ผู้เขียน หัวข้อ: N_N : ในที่สุด ผมก็เป็นได้เเค่ ?? ของเธอ  (อ่าน 4639 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
N_N : ในที่สุด ผมก็เป็นได้เเค่ ?? ของเธอ
« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 07:06:48 PM »
ผมสะดุ้ง ตื่นขึ้นมากลางดึก
เพราะคำพูดของเธอ
คำพูดของเธอที่พูดถึงนิ้วของผม..
มันช่างเหมือนกับเหตุการณ์จริง
เมื่อเดือนก่อนที่เราเจอกัน..

หลายเดือนก่อน ที่ผมได้เจอเธอครั้งเเรก
ภาพเเรกที่ผมเห็นเธอ
คือผู้หญิงไทย ผมสลวย ตาคมโต ี มีเสน่ห์
เเต่ภาพเคลื่อนไหวกลับกลายเป็น เด็กสาว ขี้งอน ง้องเเง้ง น่ารัก น่าเอ็นดู
วันนั้น เราทานข้าว เเละดูหนังด้วยกัน ต่อด้วยกาเเฟ คู่เเข่งสตาร์บัง ที่เธอ
เป็นสาวกตัวจริง
ด้วยความน่ารักของเธอ ทำให้ผมพยายามนัดเธออีกหลายครั้ง
เเต่ เธอไม่เคยว่างเบย (สำหรับผม)
ผมโดนปฏิเสธนัด หลายต่อหลายครั้ง
เเต่ผมก็ยังไม่ลดละความพยายาม นัดหมายเธออีก

จนในที่สุด หลังจากเธอกลับมาจากต่างประเทศ
ผมได้รับนัดจากเธอ
เรานัดกันที่ศูนย์การค้าหนึ่งเเถวรามอินทรา
ที่ที่ติดอันอับ1ใน10
1ใน10ของสถานที่ยอดนิยมของคนนิยมขโมยรถเเห่งประเทศไทย
วันนี้ เธอมาในลุคของสาวออฟฟิตมาดเท่
วันนี้เธออยากทานก๋วยเตี๋ยวเรือ
เธอเดินไปโม้ไป ไม่ถึงร้านสักที
เพราะเธอพาหลง..
ในที่สุดก็มาถึงร้าน จนได้
เธอกินเส้น
ผมไม่กินเส้น
เมื่อก๋วยเตี๋ยวมาเสริฟ
ผมสังเกตุว่า เธอใช้ตะเกียบไม่เป็น
เเต่ด้วยมารยาทสังคม
ผมก็เงียบๆ
ไม่พูดไร
เเม้เเต่เธอใช้ ตะเกียบจิ้มลูกชิ้น
จิ้มขึ้นมาเเล้วกัดกินลงไป
อ๊ากก
ผู้หญิงสวย ี มีเสน่ห์ อย่างเธอ
ไม เป็นเช่นนี้
จิ้มลูกชิ้นขึ้นมาเเล้วกัดกิน

ในช่วงที่เสียงเล็กๆในหัวผมกำลังเม้าท์เธอให้ผมฟัง
กลับมีเสียงหัวเราะดังอยู่ข้างหน้าผม
กลบเสียงเม้าท์เธอเสียมิด
"555555555555555555"
เธอมองที่นิ้วผม
ผมถาม"มีไรหรอ?"
"นิ้ว พี่ อะ" เธอพูด
"นิ้วพี่เป็นไร?" ผมสงสัย
"นิ้วพี่กระดก"  เธอบอก
เเล้วเธอก็บอกว่า ไม่มีอะไร
หลังจากที่ผมพยายามซักเธอ

ผมถามอา๋ทันทีที่ส่งเธอถึงคอนโด
เสริท "นิ้วกระดก"
กลับพบ ภาพ เเละเรื่องราวที่ดี
ไม่เกี่ยวข้องใดๆกับโรคร้าย
ผมเลยโล่งใจ

เเต่เมื่อ3-4วันก่อน
เราคุยไลน์กัน
เธอจบบทสนทนาว่า
"ขอบใจมากนะ เพื่อนสาว"

เอิ่มมมมม.....

นิ้วกระดก!
เพื่อนสาว!

ผมเครียดจนเก็บไปฝัน
ผมเครียดจนตกใจตื่น

หลังจากนี้
ผมจะทำไงดี
ผมจะกล้าทักเธอไปปะ
ผมจะพิสูจน์ไงดี
ผมจะเอาอะไรไปพิสูจน์

เศร้าจุง
พุงอยุครบ

:(
 **01**

m a k e    l o v e     n o t     w a r

ผ้าแพร

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
Re: N_N : ในที่สุด ผมก็เป็นได้เเค่ ?? ของเธอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 07:16:10 PM »
พี่นายๆพูดซะ..หนูจินตนาการ..
สาวคนสวยคนนี้ออกเลย..
เทอน่ารัก..เทอสวย..
แต่เทอชอบถ่อมตน..
เทอคุยเก่ง..แค่เทอชอบบอก..
คุยไม่เปน...
เทอยิ้มหวาน...
รอยยิ้มเทอ..น่ารักสดใส..
ถ้าหนูเป็นผช..เทอจะเปนคนแรกที่นู๋จีบ..
ว่าแต่..ท่านพี่นายค่ะ..
หนูเดาถูกหรือเปล่าน้า..
สาวสวยคนนี้555 **39** **39**
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
Re: N_N : ในที่สุด ผมก็เป็นได้เเค่ ?? ของเธอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 08:04:12 PM »
การบ้านน่ารักจังเลยท่าน นิ้วกระดก ;)

ว่าแต่ท่าน nine เป็น.....อ๊ะ ป่าวคะ หุหุ แอบแซว

Chom-Chom

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 08:21:14 PM »
เก๊า ก้อ สะดุ้งกลางดึกค่ะ

ปล.เพราะคนข้างๆสะดุ้งตื่น  **11** **11**
มีโอกาสมากมาย
ที่จะเจอคนที่ “เรารัก”
แต่คงไม่มีโอกาสมากนัก
ที่จะเจอคนที่ “รักเรา”

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 08:39:24 PM »

นิ้วที่กระดกขึ้นมา หวังว่าคงเปน..นิ้วก้อย..นะครับ
เพราะผมก้อเปนเหมือนกันตอนเจอน้อง

ขออย่าให้เป็น... นิ้วกลาง...เลยนะครับ
เพราะปกติมันจะงุ้มลงซะมากกว่า

**40**
 **10**

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 09:27:00 PM »
ที่แท้พี่นายก็เป็น..... 41
In my new Version

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 09:29:08 PM »
ที่แท้พี่นายก็เป็น..... 41

น้อง จู ไม่ต้องสงสัยเลย
พี่ N_N เป็น...เหมือนลุงแหละ

**25**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 09:31:28 PM »
ผม...พลาด...ไป...ได้....ไง...   **12**

นึกไม่ออกมือแปดด้าน ว่าน้องเป็นใคร    **08** **08** **08** **07**

ถ้าน้องที่ท่าน nine_nine พาดพิงถึงมาอ่านเจอ น้องสเปคผมเลยนะคราบบบบบ กรุณาpm มาหน่อยคราบบบบ ผมอยากจีบสุดๆ   **34** **34** **34**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 10:01:12 PM »
พี่ nine_nine
ชมขนาดนี้สาวเจ้าต้องกำลังเอียงอายอยู่แน่ๆ 41
ต้องขอบคุณพี่นายๆจริงๆ มีการบ้านน่ารักๆมาให้อ่าน
ช่วงนี้เว็บยิ่งมีแต่คนก่อกวน ได้อ่านการบ้านแบบนี้เจริญใจขึ้นเยอะค่ะ
ว่าแต่พี่นายๆ เป็นหรือปล่าวค่ะ  **40**
วันไหนว่างๆจะแวะเวียนไปส่อง
เพื่อจะมาสวีทกันแถวห้างนี้อีกนะค่ะ
ใกล้Monin มากเลย

ขอบคุณ เพื่อนสาว(สาวมาก สาวน้อย ขึ้นอยู่กับองศาที่นิ้วกระดก) **11**

เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 11:07:30 PM »
พี่นายๆพูดซะ..หนูจินตนาการ..
สาวคนสวยคนนี้ออกเลย..
เทอน่ารัก..เทอสวย..
แต่เทอชอบถ่อมตน..
เทอคุยเก่ง..แค่เทอชอบบอก..
คุยไม่เปน...
เทอยิ้มหวาน...
รอยยิ้มเทอ..น่ารักสดใส..
ถ้าหนูเป็นผช..เทอจะเปนคนแรกที่นู๋จีบ..
ว่าแต่..ท่านพี่นายค่ะ..
หนูเดาถูกหรือเปล่าน้า..
สาวสวยคนนี้555 **39** **39**
เธอเป็นสาวไทย
ที่งามมาจากข้างใน
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r