงๆนะครับ  41
m a k e    l o v e     n o t     w a r