ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก ... กับคนแปลกหน้า ในบรรยากาศ มืดๆ ^^  (อ่าน 6709 ครั้ง)

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: ครั้งแรก ... กับคนแปลกหน้า ในบรรยากาศ มืดๆ ^^
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 09:57:28 PM »
ไม่ใช่น้องจ้างเที่ยวทุกคน จะเจอพี่จ้างเที่ยวใจดี น่ารัก ตั้งแต่ครั้งแรกที่รับเที่ยวเรยย

ตามที่น้อง Be_Me บอกไว้เลยครับ...หาคนเคมีตรงกัน ไม่ง่ายเลยครับ

ดีใจด้วย เอาการบ้านน่ารักๆมาฝากอีกนะครับ

**32**

~monin~

• People Like This 580
Re: ครั้งแรก ... กับคนแปลกหน้า ในบรรยากาศ มืดๆ ^^
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 09:59:18 PM »
การบ้านน่ารัก
คุณเจ้าของกระทู้บุคคลิกคงน่ารักน่าดู
พี่จ้างเที่ยวก็คงน่ารักเช่นกัน
(อยากเห็นแขนอันน่าซบนั้นจัง) **34**
อ่านแล้วฟินแทน
เหมือนไปนั่งเกาะแขนพี่เค้าดูหนังเลย
รอการบ้านน่ารักๆอีกนะค่ะ
ขอให้เจอพี่น่ารักๆแบบนี้อีกนะ 41
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

Be_Me

• Full Member
  • People Like This 76
  • Only you & me .. At someplace on sometime
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 10:39:28 PM »
 **06**

อยากไปเที่ยวด้วยบ่อยๆเลย
ไม่ต้องจ้างด้วย กวักมือทีเดียวจะ กลิ้งไปเบยยย. 555

//// มีแบบที่นัดละเรา ขอกลับเลยหนนึง ... ไม่ต้องการเงิน ขอหนูกลับบ้านเถอะ 555555 ////

ห่างไกลจากคำว่าเคมีตรงกันไปหลายล้านปีแสงงงงงงงง

//// แบบนัดกินข้าว นัดเจอ ไม่ได้ตังค์ก็มี ... ไม่ได้โกรธนะ ... แต่รังเกียจที่ทำไมต้องกึ่งเดิน กึ่งเขย่งมองหน้าอกเรา!!!! ////

เพลียยยยยยย ~  **37**

>> ฝากถึงพี่ๆที่อยากหาเพื่อนดูหนังนะงับ ... ถ้านัดล่วงหน้า คอนเฟิร์มหนูอย่างดีแล้ว
จะมาแคนเซิ่ลก่อนถึงเวลานัด 1-2 ชม. ด้วยเหตุผลล้านแปด ละขอเลื่อนนัดหนู

~ ขอเรียนตรงนี้นะคะ : ไม่มีโอกาสที่สองของคนไม่รักษาคำพูดค่ะ ^_^ ~
~ หนูเน้นสบายใจทั้งสองฝ่ายนะคะ .. ถ้าได้เงินแต่ทุกข์ใจ ก็ไม่เอานะคะ ~

// เป็นผู้หญิงธรรมดาๆค่ะ แต่เลือกที่จะมีความสุขกับค่าขนมที่ได้มา //
...............................
ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา
พูดจาตรงๆ
นมไม่มีซิลิโคน
กอดอุ่น..ตามหาคนจริงใจ

>> มาลองกอดกันมั้ยคะ ^^
...............................

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 12:02:07 AM »
การบ้านน่ารักฟรุ้งฟริ้งเฟี้ยวฟิ้าวมากเลย **39**
ไว้มาเขียนให้อ่านอีกนะ **36**
In my new Version

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 12:34:50 AM »
การบ้านน่ารักกุ๊กกิ๊ก ทำให้อยากรู้จักน้องสาวสวย เขียนก็ชัดเจนดีจุง **06**

Be_Me

• People Like This 76
  • Only you & me .. At someplace on sometime
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 07:26:26 AM »
ขอบคุณค๊า
 **25**

โตแล้วชอบความชัดเจนค่ะ
อย่าซับซ้อนๆ มันเหนื่อย  **24**

คิคิ

// หน้าตาธรรมดา เกรียน บ้า แต่กอดอุ่น แฮร่~
ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา
พูดจาตรงๆ
นมไม่มีซิลิโคน
กอดอุ่น..ตามหาคนจริงใจ

>> มาลองกอดกันมั้ยคะ ^^

myman

• People Like This 61
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 07:49:31 PM »
ขอให้เจอผู้ชายในฝันนะคับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ