ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการบ้านก่อนนอน  (อ่าน 3723 ครั้ง)

ผ้าแพร

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
Re: มาส่งการบ้านก่อนนอน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 12:47:36 PM »
กำลังอยากอ่านการบ้านเลยครับ

ขอบคุณ คุณ praewaaa ที่มาส่งให้ได้อ่านกันครับ

ดีใจด้วยนะครับ ที่ได้เจอพี่ที่นิสัยดีครับ

อ่านตอนแรกนึกว่าจะกินกันแถวเซนพระราม 9

ว่าแต่สงสัยสองเรื่องครับ

1 ทำไมยืน ถึงไม่คุยครับ  **25**
2. 1-2-3-4 ยีราฟ นี่คืออะไรครับ  **21**

+1 ไลค์ให้ครับ
 **26**

ตอบข้อ 1 นะค่ะ ส่วนมากจะอนู่ในช่วงเวลาเดินค่ะ...คนจะเยอะ คุยนะ แต่คือมันน้อยไปนิด นู๋จะเดินตามมากกว่า
ส่วนข้อ 2 ว่าแย่จัง มีแต่คนอยากรุ้ข้อสองอ่า... **40** **40**

เฉลยดีไหมค่ะเนี่ยยย

ถ้าให้เดา...สงสัยน้องแพร จะพูดถึงความแแตกต่างของความสูง ระหว่างพี่ชาย กะน้องแพร หรือเปล่าคะ ??  **40**

**11** **11**

การบ้านน่ารักค่ะ ได้เจอพี่น่ารัก สุภาพและใจดี....เมื่อไหร่จะมาส่งอีกค่ะ...  **32**

รอส่งอยู่เหมือนกัน ขอตั้งชื่อทิปว่า "ขึ้นเขาลงห้วย เฟี้ยวฟ้าว ลำพัง" **25** ช่วงนี้ห่างหายจนเวบนี้นาน ส่องเป็นบางโอกาส เพิ่งเห็นคอมเม้นต์ ขอบคุณนะคร่าา **30** **30**
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....