ผู้เขียน หัวข้อ: << วันนี้...หรือวันไหน..ต่อไปคือ.....วันดี ดี...>>>  (อ่าน 6623 ครั้ง)

kasemgam

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
Re: << วันนี้...หรือวันไหน..ต่อไปคือ.....วันดี ดี...>>>
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 11:44:52 PM »
 **06** HBD นะครับ
ขอให้มีความสุขมากขึ้นๆ ตามอายุนะ
 **24** **38**

Nong-Dam

• Hero Member
  • People Like This 390
Re: << วันนี้...หรือวันไหน..ต่อไปคือ.....วันดี ดี...>>>
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 11:53:44 AM »
มา HBD  ให้ พี่น้องดำค่ะ..
พี่นิลมารอถือเค้กแล้ว..
แพรรอจุดเทียนให้ละกันนะค่ะ..
จะวันนี้..หรือพรุ่งนี้..หรือวันไหน..
ขอให้เป็นวันที่มีความสุขทุกๆวัน..
Happy birthday too you

**11** พี่ขอเทียนเข้าพรรษาเลยนะคะน้องแพร...จะได้อยู่ น า น ๆ  **30**

happy Birthday to you อ่านเป็นทำนองเพลงด้วยนะคะอิอิ

ขอให้พี่น้องดำมีความสุขมากๆ นะคะ
คิดหวังสิ่งใดได้ดังใจปรารถนาทุกเรื่อง
สุขภาพแข็งแรง รวยๆๆ **39**

ขอบคุณค่ะ น้องถั่ว ตอนนี้แข็งแรงทั้งใจ - กาย หะ-เรียบ-หะ-ร้อย แย้ววววคร้าาาา  **06**

มาอวยพร วันเกิด ให้น้องสาว

ให้ร่ำรวย เงินทอง ประเสริฐศรี

ผิวผ่องพรรณ เพริศพริ้ง และมั่งมี

ปรารถนา สิ่งใด สมดังใจ ...

... มีทั้งบ้าน มีทั้งตึก หลังใหญ่โต

มีเงินทอง ท่วมท้น พ้นนกระแส

เรื่องโรคภัย ไข้เจ็บ มิตอแย

มีชีวิต จิตสว่าง ดั่งจันทร์เพ็ญ

สุขสันต์วันเกิดนะ เจ้าคะ  **36** **24**

**26** ขอบคุณเจ้าค่ะ มาเป็นกลอนเบยยย...ชอบ  **39**

แต่ " ผิวผ่องพรรณ เพริศพริ้ง " นี่สงสัยจะยากกกกก.. **19** ...เพราะน้อง...ดำ  คริ คริ  **11**

**06** HBD นะครับ
ขอให้มีความสุขมากขึ้นๆ ตามอายุนะ
 **24** **38**

ขอบคุณค่ะ...ความสุขมากขึ้นนะชอบค่ะ..แต่ อายุมากขึ้นนี้่.... **25**

นู๋ยังไม่มากขนาดนั้นนะเจ้าคะ.....แค่  ส. ว. ( ส ว ย ส ม วั ย ) เท่านั้นเอง  **30**

อยู่อย่างไร้ตัวตน....

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 12:01:01 PM »

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 12:12:04 PM »
ดำนั้นดีมีเสน่ห์ น่าหลงไหล
ขาวจั๊ว ขวามากไป ไร้สีเลือดไร้สีสัน
ดำนั้น ว่าดีอยู่ยงคงกระพัน ...
ดำน่ารัก ดำสวย ดำใส ดำ ดำ ดำ

**34** **30** **25**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Nong-Dam

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 12:20:25 PM »

**26** ขอบคุณเจ้าค่ะ  **39**

ดำนั้นดีมีเสน่ห์ น่าหลงไหล
ขาวจั๊ว ขวามากไป ไร้สีเลือดไร้สีสัน
ดำนั้น ว่าดีอยู่ยงคงกระพัน ...
ดำน่ารัก ดำสวย ดำใส ดำ ดำ ดำ

**34** **30** **25**

**02**  **02** เขิลลลลลลน๊าาาาาา

ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนที่ส่งกำลังใจ และคำอวยพรมาให้ค่ะ  **26**

**06**  **06**   **06** **39**  **39**  **39**

ขอเอาบุญมาฝากทุก ๆ คนด้วยค่ะ ไปทำบุญวัดใกล้ ๆ บ้านมา  **36**

ขอให้พรดี ๆ ที่ส่งมาให้ สะท้อนกลับไปให้ทุก ๆ คน

มีแต่ความสุข มีโชค มีชัย ได้ลาภ มั่งมี ทวีสุข สมบูรณ์พูนทรัพย์ กันทุก ๆ คนนะเจ้าคะ  **04**  **26**

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 02:08:27 PM »
 41
สุขสันต์
วันเกิด
นะครับ
น้องดำ
ขอให้น้องดำมีความสุขในทุกๆวันจากนี้ไป
เเละวางเรื่องราวที่ผ่านมาไว้ข้างๆ
สิ่งที่ผ่านมาเเล้ว มันได้ผ่านไปเเล้ว
ปล่อยมันไป
คนบางคน มันไม่มีวาสนา ก็ปล่อยมันไป
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Nong-Dam

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 04:11:51 PM »
41
สุขสันต์
วันเกิด
นะครับ
น้องดำ
ขอให้น้องดำมีความสุขในทุกๆวันจากนี้ไป
เเละวางเรื่องราวที่ผ่านมาไว้ข้างๆ
สิ่งที่ผ่านมาเเล้ว มันได้ผ่านไปเเล้ว
ปล่อยมันไป
คนบางคน มันไม่มีวาสนา ก็ปล่อยมันไป
 41

**26** ขอบคุณค่ะ พี่ nine_nine ตอนนี้ ซำ- บาย-จาย ขึ้นเยอะเลยค่ะ  **06**

หากมีสิ่งใดที่น้องดำทำอะไรไม่เหมาะสมลงไป..ขออภัยพี่ nine_nine ด้วยนะคะ  **26**  **36**

Nong-Dam

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 04:34:04 PM »

Re: รวบรวมบทความที่เคยเขียนเตือนภัย หรือเรื่องราวดี ๆที่เกี่ยวข้อง ไว้ในโพสท์นี้
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: วันนี้ เวลา 03:19:28 »

ขอบคุณครับ "Nong-Dam"

เป็นยังไงบ้างครับ ตอนนี้ สบายดีขึ้นมั้ย?
ให้เป็นปกติ ด่วน ๆ เร็ว ๆ เลยนะครับ

**26** ขอบคุณค่ะ พี่อ๊อด สบายกาย หรรษา สบายใจ ไร้กังวลขึ้นเยอะเลยค่ะ  **06**

ลองหยุดคิดสิ่งที่ทำร้ายตัวเราได้...ก็เบาใจเบาตัวค่ะ

ขอบคุณคำแนะนำ คำปลอบที่ให้มาค่ะ ต้องใช้เวลาสักนิดอย่างที่พี่ว่าค่ะ  **36**  **26**  **26**

*** ปล.น้องดำเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ใหม่ เดี๋ยวน้องทักไลน์ไปนะคะ ***  **02**