ผู้เขียน หัวข้อ: อยากส่งการบ้าน :: กับการรับจ้างดูหนังชิลๆ :: สไตล์แฟนควงแขนไม่ตบ  (อ่าน 8520 ครั้ง)

Be_Me

• Full Member
  • People Like This 76
  • Only you & me .. At someplace on sometime
 **36**

จริงๆวันนี้ก็เป็นวันจันทร์ที่งานยุ่งหัวฟู เหมือนทุกๆวัน
แต่อยากแวะมาส่งการบ้าน .. เผื่อว่ามันจะทำให้เรารู้จักกันมากขึ้น

สมัครเว็บนี้มา ... สองเดือนได้ละมั้ง
รับงานดูหนัง น่าจะ 6 ครั้งได้

ทุกๆครั้งก็จะต่างกันไป ....

บางคน หนูเคยเห็นรูปพี่แล้ว แต่ บางคน ก็ลุ้นเองหน้างานก็มี  **04**
แต่ยังไงก็เถอะ ... แค่พี่นัดหนูไป แล้วไม่งอแง ไม่เบี้ยว ก็ดีใจแล้ว  41

>> ปกติหนูไม่ค่อยได้รับนัดใคร เพราะหลายๆเหตุผล ไม่ใช่ว่าหนูอินดี้นะ แต่เพราะชอบแบบที่สบายใจทั้งคู่ไง ^^
>> ส่วนใหญ่ คนที่หนูรับนัด มักจะเป็น นัดปุบปับ

... เจอหลังเล่นฟิตเนสบ้างล่ะ ...
... เจอในเวลางานบ้าง แว้บบงานบ้าง บลาๆๆ ...

เพราะพี่บางคน ก็สะดวกเวลางาน ส่วน พนง บริษัทตัวเล็กๆอย่างหนู ถ้าจะว่าง ก็คือต้องรีบเคลียร์งานให้เสร็จก่อน

พี่ที่ไปด้วย 95% นั่นล๊ากกกกก ... ไม่เกินขอบเขตที่เราตกลงกันเลย
ไม่นัว ฟิลแฟนใสๆ ... ก็นั่งคุยไป พิงไป กอดบ้าง หอมบ้าง ..

บางคนแอบสงสัยว่าให้พิสูจน์หน้าอกได้จริงหรออออ
ว่าของจริงรึป่าววว พี่เค้าไม่กล้า กลัวหนูตบ ..

ก็ตลกดีนะคะ แบบดึงไปโอบเนียนๆ แล้วแอบเอานิ้วมาจิ้มๆ แอบพิสูจน์เนี่ยย

พี่ที่จ้างหนู .. ตารางงานคือ Flexible มากกก ..
ขอบคุณมากนะคะ  **02** แบบนัดกันวันนี้ แต่stand byรอได้ตลอดด

ถ้าหนูรถติดอยู่ระหว่างทาง งานเสร็จก่อนกำหนด หรือเสร็จช้ากว่า
พี่ก็รอได้ ไม่เป็นไรไม่ต้องรีบ 555
>> คือ จริงๆรีบตลอด ไม่อยากเลท แต่การจราจรเมืองหลวง และงานหนูบางมีมัน out of control อ่ะ

~ หนูจะบอกตลอดว่า ไม่ชอบคนจิก / แต่ทุกครั้งถ้านัดใคร ก่อนเวลานัด หนูจะรายงานตัวตลอดนะ ถ่ายรูปส่งให้ดู
บางทีชีวิตประจำวัน ก็มีพี่ที่คุยๆๆๆ ไม่จ้างสักที ถามรัวๆให้รายงานตัว 5555555 หนูก็งงๆนะ แต่ก็ตอบตามจริงตลอด~

ถ้านัดครั้งไหน หนูไปสาย .. หนูก็จะยอมให้พี่เค้าทำโทษนะ
>> มีหนนึงให้พี่เค้าตีมือ1ที แล้วก็พาพี่เค้าไปเลี้ยงไอติมเป็นการไถ่บาป  **24**

ดูหนังเสร็จ ถ้าอยากทานไรต่อ ชวนเดินเล่นก่อน แอบจูงมือบ้างหนูก็ไม่ว่า ..
คือ ... "ค่าขนม พันเดียว" ... หนูไม่รู้หรอกว่ามันถูกหรือแพง
แต่ก็อยากให้สบายใจ ประทับใจกันไปเท่าที่พอจะทำได้

เป็นคนไม่เฟค .. ขอโทษด้วยนะคะ ถ้าบางที เหนื่อยๆ แล้วพูด ตรงๆ อาจจะทำให้พี่รู้สึกขัดใจบ้าง

แต่ช่วงเวลาที่พี่จ้างหนู .. หนูก็พยายามจะไปอาบน้ำก่อน ตัวจะได้หอมๆ เลือกใส่ชุดแบบที่พี่อยากให้ใส่
ตามใจกันสุดๆ แค่ไม่นัวเยอะ และ ไม่เซ๊กแค่นั้นเอง

ถือคติว่า .. ในโรงหนัง สามารถทำได้แค่ไหน ถ้าไม่มากเกินไปก็ตามนั้น ไม่ได้ว่าหรือขัดขืนอะไรมากมาย

:: วันก่อนนน มีนัดนึง งานหนูมีปัญหาเลยไปช้า .. สระไดร์ แล้วซ้อนมอไซด์รับจ้างไปหา
คือ ขอโทษมากๆนะคะที่สภาพอาจจะต่างจากรูปที่ส่งไปรายงานตัว  **21** ::

ขอบคุณพี่ที่จ้างหนูไปด้วย และยัง keep contact อยู่ หรือจะ blocked กันไปแล้วก็เถอะ

มีพี่ที่เคยจ้างหนูไปทานข้าวเป็นเพื่อนเฉยๆด้วย ยังรู้สึกว่านั่งทานข้าว คุยเรื่องหุ้นเรื่องอสังเรื่อยเปื่อย
มันยังไม่คุ้มเงินค่าจ้างเลย >> ถ้าพี่ผ่านมาเห็นโพสนี้ : โทรมานัดใหม่ได้นะคะ หนูไม่เอาค่าขนม  **25**
คุยกัน นั่งขำ เกรียนๆ คือ .. หนูยังไม่ได้กอดพี่เลย  **06** ((ชอบกอดอุ่นๆอ่า))

>> ที่บอกว่ากอดได้ หนูพูดจริงนะ ^_^ <<
... แอบกอด แอบลูบขาได้ แต่อย่าแอบล้วง แอบเขี่ยอะไรน๊าาา คืออออ ...
... นี่ก็ชอบใส่กระโปรงสั้น นั่งขัดสมาธิ มาพี่แกล้งชะแลบบบบนิ้วมา ...

++ หนูต๊กกะใจ +++
เด๋วทนไม่ไหว เผลอใจไปปล้ำพี่ล่ะ แย่เลย **25**

เกรียนไปบ้าง รั่วไปบ้าง ขออภัยค่ะ
:: ขอแอบแจ้งตรงนี้นิดนึง .. ไม่รับนัดไกลจากเมืองมากๆแลัวนะคะ !! ::
:: วันก่อนมีพี่คนนึงนัด แต่เลทนัดไปเกิน 60 นาที หนูไม่โออะค่ะ
(ขับรถไปไกลมากๆจริงๆ และรถก็ติดมากๆด้วย ยังมาเจอแบบนี้อีก .. ความรู้สึกแพงกว่าค่าจ้างนะคะ
เงินพันเดียว ซื้อความรู้สึกไม่ได้อะ) หนูเองก็มีธุระเยอะแยะเช่นกัน

ขอบคุณที่ได้มารู้จักกันเนอะ เงื่อนไขสบายๆ อย่าก้าวก่าย .. ถ้าหนูไม่ได้ก้าวก่ายเยอะแยะกะพี่
ไม่ได้ยุ่งวุ่นวายกะเรื่องส่วนตัวพี่ .. พี่ก็ควรจะให้สิทธิ์นั้นแก่หนูเช่นกัน

ไม่ได้อินดี้น๊าา .. แต่อยากให้พี่ได้รับบริการที่จริงใจ มาจากความรู้สึกจริงๆมากกว่า

** วันโน๊นนนนนนนน ได้กอดมาจากพี่ชายนึง คือ .. พี่ทำให้หนูเพ้อเลยนะ **
++ ชอบกอดอุ่นๆแบบนั้น .. กอดแล้วฟังเสียงหัวใจพี่เต้นรัวๆ ++

Heart beat fast ... That make me feel ... Love to beside you in ur arms

อ้อมกอดนั้น อาจจะมีเจ้าของแล้ว .. ไม่เป็นไร ..
แค่พี่แบ่งกอดอุ่นๆแบบนั้นมาทางนี้ แม้ไม่กี่นาที ก็พอใจแย้วว

:: ชอบผู้ชายอายุมากกว่า ... สูงกว่า ... กอดอุ่น ... พูดตรง ... ยิ้มแล้วน่ารัก ::

พี่ 5-6 คนที่หนูเคยรับนัด .. น่ารักกก ทุกคนเลย  **32**
...............................
ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา
พูดจาตรงๆ
นมไม่มีซิลิโคน
กอดอุ่น..ตามหาคนจริงใจ

>> มาลองกอดกันมั้ยคะ ^^
...............................

no_18

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
คนที่เคยนัดมีมี่ ก็คงรู้สึกเช่นเดียวกันคับ ผมว่า ^^

buababy

• People Like This 164
  • Love suck Luck less
อ่านการบ้านเฉยๆก็คิดว่าเจ้าของกระทู้คงน่ารัก นิสัยดีน่าดู  **39**
Action = Reaction

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    ถ้ามีน้องๆ จ้างเที่ยวน่ารักแบบนี้ซัก 30 คน พี่คงไม่มีเวลาไปทำมาหากินเป็นแน่
หายากจริงๆ คนที่มาแล้วคุ้มค่าแบบนี้ ที่พูดมานี่ยังไม่เคยเจอน้องเค้าเลยนะ
แต่รู้สึกได้เลยว่าคนนี้ใช่เลย....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Nine10

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 49
น่ารัก และเฟรนลี่ขนาดนี้ **39**

ยินดีกับพี่ ๆ ที่จะนัดในครั้้งต่อไปด้วย 

41 41 41

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
อ่านแล้ว อมยิ้มเลย อยากจ้างให้มานั่งฟังเสียงหัวใจผมเต้นจัง จะมีโอกาสนั้นมั้ยเนี่ย
A Whiter Shade of Pale

Be_Me

• Only you & me .. At someplace on sometime
คนที่เคยนัดมีมี่ ก็คงรู้สึกเช่นเดียวกันคับ ผมว่า ^^

ละมะไหร่ พี่เบอร์ 18 จะ จ้างหนูบ้างงงงคะะะะ  **21**
พูดจาตรงๆ

Termaraofin

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
อ่านจนจบ เจ้าของกระทู้คงน่ารักมากครับ

Be_Me

อ่านแล้ว อมยิ้มเลย อยากจ้างให้มานั่งฟังเสียงหัวใจผมเต้นจัง จะมีโอกาสนั้นมั้ยเนี่ย

**02**

อ่านแล้วเขินเลย 5555555
ก็ต้องลองจ้างดูนะคะ

คือวันนั้นพี่เค้าดึงไปกอดดด แล้วหน้าก็ซบอกเค้าเลยยย

ใจพี่เค้าเต้นแรงมากกกกก
ยังขำ แล้วถามเลยว่าเปนอะไร

//น่ารักดี คงไม่บ่อยมั้ง ที่ได้ยินเสียงหัวใจใครใกล้ขนาดนี้ ^^

>> เป็นคนตรงๆค่ะ ถามตรง ตอบตรง
> พี่ๆที่มาจ้างเที่ยว ก็คงอยากได้น้องที่มีชีวิตชีวา มากว่าที่มานั่งฝืนยิ้ม แสร้งเอาใจเพื่อรอรับค่าขนม

นี่ก็เลย .. พยายามรับนัด คนที่สบายใจทั้งคู่ รู้สึกคลิ๊กทั้งคู่มากกว่า ^^
พูดจาตรงๆ

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ

**02**

อ่านแล้วเขินเลย 5555555
ก็ต้องลองจ้างดูนะคะ

คือวันนั้นพี่เค้าดึงไปกอดดด แล้วหน้าก็ซบอกเค้าเลยยย

ใจพี่เค้าเต้นแรงมากกกกก
ยังขำ แล้วถามเลยว่าเปนอะไร

//น่ารักดี คงไม่บ่อยมั้ง ที่ได้ยินเสียงหัวใจใครใกล้ขนาดนี้ ^^

>> เป็นคนตรงๆค่ะ ถามตรง ตอบตรง
> พี่ๆที่มาจ้างเที่ยว ก็คงอยากได้น้องที่มีชีวิตชีวา มากว่าที่มานั่งฝืนยิ้ม แสร้งเอาใจเพื่อรอรับค่าขนม

นี่ก็เลย .. พยายามรับนัด คนที่สบายใจทั้งคู่ รู้สึกคลิ๊กทั้งคู่มากกว่า ^^
ขอบคุณครับ เราคงได้มีโอกาสเจอกัน ในวันหนึ่ง
ผมก็ตรงนะ บางทีตรงจนน่าโมโห แต่ผมสร้างภาพไม่เป็นอ่ะ
ผมชอบสัมผัส (จับมือ โอบเอว กอด) ผมว่ามันอบอุ่น มันเป็นการถ่ายทอดความรักจากอีกคนสู่อีกคน
ผมไม่ชอบพาสาวเข้าโรงหนัง เพราะผมเป็นคนที่ถ้าดูหนัง คือผมจะโคตรตั้งใจดูเลย ไม่คุยกับใคร
ผมชอบทานกาแฟ + ขนมเค้กอร่อยๆ
ประมาณนี้ครับ  **02**
A Whiter Shade of Pale