ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษค่ะ..  (อ่าน 5476 ครั้ง)

Nong-Dam

• Hero Member
  • People Like This 390
ขอโทษค่ะ..
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 03:00:15 PM »

ไม่ได้มี เ จ ต น า ว่ากระทบ หรือพาดพิงใครนะคะ

แค่อยากรู้เฉยๆค่ะว่า กับ หลาย ๆ คนที่ สมัครมาแล้วมีหลาย ๆ User เนี่ยะ 

เขารู้จักคำว่า " เ ห นื่ อ ย " กันบ้างไหม  **40** กับสิ่งที่ทำ

1. ต้องมานั่งตอบคำถามในบางกระทู้ที่ตั้งขึ้นมาเอง โดยใช้ User อื่น ๆ ....  **13**

2. ต้องคอยเปลี่ยน User การเข้าในแต่ละครั้ง เพื่อติดต่อกัน ( บางทีก็ลืมด้วยซ้ำว่าเคยคุยกันแล้ว ) **19**

หรือ ฯลฯ ............. ( ไม่เอ่ยดีกว่า.  **20**..)

น้องเข้าใจนะคะว่าเป็นสิทธิ์ส่วนบุคคลที่จะทำกันในพื้นที่แห่งนี้ 

บางคนก็มาดี  บางคนก็มาไม่ดี แล้วเต่ เจ ต น า  ของคน ๆ นั้น

แค่ตอนนี้น้องรู้สึก  เ บื่ อ อ อ...และ  เ ห นื่ อ ย ย ย.....มานั่งตอบคำถามกับ......  **21**

ขอโทษนะคะหากกระทู้นี้จะทำให้ใคร ๆ หลาย ๆ คนไม่พอใจ  หรือ ไม่ถูกใจใคร  **26**  **26**

****************** คงถึงเวลาต้องบายถาวรซะที ...***************** **21** **21**

กับพี่ ๆ น้อง ๆ ท่านใด หรือ สมาชิกท่านอื่น ๆ ที่น้องเคยทำให้ไม่พอใจ โกรธเคืองกันทั้งที่แสดงออก และไม่แสดงออก

ไม่ว่าด้วยเรื่องใดๆ ก็ขอโทษ  ขออภัย  ขอให้อโหสิแก่น้องไว้ตรงนี้ด้วยนะคะ  **26**  **26**

น้องไม่ได้มีเจตนาก้าวร้าว หรือ คิดไม่ดีกับใครเลย แต่บางครั้งอาจมีเล่นสนุกจนเกินเลยความพอดีไปบ้าง

ก็ตักเตือน บอกกล่าวกันได้ ยินดีรับฟังและปรับปรุงแก้ไข และขอให้ความบาดหมางทุกๆอย่างจบแค่ตรงนี้นะคะ

ขอบคุณทุก ๆ สิ่ง ทุก ๆ อย่างที่ผ่านเข้ามา....แล้วกำลังจะ..ผ่านไป.....  **26**

อยู่อย่างไร้ตัวตน....

Nong-Dam

• People Like This 390
Re: ขอโทษค่ะ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 03:08:37 PM »

วันนี้ครบ  6 เดือนที่เข้ามาพอดี  **21**

**38** **38** **38**
อยู่อย่างไร้ตัวตน....

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 03:12:07 PM »
มีไรหรอครับ....  **40**

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 04:21:45 PM »
มาให้กำลังใจครับ
 **39**

741w

• Newbie
  • *
  • People Like This 39
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 04:29:58 PM »
ตามกระทู้น้องมาตลอดก็ไม่เห็นจะมีข้อความหรือคห.ไหนที่ดูไม่ดีสักครั้งจากที่ประเมินเองผมว่าน้องน่ารัก สุภาพครับ  **40**
มาให้กำลังใจครับ **10**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 04:37:16 PM »
มาให้กำลังใจนะคะ  41
ไม่ว่าจะเจออะไรมา ก็อย่าคิดมากเลยค่ะ เดี๋ยวมันก็ผ่านไป
ขอแค่เราไม่ทำร้ายใคร เจตนาดี ก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร
หรือพลาดพลั้งทำใครเดือดร้อน ก็ขอโทษแล้วก็น่าจะผ่านไป

จ๋องไม่รู้เรื่อง แต่อยากให้กำลังใจน้องดำค่ะ
อยู่เล่นกันไปนานๆดีกว่า
คนในเวปนี้ยิ่งน้อยลงไปเรื่อยๆอยู่ด้วย  **07**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 05:39:14 PM »
น้องดำ
อยู่นี่เเหละ
ไม่ต้องไปไหน
ใจเย็นๆ
อย่าไปเเคร์คำพูดใครๆมากเกิน
วางลงนะ

พี่ไม่รู้หรอกว่าเรื่องไร
เเต่ ไม่ต้องรู้สึกเเย่จนต้องออกไปหรอกนะ

อยู่ต่อนะ
m a k e    l o v e     n o t     w a r

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 09:24:56 PM »
ชนะใจตัวเองให้ได้ก่อนแล้วค่อยไป(หรือจะอยู่ต่อก็ได้)
เพราะพอชนะใจเราเองแล้วเราก็เป็นอิสระที่จะเลือก
จะอยู่หรือไปก็เรื่องของเรา

อย่าหนีปัญหา เพราะจะสร้างนิสัยที่เราจะยอมรับการเบียดบังของบุคลอื่นโดยเราไม่รู้ตัว
นิสัยนี้จะทำให้เรามักต้องร่อนเร่ไป ที่ยืนเราจะแคบลง

ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร แต่ก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 10:11:05 PM »
เข้ามาเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้พี่น้องดำค่ะ
กอดกันน้าาา อย่าไปเลย 'w'
You're a bad idea, but I like bad ideas.

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2015, 10:19:12 PM »
ชนะใจตัวเองให้ได้ก่อนแล้วค่อยไป(หรือจะอยู่ต่อก็ได้)
เพราะพอชนะใจเราเองแล้วเราก็เป็นอิสระที่จะเลือก
จะอยู่หรือไปก็เรื่องของเรา

อย่าหนีปัญหา เพราะจะสร้างนิสัยที่เราจะยอมรับการเบียดบังของบุคลอื่นโดยเราไม่รู้ตัว
นิสัยนี้จะทำให้เรามักต้องร่อนเร่ไป ที่ยืนเราจะแคบลง

ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร แต่ก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

พี่ตะวันพูดหล่อๆ เป็นด้วยแฮะ  **06**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..