ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านที่น้องมันบังคับให้ผมทำการบ้าน  (อ่าน 4485 ครั้ง)

Honeysweet

• Sr. Member
  • People Like This 73
Re: ส่งการบ้านที่น้องมันบังคับให้ผมทำการบ้าน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 06:38:10 PM »
น้องเค้าหายเงียบไปพักใหญ่ นึกว่าเจอเทพบุตรที่ไหนฉกไปซะแล้ว ยังนึกเสียดายและเสียใจอยู่เลย ^___^

ท่านจิ๊กโก๋ fredom เห็นรูปน้องHuneysweet (หน้าตาคล้ายๆ บุคลิกคล้ายๆ ...) ถึงกับเพ้อถึงน้อง ...  เลยนะครับ  **25**

ไม่ลอง ไม่รู้ ชิมิเคอะ คุณเพ่ตะวัน

พี่ตะวันเนี่ยเข้าใจผมถึงแก่นแท้เลยนะครับผม น่านับถือ ถ้าน้องน้ำหวานให้ผมรับเลี้ยงผมจะยินดีวิ่งชนแบบไม่ให้ตั้งตัวเลย คริ คริ

พี่ตะวัน ฝากบอกว่า ยินดีคะ

น้ำผึ้งหวานก็ต้อนรับ ให้วิ่งชนเลยนะคะ  **02**
เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน