ผู้เขียน หัวข้อ: 2year anniversary  (อ่าน 1634 ครั้ง)

นิวตันต้องการอะไร

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
2year anniversary
« เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 11:13:58 PM »
2ปีแล้วที่ไม่ได้เข้ามาในนี้   สองปีแล้วที่เว็บนี้ทำให้เราเจอคนๆนี้
คงเป็นบุญนำกรรมส่งให้เราได้มีกันจนถึงวันนี้

**39**  รักมากกกกไม่นอกใจด้วยย   **39**

เข้ามาระลึกวันครบรอบค่ะ คนดีๆยังมีอยู่นะคะ

ไม่รู้ว่าพี่จะซื่อสัตย์กับหนูแค่ไหน

แต่หนูจำคำพี่  ว่าเราเป็นแบบไหน แฟนเราก็เป็นแบบนั้น 

หนูซื่อสัตย์มากบอกเลย

ไปละ  ขอบคุณที่แวะมาอ่านคร่า **39**

เมื่อไม่แคร์ความอ่อนแอก็ไม่เกิด