ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านที่น้องมันบังคับให้ผมทำการบ้าน  (อ่าน 4483 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ส่งการบ้านที่น้องมันบังคับให้ผมทำการบ้าน

วันก่อนมีเวลาว่าง เข้าเวบเจอกระทู้

น่ารัก นิสัยดี เป็นกันเอง ไม่ติดโทรศัพท์

รับงานเที่ยวทุกวันคะ เที่ยวทุกประเภท ใน กทม ไม่ไป ตจว. นะคะ

ค่าขนมกรุปกริป 1500-2000

พี่ๆคนไหนสนใจ pm มาคุยกันได้คะ (ขอpm นะคะ กรุณาอย่าโพสในกระทู้ เพราะไม่ค่อยได้เข้ามาดูคะ)

ปล. ไม่รับงานนัว งานแรงคะ

เอ้ย....เป็นไปได้ไง Huneysweet ลงหางานเที่ยว
ปรกติน้องคนนี้งานเต็มตลอด พี่ๆขาประจำจองแล้วจองอีก แต่ละคนจ้างซ้ำกันเป็นสิบๆรอบ
และเป็นเรื่องธรรมดาที่คนดีอย่างผมสวรรค์เข้าข้าง โทรไปหาน้องว่างพอดี
ได้โอกาสพาน้องเข้าที่มืดลับตาคน เบียดกันไปมานัวเนีย (หนังฉายอะไรช่างแม่....รงมัน  เอาไว้ดูรอบสองกับสาวอื่นได้)

สรุปว่าที่น้องโม้ไว้ตอนโพสหาคนจ้างเที่ยวมีความจริงดังนี้

น่ารัก นิสัยดี เป็นกันเอง ไม่ติดโทรศัพท์ ---> จริง ล้านเปอร์เซ็น

รับงานเที่ยวทุกวันคะ เที่ยวทุกประเภท ใน กทม ไม่ไป ตจว. นะคะ --->น้องรับเฉพาะวันไม่มีคิวจอง   

ค่าขนมกรุปกริป 1500-2000 --->"กรุปกริป" จ้างแล้วคุ้มเงินสุดๆ พี่ๆทุกท่านพูดเป็นเสียงเดียวกัน

พี่ๆคนไหนสนใจ pm มาคุยกันได้คะ (ขอpm นะคะ กรุณาอย่าโพสในกระทู้ เพราะไม่ค่อยได้เข้ามาดูคะ)

ปล. ไม่รับงานนัว งานแรงคะ ---> น้องไม่รับงานนัว งานแรง ผมเหมาคนเดียวหมดแล้ว ไม่เหลือให้ใครๆ 555

**38**

ปล. 1 ส่งการบ้านให้แล้วน้าาาาาา  เมื่อไหร่จะมา"ทำการบ้าน"กันอีกกกกกกก   **34** **34**
      2 รูปน้องที่ผมขโมยมาจากการบ้านลุงนึก ( หัวใจน้องที่ขโมยมาผมหวงไม่ให้ดู 555)

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
Re: ส่งการบ้านที่น้องมันบังคับให้ผมทำการบ้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 11:51:51 AM »
ขอบคุณที่มาส่งการบ้านดี ๆ ทำให้รับรู้ว่า  สาวสวยคนเน้ฮอตอย่างแรง 

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
Re: ส่งการบ้านที่น้องมันบังคับให้ผมทำการบ้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 02:07:50 PM »
น้องเค้าหายเงียบไปพักใหญ่ นึกว่าเจอเทพบุตรที่ไหนฉกไปซะแล้ว ยังนึกเสียดายและเสียใจอยู่เลย ^___^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Honeysweet

• Sr. Member
  • People Like This 73
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2015, 11:58:38 AM »
จั่วหัวมาให้เบรกอีกละ 555

ขอบคุณนายมารร้าย ที่เขียนการบ้านให้นะคะ

ไปกับพี่ตะวัน เหนื่อยทุกที  **34**
เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2015, 12:13:54 PM »
จั่วหัวมาให้เบรกอีกละ 555

ขอบคุณนายมารร้าย ที่เขียนการบ้านให้นะคะ

ไปกับพี่ตะวัน เหนื่อยทุกที **34**

ก็บอกว่าอย่าขัดขืน น้องดิ้นมาก มันก็เหนื่อยซิคราบบบบบบบ **11**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

Honeysweet

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 07:28:12 PM »
น้องเค้าหายเงียบไปพักใหญ่ นึกว่าเจอเทพบุตรที่ไหนฉกไปซะแล้ว ยังนึกเสียดายและเสียใจอยู่เลย ^___^

จะช้าอยู่ใย เวลาไม่คอยใคร มาเท่วด้วยกันซักทีดีมะคะ  อิอิ **06**

Honeysweet

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 07:31:18 PM »
ขอบคุณที่มาส่งการบ้านดี ๆ ทำให้รับรู้ว่า  สาวสวยคนเน้ฮอตอย่างแรง

น้องถั่วก็ฮอตไม่แพ้กัน เป็นขวัญใจของพี่ๆหัวงู เอ้ย! พี่ๆใจดี ทั้งหลาย **39**

tawans

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 10:00:35 PM »

ท่านจิ๊กโก๋ fredom เห็นรูปน้องHuneysweet (หน้าตาคล้ายๆ บุคลิกคล้ายๆ ...) ถึงกับเพ้อถึงน้อง ...  เลยนะครับ  **25**

Honeysweet

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 11:10:44 PM »

ท่านจิ๊กโก๋ fredom เห็นรูปน้องHuneysweet (หน้าตาคล้ายๆ บุคลิกคล้ายๆ ...) ถึงกับเพ้อถึงน้อง ...  เลยนะครับ  **25**

ไม่ลอง ไม่รู้ ชิมิเคอะ คุณเพ่ตะวัน

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 11:46:33 PM »

ไม่ลอง ไม่รู้ ชิมิเคอะ คุณเพ่ตะวัน

พี่ตะวันเนี่ยเข้าใจผมถึงแก่นแท้เลยนะครับผม น่านับถือ ถ้าน้องน้ำหวานให้ผมรับเลี้ยงผมจะยินดีวิ่งชนแบบไม่ให้ตั้งตัวเลย คริ คริ
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...