ผู้เขียน หัวข้อ: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^  (อ่าน 56388 ครั้ง)

idealism

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 11:00:18 AM »
 **06** **06**ชอบห้องนี้จังเลยน้องใหม่ขอเป็นสมาชิกด้วยคนคะจะแวะมาบ่อยๆ **39**

woonsai

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 17
Re: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 01:02:05 PM »
แวะเข้ามา 2 ครั้ง โดยที่ไม่ได้ขออนุญาตท่านเจ้าของบ้าน
แอบ..เอาบทกลอน เข้ามาหย่อนเล่นๆ ไว้ 2 บท
ณ เวลาได้รับคำเชื้อเชิญอย่างเป็นทางการแล้ว มีโอกาสผ่านไปผ่านมาแถวนี้ จะแวะมาหา..ครับผม

ความลับหลัง บังตา บานหน้าต่าง
คือทิศทาง ทำเล เทวสถาน
ส่งสายตา มาเยือน ยังเรือนชาน
โดยอาการ ของบุรุษ ที่สุดรัก (ท่านเจ้าของบ้าน)

Older Sister

• Hero Member
  • People Like This 63
  • "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 01:38:02 PM »
 **26** ยินดีล้ำ ยินดีเหลือ ยามแขกเยือน
ไม่แชเชือน เสริฟน้ำ ของคาวหวาน
ด้วยยินดี ต้อนรับ ยังเรือนชาน
ดังวิมาน ไว้หลบมุม ซุ่มหัวใจ

41 เมื่อมีรัก แชร์รัก สะบัดสะบิ้ง
เมื่อสูญสิ้น ความรัก พักรักษา
บ้านหลังนี้ น้อยๆ คอยเยียวยา
ร่วมรักษา แผลใจ ใครๆเอย

อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

• "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 01:59:00 PM »
**06** **06**ชอบห้องนี้จังเลยน้องใหม่ขอเป็นสมาชิกด้วยคนคะจะแวะมาบ่อยๆ **39**

Warm Welcome to our home ka... mylove(แอท)AUM...
เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ...
ความรักอาจเกิดขึ้นได้ในวันเดียว...
แต่การจะเก็บรักษาไว้...
It must be something really Match ...I think !!  **06**
อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 06:23:34 PM »
  **40** Nobody home yet ???

แอบไปเที่ยวกันหมดเลย...ทิ้งเราเฝ้าบ้านคนเดียว  **36**

HAWK

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 07:38:51 PM »
ถูกใจมากครับที่มีห้องใหม่เช่นนี้  จะได้ปรากฎตัวมาคุยเรื่องสัพเพเหระกับทุกท่านหลังจากที่แอบซุ่มมานานเสียที

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกท่านนะครับ

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 08:10:17 PM »
ถูกใจมากครับที่มีห้องใหม่เช่นนี้  จะได้ปรากฎตัวมาคุยเรื่องสัพเพเหระกับทุกท่านหลังจากที่แอบซุ่มมานานเสียที

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกท่านนะครับ

ยินดีต้อนรับค่ะ ...คุณ HAWK ...
สมาชิกคนอื่นๆสงสัยยุ่งกันค่ะวันนี้เลยเงียบหน่อย
Feel as Home here นะคะ  **34**

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 10:29:58 PM »
ก็เมื่อ สายลมพัด ไผ่พลิ้ว
ความเหงา ละลิ่ว ล่องลอยหา
รู้สึก เปล่าเปลี่ยว เดียวเอกา
อยู่เนิ่นมา ช้านาน มิเป็นไร

แต่วันนี้ เป็นอะไร เหงาจับจิต
เฝ้าครุ่นคิด คนึง และเพ้อหา
โอ้จันทร์เจ้า จงโปรด ให้ข้ามา
หนุ่มกายา กำยำ ล่ำสันเฮย ( **30** **30**คิดติดสินบนจันทร์เจ้า...คงได้ผล...คืนนี้ **35** **35**)

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 11:00:31 PM »
ช่วงนี้very busy มากๆ 
แวะมาได้นิดหนึ่ง เพราะคิดถึงใครบางคน  **02**

You always the woman for me.

**39** **39** **39**

P.S. ฝากน้องๆที่น่ารักทั้งหลายเฝ้าให้ผมด้วย อย่าให้โดนคาบไปนะ  **36**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

SubMarine

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
    • You'll be my Last Love
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 11:06:11 PM »
ดีจัง มีห้องให้พูดคุยด้วย เจ้าของกะทู้ ตอบทุกเม้น น่ารักดีคับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ