ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษค่ะ..  (อ่าน 3218 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 969
  • People Like This 1242
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ขอโทษค่ะ..
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2015, 12:28:55 PM »
ชนะใจตัวเองให้ได้ก่อนแล้วค่อยไป(หรือจะอยู่ต่อก็ได้)
เพราะพอชนะใจเราเองแล้วเราก็เป็นอิสระที่จะเลือก
จะอยู่หรือไปก็เรื่องของเรา

อย่าหนีปัญหา เพราะจะสร้างนิสัยที่เราจะยอมรับการเบียดบังของบุคลอื่นโดยเราไม่รู้ตัว
นิสัยนี้จะทำให้เรามักต้องร่อนเร่ไป ที่ยืนเราจะแคบลง

ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร แต่ก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

พี่ตะวันพูดหล่อๆ เป็นด้วยแฮะ **06**

ออกมาจากใจตรงๆนะคราบบบบบ....ใจผมหล่อ   **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nong-Dam

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 1481
  • -Receive: 373
  • People Like This 390
Re: ขอโทษค่ะ..
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2015, 06:53:10 PM »
ขอโทษที่ทำให้ทุกคนเป็นห่วง และขอบคุณทุก ๆ กำลังใจค่ะที่ส่งมาให้ค่ะ

โดนฆ้อนปอนด์ใหญ่ ๆ จากพี่ชายท่านหนึ่งส่งฝากมาให้......รู้ซึ้งและเจ็ยจี๊ดดดดส์ เข้าถึงกระดูกดำ ๆ เลยทำให้คิดได้

" ลูกท้อเขามีไว้ให้ลิงถือ  จะถือทำไมถ้าเราไม่ใช่ลิง 

แม้ลิงจะถือลูกท้อก็ไม่เคยบ่น  จะไปเอาคำพูดคนมาใส่ใจเพื่ออะไร ?? ?? "

คิดได้อย่างนั้นก็หันหน้ามาสู้กับความจริง

เรื่องอะไรต้องหนี ต้องยอมให้กับคนประเภทนี้

ขอบคุณทุกกำลังใจดี ๆ ที่ส่งมาทุกช่องทาง

น้องดำจะฮึดสู้บ้างเหมือนคุณจ๋องค่ะ

*** ปล.

1. ขอบคุณคำพูดหล่อ ๆ จากใจพี่ตะวัน **26**

2. น้องดำไม่ได้ " ง ก " นะคะพี่ป๊อป.... **03** ...แค่เก็บไว้ทุกอย่างคนเดียววว  **02** แต่กำลังปล่อยแล้วค่ะ

3. ขอบคุณพี่ nine_nine  ที่ให้โอกาศได้ไปร่วมทำบุญที่บ้านราชาวดีวันนี้กับน้องสาวคนสวยอีกคน และพาไปกินอาหารอร่อย ๆ ค่ะ *** ( เดินทางข้าม 4 จังหวัดเบยยยย ;-(;-):-P )

**26** **38**

อยู่อย่างไร้ตัวตน....