ผู้เขียน หัวข้อ: จ๋องรีบ... ปฏิบัติกิจโดยไว  (อ่าน 3335 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: จ๋องรีบ... ปฏิบัติกิจโดยไว
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 05:49:07 PM »
อ้างจาก: Be_Me  **40**link=topic=171403.msg602652#msg602652 date=1439796646
สงสัยคนในเวป จะมีแต่คน.. ชัก... ช้า

ไม่มีใครมาแนะนำปฏิบัติกิจแบบสายฟ้าแลบเลย

ไม่ไหวๆ  **11**

ฮ่าๆ ๆๆๆ

ระวังเจอคนมาไว ไปไวกว่า เข้าให้นะคะ

ฮ่าาา ตลกอะ

ชอบเลยค่ะ มาช้าไปช้า เหนื่อยยยยย  **08**

**37**
เคยเจอแบบ .. เค้าไปตอนเราเครื่องกำลังจะติด 5555555
เซฟแรงเกินไปอีก

แต่ว่า ... ฟินจนร้องขอชีวิตนี่ เหนื่อยแต่ ... โอ่ยยย น้ำลายไหล
#หินปูนเกาะ เด๋วหาที่เคาะหินปูนก่อน 41

บร๊ะ!!! ฟินจนต้องร้องขอชีวิตเลยเหรอคะ  **08**

แหม่.... อยากร้องขอบ้างจุง ...

ขอ..ขอ..ขอ.. ขออีกที...  **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

wat012

• People Like This 576
Re: จ๋องรีบ... ปฏิบัติกิจโดยไว
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 10:10:35 PM »

น้องจ๋อง

ผล....ทดสอบ
ได้ผลอย่างไร....แจ้งด้วย

อยากรู้....55555

แต่ว่า ... ฟินจนร้องขอชีวิตนี่ เหนื่อยแต่ ... โอ่ยยย น้ำลายไหล
#หินปูนเกาะ เด๋วหาที่เคาะหินปูนก่อน 41

เจอที่เคาะหินปูนที่ถูกใจรึยัง?

พี่อ๊อด
ในช่วงเวลา "ที่เงินหายากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยก็คือ "การหลอกลวงที่มากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอีกอย่างหนึ่งของการรับงานของน้อง ๆก็คือ "การต่อรองที่เอาเปรียบมากขึ้น"

ขอให้น้อง ๆทุกคนมีโชคดีทุกคน "นะครับ"

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 11:21:10 PM »
ไปในลานจอดรถครับ.  หันหัวรถเข้าผนัง ดูตำแหน่งให้จอดใต้กล้องวงจรปิด. หรือจอดไกลๆกล้อง เคยครั้งนึงลานยอดรถใต้ดิน rca. สมัยที่นั่นรุ่งๆ
ตื้นเต้นจนรวบรัดใช้ได้. 

บางคนโทรไปบิ้วทลึ่งกันก่อน มาเจอกัน

จ๋องก็เคยลานจอดรถแล้วนะคะ แต่ตื่นเต้นเกินกว่าจะเสร็จ สงสัยคราวหน้าต้องลองพยายามใหม่  **34**

ส่วนโทรบิ๊วกันก่อน ก็เคยลองแล้วเหมือนกัน เมื่อนานมาแล้ว คงต้องปัดฝุ่นมาใช้ใหม่ซะละ

ขอบคุณนะค้าพี่ป๊อป  41

ลุงรับจ้างบิวท์นอกสถานที่
สนใจติดต่อได้ครับ

**11**
 **10**

ไม่รับบิ๊วในสถานที่เหรอคะ  **11**

สำหรับจ๋อง ... ลุงไม่กล้ารับในสถานที่(มิดชิด)..กลัวอดใจไม่ไหว

**19**

โอะ ... คิดมาตลอดว่าลุงนึกเก่ง
ที่แท้ก็..มิกล้าาาา. อิอิ

อดไม่ไหว ก็ไม่ต้องอดสิคะ ...

Fight นี้สงสัย ชกไม่ครบยก ถูกน๊อค แน่นนอน

**11**

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 03:01:21 PM »

น้องจ๋อง

ผล....ทดสอบ
ได้ผลอย่างไร....แจ้งด้วย

อยากรู้....55555

เจอที่เคาะหินปูนที่ถูกใจรึยัง?

พี่อ๊อด

ทดลองแล้วค่ะ ได้ผลดีมากเลยค่ะพี่อ๊อด  41

ไม่รู้ว่าเร็วไวรึป่าว รู้แต่สยิวกิ้ว ครวญครางนานเลยค่ะ  **25**

ขอบคุณพี่อ๊อดมากนะคะ สำหรับคำแนะนำ  **26**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 03:04:11 PM »
ไปในลานจอดรถครับ.  หันหัวรถเข้าผนัง ดูตำแหน่งให้จอดใต้กล้องวงจรปิด. หรือจอดไกลๆกล้อง เคยครั้งนึงลานยอดรถใต้ดิน rca. สมัยที่นั่นรุ่งๆ
ตื้นเต้นจนรวบรัดใช้ได้. 

บางคนโทรไปบิ้วทลึ่งกันก่อน มาเจอกัน

จ๋องก็เคยลานจอดรถแล้วนะคะ แต่ตื่นเต้นเกินกว่าจะเสร็จ สงสัยคราวหน้าต้องลองพยายามใหม่  **34**

ส่วนโทรบิ๊วกันก่อน ก็เคยลองแล้วเหมือนกัน เมื่อนานมาแล้ว คงต้องปัดฝุ่นมาใช้ใหม่ซะละ

ขอบคุณนะค้าพี่ป๊อป  41

ลุงรับจ้างบิวท์นอกสถานที่
สนใจติดต่อได้ครับ

**11**
 **10**

ไม่รับบิ๊วในสถานที่เหรอคะ  **11**

สำหรับจ๋อง ... ลุงไม่กล้ารับในสถานที่(มิดชิด)..กลัวอดใจไม่ไหว

**19**

โอะ ... คิดมาตลอดว่าลุงนึกเก่ง
ที่แท้ก็..มิกล้าาาา. อิอิ

อดไม่ไหว ก็ไม่ต้องอดสิคะ ...

Fight นี้สงสัย ชกไม่ครบยก ถูกน๊อค แน่นนอน

**11**

เตรียมการ์ด เตรียมนวม ให้ดีเถอะค่ะลุง

ขึ้นชกแล้วอย่างยอมแพ้  **11**