ผู้เขียน หัวข้อ: เจอแต่หลอกลวง เหนื่อยใจ (แชร์ประสบการ์ณค่ะ)  (อ่าน 6221 ครั้ง)

KazAe

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
Re: เจอแต่หลอกลวง เหนื่อยใจ (แชร์ประสบการ์ณค่ะ)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 04:07:19 PM »
ไม่รุ้สิว่าอย่างไร รู้แต่ว่าใครเอาเปรียบเพศแม่นี่มันเดียรัจฉานแท้ๆ ว่ามั๊ย?
 **05**
ให้กำลังใจละกัน
 **06**  **06**  **06**  **06**

**06** **06**  **06** **06** **06**
ส่งด้วยยยยยยยย  **06** **06** **06**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

Tabby.Cat

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: เจอแต่หลอกลวง เหนื่อยใจ (แชร์ประสบการ์ณค่ะ)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 04:12:01 PM »
ขอขอบคุณ ทุกๆคน นะค่ะ ที่ให้กำลังใจกัน ให้คำแนะนำมา ต่อไปหนูจะระวังตัวให้มากขึ้นค่ะ และจะเอาไปเป็นบทเรียนคะ

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 04:47:10 PM »
มาให้กำลังใจครับ ถือว่าเป็นประสพการณ์ชีวิตละกัน สอนให้เราแกร่งขึ้น

ก็เคยเตือนๆกันแล้วว่า รับเงินสดอย่างเดียว ไม่โอนเงินมาผ้าหลุด ไม่ต้องเกรงใจ

ถ้าคนที่ตั้งใจให้จริงๆจะรีบควักให้เลย เพราะยังไงก็ต้องให้อยู่แล้ว

ส่วนคนที่ควักช้านี่เปอร์เซ็นหลอกสูงครับ ยิ่งช่วงนี้คนหลอกเยอะกว่าคนไม่หลอก

คนดีๆในนี้ยังมีอยู่ครับ แต่ก็ต้องค่อยๆหา เจอคนที่ใช่ก็โชคดีครับ

ปล.คนที่2 นี่รู้สึกว่าจะกลับมาหลอกสาวๆอีกแล้ว ตามสไตล์เดิมๆ จ่ายแน่แต่โอนให้กลางเดือนกับปลายเดือน

พาไปบ้านแถวนครชัยศรี จ.นครปฐม นอนแล้วบอกว่ากลางเดือนจะโอนให้ เพราะตอนที่นอนกัน

ยังไม่ถึงวันที่ต้องโอน 5555 ส่วนมากจะไปนอนกันก่อนวันที่บอกว่าจะโอน ให้ค่ารถกลับ แล้วก็หาย

พักก่อนโดนกันไปหลายคนแล้ว นึกว่าเลิกทำตัวเลวแล้ว แต่ก็กลับมาอีก สาวๆระวังตัวนะครับ

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 04:52:31 PM »
เป็นบทเรียน ที่ไม่ควรได้เรียนรู้จริงๆ
แต่เมื่อมันพลาดไปแล้ว
เก็บมันเป็นภูมิคุ้มกันให้ตัวเองนะค่ะ
ิคิดในแง่ร้ายไว้ก่อนเสมอ เพราะคนคิดร้ายมีมากกว่าคนคิดดีกับเรา
ยังไงเป็นก็เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

Tabby.Cat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 05:00:40 PM »
มาให้กำลังใจครับ ถือว่าเป็นประสพการณ์ชีวิตละกัน สอนให้เราแกร่งขึ้น

ก็เคยเตือนๆกันแล้วว่า รับเงินสดอย่างเดียว ไม่โอนเงินมาผ้าหลุด ไม่ต้องเกรงใจ

ถ้าคนที่ตั้งใจให้จริงๆจะรีบควักให้เลย เพราะยังไงก็ต้องให้อยู่แล้ว

ส่วนคนที่ควักช้านี่เปอร์เซ็นหลอกสูงครับ ยิ่งช่วงนี้คนหลอกเยอะกว่าคนไม่หลอก

คนดีๆในนี้ยังมีอยู่ครับ แต่ก็ต้องค่อยๆหา เจอคนที่ใช่ก็โชคดีครับ

ปล.คนที่2 นี่รู้สึกว่าจะกลับมาหลอกสาวๆอีกแล้ว ตามสไตล์เดิมๆ จ่ายแน่แต่โอนให้กลางเดือนกับปลายเดือน

พาไปบ้านแถวนครชัยศรี จ.นครปฐม นอนแล้วบอกว่ากลางเดือนจะโอนให้ เพราะตอนที่นอนกัน

ยังไม่ถึงวันที่ต้องโอน 5555 ส่วนมากจะไปนอนกันก่อนวันที่บอกว่าจะโอน ให้ค่ารถกลับ แล้วก็หาย

พักก่อนโดนกันไปหลายคนแล้ว นึกว่าเลิกทำตัวเลวแล้ว แต่ก็กลับมาอีก สาวๆระวังตัวนะครับ

ใช่เลยค่ะ คนเดียวกันแน่นอนเลยคะ ไม่น่าเลยเรา หลงดีใจว่ารอดแล้ว เลวจริงๆ **07**

Tabby.Cat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 05:01:35 PM »
เป็นบทเรียน ที่ไม่ควรได้เรียนรู้จริงๆ
แต่เมื่อมันพลาดไปแล้ว
เก็บมันเป็นภูมิคุ้มกันให้ตัวเองนะค่ะ
ิคิดในแง่ร้ายไว้ก่อนเสมอ เพราะคนคิดร้ายมีมากกว่าคนคิดดีกับเรา
ยังไงเป็นก็เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับกำลังใจ ^^ **26**

Tabby.Cat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 16, 2015, 10:11:05 AM »
ต่อไปนี้นะ "ต่อหน้า เงินมา ผ้าหลุด" อิอิ  **04**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 16, 2015, 12:02:10 PM »
จริง !  **10**

พวกหลอก แดร~~ก ฟรี นี่ น่าจะเอา  จริ๋มแซลมอน   **30** อุดจมูกมันให้ตายไปเลยนะ ว่ามะ ? 55555  **24**

ฮิฮิ  **25**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Tabby.Cat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 16, 2015, 12:39:37 PM »
จริง !  **10**

พวกหลอก แดร~~ก ฟรี นี่ น่าจะเอา  จริ๋มแซลมอน   **30** อุดจมูกมันให้ตายไปเลยนะ ว่ามะ ? 55555  **24**

ฮิฮิ  **25**

555+ ตัดออกไปเลยดีกว่า  **05**

**36** คนเดือดร้อนจริงๆ มาทำเป็นเล่น มันน่าฆ่าให้ตายซะ  **05** **05** **05** **05**

Unlover~o

• Sr. Member
  • People Like This 39
  • ...
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 09:57:53 AM »
ขอเป็นกำลังใจให้ผ่านพ้นอุปสรรคหรือขวากหนาม ให้ผ่านพ้นไปด้วยดีนะค่ะ
ชีวิตคนเราล้วนมีอุปสรรคกันทุกคน ไม่ว่าจะจนหรือรวยล้วนมีกันทั้งนั้น ถ้าเราก้ามผ่านมันไปได้ เราก็จะกลายเป็นคนที่แข็งแกร่งขึ้น
ขอจงอย่าท้อ **24** **24**
ขอบคุณความเหงาที่คอยเป็นเพื่อนกันเสมอ
คงจะถึงเวลาแล้วที่ฉันต้อง "ลา"