ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษค่ะ..  (อ่าน 5486 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: ขอโทษค่ะ..
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 05:17:44 AM »
ส่งกำลังใจให้พี่น้องดำ

อย่าเพิ่งไปน้า... พี่น่ารักตอบทู้ เฮฮาดี อยู่เถอะๆๆๆ

ผ้าแพร

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 05:27:56 AM »
อยู่ด้วยกันดีกว่าค่ะน้องดำ..
อย่าหนีหายเลย..
เวบคนเหงาแย่.. **21**
อยู่เป็นเพื่อนแพรป่วนเวบเล่นๆดีก่าา
อย่าน้อยก้อให้เหงา.. **34**
เล่นเอาฮาไม่เน้นซีเรียสเนอะ.. **11**
สู้ๆๆๆครัช **30** **30**
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 09:02:47 AM »
ต้นไม้ออกลูกเต็มต้น. เรายืนอยู่ เห็นเข้าก็อยู่ที่ว่าจะเก็บลูกที่หล่นอยู่กับพื้น หรือปีนไปเก็บบนต้น.  มันมีเหตุผลทั้งนั้น

เก็บบนต้นเพราะมันกินได้.  ลูกที่หล่นคือลูกเน่า
เก็บที่พื้นเพราะลูกสุกหล่นลงมา.  ลูกบนต้นกินไม่ได้ยังไม่สุกและฝาด

เก็บแหลกทั้งบนพื้นและบนต้น. เพราะ เอาไปบ่ม กับกินได้ทันที
เก็บแหลกทั้งบนต้นและพื้น. เพราะงก บนต้นฝาดกินไม่ได้.  บนพื้นก็เน่าหมด

สรุป.   **08** **08** **08**.  อะไรของมัน๋.   **12**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 09:09:51 AM »
อย่าได้ใส่ใจกับคำพูดของคนที่ไม่รู้จักเรา หากเค้ารู้จักเราเค้าจะไม่ถามคำถามแบบนั้นออกมา

อยู่ในเวปนี้อย่าไปแคร์อะไรมากค่ะ ทุกสิ่งทุกอย่างก็ขึ้นมาเพราะการสมมุติเท่านั้น

มา มะ มาสมมุติว่าเรามีความสุข สนุกดี ที่เราได้คุยกับเค้าเหล่านั้นดีกว่าค่ะ ^^

อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนนะ หากออกไป เดี๋ยวเปิ้ลตามไปอีกคนนะ  **21**

...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 10:06:27 AM »
ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น
แต่เข้ามาเป็นกำลังใจให้นะค่ะ
อยู่ที่นี้ด้วยกันสร้างความสุข
ให้พี่ๆน้องๆในเว็บต่อนะค่ะ  **36**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2015, 12:28:55 PM »
ชนะใจตัวเองให้ได้ก่อนแล้วค่อยไป(หรือจะอยู่ต่อก็ได้)
เพราะพอชนะใจเราเองแล้วเราก็เป็นอิสระที่จะเลือก
จะอยู่หรือไปก็เรื่องของเรา

อย่าหนีปัญหา เพราะจะสร้างนิสัยที่เราจะยอมรับการเบียดบังของบุคลอื่นโดยเราไม่รู้ตัว
นิสัยนี้จะทำให้เรามักต้องร่อนเร่ไป ที่ยืนเราจะแคบลง

ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร แต่ก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

พี่ตะวันพูดหล่อๆ เป็นด้วยแฮะ **06**

ออกมาจากใจตรงๆนะคราบบบบบ....ใจผมหล่อ   **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nong-Dam

• People Like This 390
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2015, 06:53:10 PM »
ขอโทษที่ทำให้ทุกคนเป็นห่วง และขอบคุณทุก ๆ กำลังใจค่ะที่ส่งมาให้ค่ะ

โดนฆ้อนปอนด์ใหญ่ ๆ จากพี่ชายท่านหนึ่งส่งฝากมาให้......รู้ซึ้งและเจ็ยจี๊ดดดดส์ เข้าถึงกระดูกดำ ๆ เลยทำให้คิดได้

" ลูกท้อเขามีไว้ให้ลิงถือ  จะถือทำไมถ้าเราไม่ใช่ลิง 

แม้ลิงจะถือลูกท้อก็ไม่เคยบ่น  จะไปเอาคำพูดคนมาใส่ใจเพื่ออะไร ?? ?? "

คิดได้อย่างนั้นก็หันหน้ามาสู้กับความจริง

เรื่องอะไรต้องหนี ต้องยอมให้กับคนประเภทนี้

ขอบคุณทุกกำลังใจดี ๆ ที่ส่งมาทุกช่องทาง

น้องดำจะฮึดสู้บ้างเหมือนคุณจ๋องค่ะ

*** ปล.

1. ขอบคุณคำพูดหล่อ ๆ จากใจพี่ตะวัน **26**

2. น้องดำไม่ได้ " ง ก " นะคะพี่ป๊อป.... **03** ...แค่เก็บไว้ทุกอย่างคนเดียววว  **02** แต่กำลังปล่อยแล้วค่ะ

3. ขอบคุณพี่ nine_nine  ที่ให้โอกาศได้ไปร่วมทำบุญที่บ้านราชาวดีวันนี้กับน้องสาวคนสวยอีกคน และพาไปกินอาหารอร่อย ๆ ค่ะ *** ( เดินทางข้าม 4 จังหวัดเบยยยย ;-(;-):-P )

**26** **38**

อยู่อย่างไร้ตัวตน....