ผู้เขียน หัวข้อ: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^  (อ่าน 59980 ครั้ง)

Older Sister

• Hero Member
  • People Like This 63
  • "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
Re: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^
« ตอบกลับ #170 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 01:12:46 AM »
ยังคงเป็นเจ้าหญิงนิทรา...เกือบทั้งวันค่ะ...

ดีใจกับคุณpich เฮีย คุณchet ในฐานะเจ้าบ้าน...
ที่ได้จุดประกายความคิดนี้ขึ้นมาจนเป็น... Hot Topic of The month...
และดีใจด้วยอีกครั้งที่ทุกอย่างออกมาแฮปปี้สมกับที่เหนื่อย...
ดีใจที่ทุกๆคนมีความสุขนะคะ...มากมายมากมาย...

ตอนนี้ชักงงเวลานอน...Good Night & Sweet Dream ka ... **35** **35**
อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

• "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
Re: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^
« ตอบกลับ #171 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 08:21:13 PM »
มาให้กอดแล้วค่ะ คุณ pim กอดคุณ pich ด้วยจ้ะ

อบอุ่นและรักกันมากมาย...โอ้โห...กำลังใจลอยมาเต็มท้องฟ้าเลย...

ว่าแต่...สามคนกอดกัน...กลมกลิ๊กเลย.... **30** **30**
อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

pich

• Full Member
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #172 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 12:32:01 AM »
 กอดด้วย  อย่า พึ่งปล่อยนะ   ขอกอด นานๆ    รัก  sis  รัก พิม  ค่ะ   

pich

« ตอบกลับ #173 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 12:27:00 PM »
มาแวะ  กอด sis ค่ะ     

ทานข้าวยังคะ   วันนี้มี ปลาทูทอด   กะ น้ำพริกนรกทะเล   (  ไม่เผ็ดมากค่ะ )

ทานข้าว ทานยา  บ่าย ๆ  จะ ออกไปเซ็นทรัล ค่ะ  ไปโอนตังค์ ให้ สาวๆ  สามสาว  สามธนาคาร   ที่เซ็นทรัล มีครบค่ะ

ถือโอกาส ไปเดินตากแอร์ด้วยค่ะ       sis หายดีแล้วใช่ไหมคะ      **04** **04**

« ตอบกลับ #174 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 10:49:43 PM »
ดีแล้วค่ะคุณพิช ขอบคุณค่ะ...
น้ำพริกนรกเลยเหรอค่ะ...คงร้อนน่าดู... **25** **30**

ดีใจด้วยค่ะ...ในที่สุดทุกอย่างก็ลงตัวเนอะ...
แฮปปี้ไปกันทุกๆคน...ดีใจๆๆๆๆ... 41

pich

« ตอบกลับ #175 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 01:39:40 AM »
  มาแวะ    บอก  good night ค่ะ  sis 

พิชเปิดร้าน  ห้าโมงเย็น ปิด ห้าทุ่มค่ะ     กลับถึงบ้านก็ เที่ยงคืน   กว่าจะนอน ก็ ตีสอง อ่ะ  sis   

เจ็ดโมงเช้า ตื่น ไป ตลาดเช้า  ถ้าไปสาย  ตลาดวาย  ของขายไม่ครบ     แล้วก็เอาของไปเก็บที่ร้าน  เตรียม นู่น  เตรียม นี่  ประมาณ สองชั่วโมง

เข้าบ้าน  ประมาณ สิบเอ็ดโมงค่ะ    เล่นเน็ต  ฟังเพลง   ทำงานบ้าน    บ่ายสาม  อาบน้ำแต่งตัว  เตรียมออกไปที่ร้าน อีกรอบ   แล้วก็กลับมาเที่ยงคืน 

เป็นแบบนี้แหละ ทุกวัน    เลยได้เข้าเวบ  เป็นช่วงน่ะค่ะ  วันนึงเข้าได้ สองช่วง

นอนหลับฝันดีค่ะ sis  **35** **35** **35** **35**

pich

« ตอบกลับ #176 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 11:24:04 AM »
  มอร์นิ่ง ตอนสายๆ ค่ะ sis    พึ่งกลับจากเตียมของ ที่ร้าน      เหมือนๆ  จะเป็นไข้เลยค่ะ     อยากนอน หลับ เยอะ ๆ   ขี้เกียจตื่นจัง    เหนื่อย อ่ะ วันนี้   

**35** **35** **35** **35** **35** **35** **35** **35** **35**

pich

« ตอบกลับ #177 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 04:30:48 PM »
 กินยา นอนพัก  ดีขึ้นแล้วค่ะ   sis

ไปเปิดร้่านก่อนนะคะ   เดี๋ยวคุยกันค่ะ 

« ตอบกลับ #178 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 04:38:50 PM »
เป็นกำลังและแรงใจ ให้คุณพิชด้วยนะคะ
ช่วงนี้มีแต่คนหัวใจอ่อนแอ...สงสัยเพราะอากาศร้อนมาก...
นอกจากรางรถไฟจะละลายแล้ว...หัวใจพวกเราสาวๆด้วยนิ...

สู้ๆ ...เข้มแข็งๆ...เหนื่อยหน่อยนะคะช่วงเริ่มต้นกิจการ...
เดี๋ยวอยู่ตัวแล้วคุณพิชจะรู้สึกเหนื่อยน้อยลงนะคะ...
ขายให้เกลี้ยง...กำไรมากมายนะคะวันนี้... **24**

pich

« ตอบกลับ #179 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 09:04:03 PM »
 ขอบคุณ ค่ะ sis  **26** **26** **26**

สาธุ สมพร ปาก ค่ะ