ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง...เดินสะพานมอญ นอนริมแคว...  (อ่าน 10104 ครั้ง)

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870
Re: บันทึกการเดินทาง...เดินสะพานมอญ นอนริมแคว...
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 11:36:56 AM »
พี่ slow ครับ
ผมว่า ความเงียบของริมแคว ไม่เกินความสามารถของท่านแน่

ขนาด เชียร์บอลในเต้นท์ ท่านยังผ่านมาแล้วอย่างปลอดภัย

**30**

pop2000

• People Like This 831
Re: บันทึกการเดินทาง...เดินสะพานมอญ นอนริมแคว...
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 11:57:00 AM »
ผมว่า ความเงียบของริมแคว ไม่เกินความสามารถของท่านแน่

ขนาด เชียร์บอลในเต้นท์ ท่านยังผ่านมาแล้วอย่างปลอดภัย

**30**

รู้ลึกจริงๆครับลุงนึก.  นับถือๆ.  แต่ท่านพี่slow แกวิทยายุทธสูงส่งมาก. สามารถบรรเลงซิมโฟนี่ได้เงียบ ราวกับแอร์ inverter  **24**

เอ๊ะ.....   หรือว่า พี่slow. เป็นพลปืนเล็ก.  แบบนายตำรวจดังในคดีที่ญี่ปุ่น.  **30**.    มิน่าาาาาาา.  เงียบผิดปกติ.  **25**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2015, 05:45:50 AM »

**30**

ครับลุงนึก ยังงัยก็ควรต้องนะครับ...เสียดายบรรยากาศดีๆ หากพลาดไป

**25**

**30**

รู้ลึกจริงๆครับลุงนึก.  นับถือๆ.  แต่ท่านพี่slow แกวิทยายุทธสูงส่งมาก. สามารถบรรเลงซิมโฟนี่ได้เงียบ ราวกับแอร์ inverter  **24**

เอ๊ะ.....   หรือว่า พี่slow. เป็นพลปืนเล็ก.  แบบนายตำรวจดังในคดีที่ญี่ปุ่น.  **30**.    มิน่าาาาาาา.  เงียบผิดปกติ.  **25**

ไม่ทราบเหมือนกันว่าอยุ่ในพวกไหน...

ตอนนั้น หูอื้อครับ

**04**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 07:02:14 PM »
มาแปะกระทู้นี้ มีแพลนจะไปพอดี เผื่อมีใครสนใจเป็นสปอนเซอร์ **34**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~