ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้ามาจากนอก  (อ่าน 8180 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: นางฟ้ามาจากนอก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 09:15:21 AM »

กติก็ไปเองกลับเอง
นัดที่สาธารณะมากๆ

ถ้าเจอแบบเลทมว้ากกกกก ก้คือจะกลับเบย

แต่เรื่องเงินนี่ ... อนุญาตให้ทำตาม สด ตลอดเบย
อยากให้ตอนไหนก็ให้
ถ้าไม้ให้ก็แค่ .. อืมม ตาม สด เค้า

5555555555

// เจอหน้าจะขอเงินเลยก็กลัวว่าดูไม่งามปะคะ?

ถ้าน้องตกลงกับพี่เค้าตั้งแต่ไลน์คุยกัน หรือโทรฯ คุยก็ตาม
ว่าเจอกันครั้งแรกน้องขอค่าขนมก่อนเริ่มงานจะสะดวกพี่มั้ยคะ
พี่ว่าพี่ๆ ที่ดีๆ ตั้งใจให้ค่าขนมน้องอยู่แล้ว ก็มักจะไม่ขัดข้องหรอกครับ
แต่หากไม่ได้บอกกันก่อน มาขอตอนเจอกัน อันนี้อาจจะไม่งามตามที่น้องบอกมาครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Honeysweet

• Sr. Member
  • People Like This 73
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 12:36:28 PM »
อิจฉาพี่kaptan ที่เจอแต่น้องน่ารักๆ

นผว. ไม่มีโอกาสนั้น เศร้าแปป **01**
เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

changair

• Full Member
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 01:33:29 PM »
อ่านแล้วเพลินน่าอิจฉาจิงจิงคับ  **26**

ทำไงได้เจอแบบนี้บ้างน้ะ  **19**
เหรียญมันมีหลากหลาย แต่เธอ มีคนเดียวในโลก

wat012

• People Like This 576
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 04:48:47 PM »
สวัสดีครับพี่กัปตัน

เป็นการบ้านที่ให้กำลังใจทั้งพี่ ๆ และน้อง ๆเลยนะครับ

พี่ ๆก็ยังมีความรู้สึกว่า ใน Wlg แห่งนี้ ยังมีสิ่งดี ๆรอให้พี่ ๆได้เข้ามาค้นหา

ส่วนน้อง ๆก็ยังมีความรู้สึกว่า ใน Wlg แห่งนี้ยังมีพี่ ๆที่สามารถให้ความช่วยเหลือได้อยู่

ด้วยความยินดีครับ

อ๊อด
ในช่วงเวลา "ที่เงินหายากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยก็คือ "การหลอกลวงที่มากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอีกอย่างหนึ่งของการรับงานของน้อง ๆก็คือ "การต่อรองที่เอาเปรียบมากขึ้น"

ขอให้น้อง ๆทุกคนมีโชคดีทุกคน "นะครับ"

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2015, 09:58:44 AM »

เป็นการบ้านที่ให้กำลังใจทั้งพี่ ๆ และน้อง ๆเลยนะครับ

พี่ ๆก็ยังมีความรู้สึกว่า ใน Wlg แห่งนี้ ยังมีสิ่งดี ๆรอให้พี่ ๆได้เข้ามาค้นหา

ส่วนน้อง ๆก็ยังมีความรู้สึกว่า ใน Wlg แห่งนี้ยังมีพี่ ๆที่สามารถให้ความช่วยเหลือได้อยู่

อ๊อด

ขอบคุณครับพี่อ๊อด เวปนี้ได้พี่มาช่วยทำให้สังคมดีๆ (ในแบบของเวป) คงอยุ่และช่วยให้น้องๆ
พอมีรายได้ พี่ๆ ไม่เหงาครับ
น้อง...ที่ไปล้างวัดกับพี่อ๊อดมาเล่าให้ผมฟังว่าพี่น่ารักมาก น้องดีใจที่รู้จักพี่ และได้ไปทำสิ่งดีๆ กับพี่ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

wat012

• People Like This 576
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 10:12:34 PM »

อ๊อด

ขอบคุณครับพี่อ๊อด เวปนี้ได้พี่มาช่วยทำให้สังคมดีๆ (ในแบบของเวป) คงอยุ่และช่วยให้น้องๆ
พอมีรายได้ พี่ๆ ไม่เหงาครับ
น้อง...ที่ไปล้างวัดกับพี่อ๊อดมาเล่าให้ผมฟังว่าพี่น่ารักมาก น้องดีใจที่รู้จักพี่ และได้ไปทำสิ่งดีๆ กับพี่ครับ

ขอบคุณครับ ๆ

น้องเค้าน่ารัก
ในช่วงเวลา "ที่เงินหายากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยก็คือ "การหลอกลวงที่มากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอีกอย่างหนึ่งของการรับงานของน้อง ๆก็คือ "การต่อรองที่เอาเปรียบมากขึ้น"

ขอให้น้อง ๆทุกคนมีโชคดีทุกคน "นะครับ"

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 01:12:57 PM »
        เดี๋ยวนี้พี่ๆ มักบ่นๆ กันมากขึ้นว่า หาน้องๆ น่ารักๆ มารับจ้างเที่ยวได้น้อยลง
ในขณะที่น้องรับงานระดับเกินจ้างเที่ยวมีมากขึ้นเรื่อยๆ สังคมคงเปลี่ยนไปมาก

นี่คือความรู้สึกผมเลยช่วงก่อนที่ผมจะเลิกเล่นเวปนี้ไปซักพัก

กลับมาอ่านกระทู้แรกก็ท้อจะจ้างใครเที่ยวเลย 555

Na54

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 03, 2015, 01:39:53 PM »
ฟินจัง อยากมีโมเม้นความรู้สึกดีๆบ้างจังเจอแต่คนหลอกลวง ให้ความหวังแล้วก็ทิ้งนู๋ไป;( เหนื่อย