ผู้เขียน หัวข้อ: ความประทับใจของกันและกัน^_^  (อ่าน 3029 ครั้ง)

myman

• Full Member
  • People Like This 61
ความประทับใจของกันและกัน^_^
« เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 03:41:33 PM »
สวัสดีครับ เห็นคนอื่นเขาส่งการบ้านน่ารักๆกันมาเยอะ วันนี้ผมอนุญาติลงกะเขาบ้าง อาจจะไม่น่ารักเหมือนใครๆแต่มันก็เป็นเหตุการณ์ที่ดีสำหรับผมและเธอ

เริ่มเลยนะครับ หลังจากที่ผมเคยประกาศหาเพื่อนเที่ยว(แบบไม่จ้าง)ก็มีสาวๆติดต่อเข้ามาหลายคน แต่พอติดต่อกลับไปก็มีเพียงไม่กี่คนที่คนกันได้ ที่เหลือก็แบบ..ไม่ค่อยตอบ เงียบบ้าง จนไม่ได้คุย (ผมก็ไม่เข้าใจว่าถ้าคุยไม่ได้จะติดต่อมาทำไม) ต่อๆ...ก็มีผญ.คนหนึ่งที่เขาดต้ตอบกับผมเป็นระยะๆ(อันนี้เรามีไลน์ส่วนตัวกันเรียบร้อยแล้วนะครับ) เราก็คุยกันผ่านไลน์ ทำความรู้จักกัน หลังจากที่เราคุยกันได้ประมาณ1อาทิตย์ เราก็นัดไปกินข้าวกัน เรานัดเจอกันที่ร้านเหล้าแบบoutdoor เธอตัวเล็ก ประมาณหัวไหล่ของผมครับ ไม่ผอมเกินไป ผิวสีแทนๆ หน้าตาน่ารัก จนผมอดนึกในใจไม่ได้เลยว่า มีคนในเว็บแบบนี้ด้วยหรอ 555 มาถึงร้านเราก็สั่งอาหารกับเหล้าปั่นมานั่งคุยกันในบรรยากาศที่เป็นกันเองๆ เราคุยกันค่อนข้างถูกคอครับ เราอยู่กันจนร้านปิดตอนนั้นก็เที่ยงคืนพอดี ผมก็เพิ่งรู้ว่าผมเมาเหล้าปั่น 555 ผมก็ขออาสาไปส่งน้องเขาครับ ตอนแรกเขาจะนั่งTaxiไปเอง แต่แหม...ดึกขนาดนั้น จะให้เขาไปคนเดียวได้ไง สุดท้ายผมก็ไปส่งน้องเขาครับ หลังจากวันนั้นเราก็ติดต่อกันมาเรื่อยๆ ผมก็ถามน้องเขาว่า "ได้คุย ได้เจอแล้วเป็นไงบ้าง หน้าตาผ่านมั้ย น้องเขาก็ตอบว่า ถ้าไม่ผ่านก็คงไม่คุยมาถึงตอนนี้หรอก อัยย่ะ!!" สรุป ผมกับน้องเขาหน้าตาผ่านกันทั้งคู่ และเราก็นัดเจอกันครั้งที่2 แต่คราวนี้เรานัดกันไปเที่ยวผับ เพราะผมบอกเธอว่าผมอยากเที่ยวแบบผับบ้าง เพราะตอนที่อยู่เมกามันไม่มีร้านแบบนี้ เราก็ไปสั่งเหล้าสั่งอาหารมาเรียบร้อย ผ่านไปเกือบ2ชั่วโมงผมก็เริ่มมึนแต่เธออ่ะเริ่มเมา555 สุดท้ายเธอก็เมา ผมก็งงว่าเมาได้ยังไงขนาดกินผสมโค้ก และผมก็ต้องไปส่งเธอเหมือนเดิมแต่คราวนี้ผมไม่ได้ส่งแค่ข้างล่างตึกแต่ต้องไปส่งถึงที่ห้องพักเพราะเธอเมา(เมามาก) แต่ก็ยังโชคดีที่เธอยังบอกตำแหน่งห้องพักของเธอได้ ไม่งั้นมีหวังได้นอนข้างถนนกันทั้งคู่555 หลังจากที่ผมไปส่งที่ห้องน้องเขาตรงนี้ผมขอข้ามนะครับ ฮ่าๆๆๆ แต่หลังจากนั้นเราก็ตกลงคบกันแต่ไม่ใช่แฟนนะครับ คบกันสถานะอะไรปล่อยให้เดากันเอาเอง  **11**

สุดท้ายนี้ผมต้องขอขอบคุณมิตรภาพที่ดีของน้อง และขอขอบคุณโชคชะตาที่ทำให้ผมได้พบเจอคนที่ดีครับ ขอให้เพื่อนๆสมาชิกโชคดีเหมือนผมนะครับ  **38**
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

KazAe

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
Re: ความประทับใจของกันและกัน^_^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 04:04:05 PM »
ความประทับใจ ... หาใช่ความหวานที่มีให้กัน  41
แต่น่าจะเป็นเคมีที่เข้ากันซะมากกว่า  **34**

ขอบคุณสำหรับการบ้านที่นำมาแบ่งปันกันค่ะ  **26**

ปล.ผญ.ตัวเล็กในนี้มีเยอะจัง  **21**

ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

No.31

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
  • " อย่าคิดได้ เมื่อสายเกินไป !!! "
Re: ความประทับใจของกันและกัน^_^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 04:12:22 PM »
 น่ารักทั้งคู่เลยค่ะ  ขอให้โชคดีนะคะ **36**
" ไม่ขาว ไม่สวย ไม่หมวย ไม่อึ๋ม ไม่มีอะไรดีซักอย่าง "

ห้ามทักนะ เพราะหนูไม่สวย

myman

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 04:17:37 PM »
น่ารักทั้งคู่เลยค่ะ  ขอให้โชคดีนะคะ **36**

มาเที่ยวด้วยกันไหมครับ  **02**

myman

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 04:18:35 PM »
ความประทับใจ ... หาใช่ความหวานที่มีให้กัน  41
แต่น่าจะเป็นเคมีที่เข้ากันซะมากกว่า  **34**

ขอบคุณสำหรับการบ้านที่นำมาแบ่งปันกันค่ะ  **26**

ปล.ผญ.ตัวเล็กในนี้มีเยอะจัง  **21**

แล้วคุณเคยเจอไหมครับ คนที่เคมีตรงกัน  **11**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 04:37:40 PM »
แหม่.... เวลาไปกินเหล้ากะเพื่อนนี่ กินจนเหล้าหมดร้านก็ยังไม่เมา

แต่ถ้าจ๋องมีโอกาสไปดื่มกับคุณพี่
เมาตั้งแต่แก้วแรกเลยค่ะ  **30**

การบ้านน่ารักดีค่ะ ขอให้มีความสุขนะคะ  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

KazAe

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 04:57:00 PM »

แล้วคุณเคยเจอไหมครับ คนที่เคมีตรงกัน  **11**

ตกเคมีอ่ะค่ะ
เลยผสม ธาตุผิดหมู่ตลอดดดดดเลยค่ะ  **19**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 07:11:45 PM »
คาใจตอนฉากสุดท้ายค่ะ
บนห้องเค้าทำอะไรกะนนะ **40** 41

รักษาความรู้สึกดีดีของกันและกันไว้นะค่ะ
ไม่ว่าจะสถานะไหนก็ตาม
ขอให้น่ารักกันแบบนี้นานๆนะค่ะ
แวะมาส่งความหวาน
ส่งการบ้านให้อ่านอีกนร้า **36**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

myman

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 07:39:10 PM »
แหม่.... เวลาไปกินเหล้ากะเพื่อนนี่ กินจนเหล้าหมดร้านก็ยังไม่เมา

แต่ถ้าจ๋องมีโอกาสไปดื่มกับคุณพี่
เมาตั้งแต่แก้วแรกเลยค่ะ  **30**

การบ้านน่ารักดีค่ะ ขอให้มีความสุขนะคะ  41

เมาง่ายไปนะคับ 555

myman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 07:42:16 PM »
คาใจตอนฉากสุดท้ายค่ะ
บนห้องเค้าทำอะไรกะนนะ **40** 41

รักษาความรู้สึกดีดีของกันและกันไว้นะค่ะ
ไม่ว่าจะสถานะไหนก็ตาม
ขอให้น่ารักกันแบบนี้นานๆนะค่ะ
แวะมาส่งความหวาน
ส่งการบ้านให้อ่านอีกนร้า **36**

ไว้มีโอกาสจะมาแชร์ให้ใหม่ครับ แต่ผมไม่ค่อยได้มาส่งการบ้านหรอกคับ เพราะไม่ค่อยได้นัดใครเท่าไหร่ นานๆผมจะโผล่มาสักที

ปล.ฉากสุดท้ายที่อยู่ในห้องถูกเซนเซอร์ครับ ถ้าอยากรู้ข้อมูลโดยละเอียด ต้องสายตรงมาหลังไมล์ครับ  **34**

ปล.