ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้ามาจากนอก  (อ่าน 8112 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: นางฟ้ามาจากนอก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2015, 12:28:00 PM »
      น้องกลับตจว.หายไป 5 วัน ผมทักไลน์ไปน้องเพิ่งตอบมาว่า ไปจำศีลมา
เอาบุญมาฝากพี่นะคะ น้องยังน่ารักเหมือนเดิม.......

คงไม่มีโอกาสเจอน้องคนนี้อีกแน่ เพราะอีก 2 อาทิตย์น้องก็จะบินไปไกลเกือบครึ่งโลกแล้ว
และไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะกลับมา ผมคงได้แต่เก็บไว้เป็นความทรงจำดีๆ กับน้องที่น่ารัก นิสัยดีคนนี้

ที่จริงมีอีก 2 คนที่ผมเจอแล้วน่ารักเหมือนกัน หรือผมคงชอบน้องที่โปรไฟล์ดีๆ ก็ไม่ทราบ
คนนึงจบจากมหาลัยอันดับ 1 ตอนนี้ทำงานในองค์กรชั้นนำ อีกคนก็จบจากมหาลัยอันดับ 1
ที่เป็นคู่แข่งกัน ยังเรียนอยู่แต่น่ารักแบบขี้อ้อนมาก เป็นความประทับใจกับน้องๆ ที่เจอจริงๆ
ไว้โอกาสหน้าจะมาเล่าสู่กันฟังครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2015, 01:13:42 PM »
อ่านเรื่องราวดีๆแบบนี้แล้ว ผมอิ่มใจจัง บางครั้งความสุขมันก็ไม่ได้อยู่ที่เรือนร่างไร้อาภรณ์ของสตรีเลยจริงๆ ดีใจกับท่าน Kaptan ด้วยครับที่ได้พบกับความทรงจำดีๆแบบนี้ ส่วนผมก็คงต้องหาต่อไป แต่ก็ไม่รู้ว่าจะทำให้น้องประทับใจได้มากแค่ไหน เพราะผมเพิ่งโดนน้องคนนึงที่รู้จักกันทางแอปแชทอันหนึ่งชี้หน้าแล้วบอกว่า "พี่มันคนไม่มีหัวใจ" พร้อมน้ำตาที่ไหลอาบแก้ม **21**
A Whiter Shade of Pale

kaptan

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2015, 02:27:38 PM »
อ่านเรื่องราวดีๆแบบนี้แล้ว ผมอิ่มใจจัง บางครั้งความสุขมันก็ไม่ได้อยู่ที่เรือนร่างไร้อาภรณ์ของสตรีเลยจริงๆ ดีใจกับท่าน Kaptan ด้วยครับที่ได้พบกับความทรงจำดีๆแบบนี้ ส่วนผมก็คงต้องหาต่อไป แต่ก็ไม่รู้ว่าจะทำให้น้องประทับใจได้มากแค่ไหน เพราะผมเพิ่งโดนน้องคนนึงที่รู้จักกันทางแอปแชทอันหนึ่งชี้หน้าแล้วบอกว่า "พี่มันคนไม่มีหัวใจ" พร้อมน้ำตาที่ไหลอาบแก้ม **21**

ถ้าคบด้วยใจก้ต้องใช้ใจครับ มาบ้านนี้อาจจะเหมาะกับท่าน
มาแต่ตัว เงินตามสมควร แต่ต้องไร้ใจครับ ไม่งั้นไม่เราก็ต้องเสียใจ
เพราะสังคมแห่งนี้ พบเพื่อจากกันทั้งนั้น
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Be_Me

• Full Member
  • People Like This 76
  • Only you & me .. At someplace on sometime
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2015, 03:51:35 PM »
พบเพื่อจาก .. ดูน่ากลัวจุง  **14**

มะนไม่ง่ายเนาะ
ที่จะหารับนัด

กะพี่ที่ดูไว้ใจได้ น่าสบายใจที่ไปด้วย  41
...............................
ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา
พูดจาตรงๆ
นมไม่มีซิลิโคน
กอดอุ่น..ตามหาคนจริงใจ

>> มาลองกอดกันมั้ยคะ ^^
...............................

kaptan

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2015, 05:25:23 PM »
พบเพื่อจาก .. ดูน่ากลัวจุง  **14**

กะพี่ที่ดูไว้ใจได้ น่าสบายใจที่ไปด้วย  41

คุยกันเยอะๆ ก่อนครับ แล้วก็ไปเองกลับเอง นัดที่สาธารณะ
ขอค่าขนมก่อนรับงาน งานย่อมมีความเสี่ยง เราก็จำกัดความเสี่ยง
เท่าที่เรารับไหวครับ

phoixso

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 17
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2015, 03:34:06 AM »
ดีจังครับ เดี๋ยวนี้ผมหาน้องๆ ยากมากเลย  **19**

Denny.S

• People Like This 37
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2015, 08:17:49 AM »
 **02** **02** เข้ามาอีกครั้ง พี่กัปตัน ก็ยังสเน่ห์แรงน่ารักน่าอิจฉา เหมือนเดิม  **26** **26**

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2015, 10:40:50 AM »
พี่กัปตันยังคงเป็นพี่ที่น่าอิจฉาที่สุดในเวป เสมอๆ 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Be_Me

• Full Member
  • People Like This 76
  • Only you & me .. At someplace on sometime
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 12:30:00 AM »

คุยกันเยอะๆ ก่อนครับ แล้วก็ไปเองกลับเอง นัดที่สาธารณะ
ขอค่าขนมก่อนรับงาน งานย่อมมีความเสี่ยง เราก็จำกัดความเสี่ยง
เท่าที่เรารับไหวครับ

กติก็ไปเองกลับเอง
นัดที่สาธารณะมากๆ

ถ้าเจอแบบเลทมว้ากกกกก ก้คือจะกลับเบย

แต่เรื่องเงินนี่ ... อนุญาตให้ทำตาม สด ตลอดเบย
อยากให้ตอนไหนก็ให้
ถ้าไม้ให้ก็แค่ .. อืมม ตาม สด เค้า

5555555555

// เจอหน้าจะขอเงินเลยก็กลัวว่าดูไม่งามปะคะ?
ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา
พูดจาตรงๆ
นมไม่มีซิลิโคน
กอดอุ่น..ตามหาคนจริงใจ

>> มาลองกอดกันมั้ยคะ ^^

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 07:19:21 AM »
อ่านแล้วก็น่าดีใจนะคะ มีน้องๆที่น่ารัก โปรไฟล์ดี พร้อมที่จะรับงานอีกมากมาย
และน่าดีใจที่ยังมีพี่ที่น่ารักแบบพี่กัปตันอยู่

การบ้านอิ่มเอมใจมากค่ะ  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..