ผู้เขียน หัวข้อ: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^  (อ่าน 59582 ครั้ง)

SubMarine

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
    • You'll be my Last Love
Re: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 07:49:29 AM »
เห็น คุณ tawans จีบ sis แล้วอิจฉาจังเลย " SO SWEET "  **39**
ถ้าเป็นไปได้ ผมรอจีบต่อจากคุณ tawans นะครับ รอ รอ รอ    41

mannoheart2012

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 08:09:23 AM »
แหม มานั่งเล่นห้องนี้ด้วยคนครับ อ่านกะทู้กิ๊กมากๆแล้วปวดตับ

น้องใหม่ จาก ศรีชา จะมีใคร ทำพิธีรับน้องไหมครับ

Older Sister

• Hero Member
  • People Like This 63
  • "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:21:21 AM »
Good Morning ka...Everyone...
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆคน also ...SubMarine & mannoheart2012....
มีความสุขในบ้านของพวกเรานะคะ  **06**

อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

• "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:31:14 AM »
sis  คะ  สมาชิกบ้านเรา   เริ่ม เยอะขึ้น แล้วเนอะ   อบอุ่น อบอุ่น   41 41 41 41

ใช่ๆๆๆ เรียกทุกคนกลับบ้านด้วยค่ะคุณ pim
หายไปเที่ยวกันหมด...sis serve welcome drink ไม่ทันเลย   **25**

ไปเที่ยวมาสนุกล่ะซิ..ฮิ...
ทริปต่อไปไปไหนดี ...มีหนุ่มยอมแคะกระปุกอยู่แถวนี้ด้วยนะคะ... **30**

คิดถึงทุกๆคนนะคะ...กลับมาบ้านด่วนนนนนนนนนน....เดี๋ยวนี้...  **01**
อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:37:30 AM »
ช่วงนี้very busy มากๆ 
แวะมาได้นิดหนึ่ง เพราะคิดถึงใครบางคน  **02**

You always the woman for me.

**39** **39** **39**

P.S. ฝากน้องๆที่น่ารักทั้งหลายเฝ้าให้ผมด้วย อย่าให้โดนคาบไปนะ  **36**

ไม่รู้ไม่ชี้...เอาหูไปนา...เอาตาไปไร่...ดีกว่า...โกรธธธธธธธธธธธธธธธ แล้วววววววววว !!!       **12**

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:40:49 AM »
เห็น คุณ tawans จีบ sis แล้วอิจฉาจังเลย " SO SWEET "  **39**
ถ้าเป็นไปได้ ผมรอจีบต่อจากคุณ tawans นะครับ รอ รอ รอ    41

**30** **30** sis ยังมี Prince Charming Contest อยู่นะคะ...
เก็บคะแนนไปได้เรื่อยๆค่ะ...ห้ามแตกแถว... **30** **30**

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:48:06 AM »
 **06** เช้าวันใหม่ ฟ้าใสขึ้น กว่าเก่า
บ้านเคยเหงา กลับคึกคัก รักนักหนา
เช้าวันใหม่ สดใส กว่าเคยมา
เชิญเฮฮา พาที สนุกกัน...

HAPPY DAY EVERYONE...Do things with your Heart...
                               ...Not only Duty...
                               ...Will bring you more Happiness....  **38**

pich

• Full Member
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:54:19 AM »
  รายงานตัวด้วยค่ะ  sis   pim  เฮีย   และ  สวัสดีทุกๆ  คนค่ะ     ทานกลางวันด้วยกันไหม   ข้าว กระเพราหมู ค่ะ    ( ทำเอง )

กลับดึกค่ะ ช่วงนี้  นอนดึก ตื่นสาย     ไปแอบดูเจ้าตัวเล็กเข้าค่ายค่ะ   

จะมีแข่ง  ที่สนามศุภ  วันที่ 1 เมษา นี้ค่ะ         ใครสนใจ ไปดู  เด็ก ๆ  เเข่ง  วงโย  กันไหม

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 02:59:12 PM »
ให้กำลังใจลูกชายด้วยค่ะคุณ pich ว่าแต่เค้าเล่นอะไรค่ะ
sis เคยเล่นทรัมเปต 555 เผื่อมาดวลกับป้าบ้าง
เค้าให้เป็นดรัมเมเยอร์...แต่ไม่เอา ...ไม่เชื่ออย่าลบหลู่... **30** **30**

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 03:05:34 PM »
พิมรายงานตัวแล้วนะคะ   และ    วันนี้  มีงานเข้า   แต่ จะทำอยู่ที่ ห้อง     แล้วจะแวะเข้ามาเยี่ยมเยียน  ช่วง เบรครับประทานอาหารนะคะ  

ส่วนพิช   ไม่แน่ใจว่า จะ แวะเข้ามาตอนไหนค่ะ  sis    เพราะ ช่วงนี้ เค้า กะลัง ติดตาม ลูกชายอยู่ ( คนนั้นแหละ  ที่เคย accident  น่ะ)

เค้า เข้าค่าย ดนตรีค่ะ   ช่วงปิดเทอม    จะไปแข่ง สนามศุภ  วันที่ 1 เมษา นี้  

เฮียก็ ไม่รู้ ไปเมาอยู่ไหน      กลับบ้านได้แล้ว นะ เฮีย  

คุณ tawans  ยุ่งงาน  ฝากน้องๆ ดูแล sis     (  sis นั่ง เฉยๆ  นะ  ห้ามดื้อ  ห้ามซน   จะนั่งเฝ้า sis ด้วย   รับปาก เค้าไว้แล้ว   อิอิ )

คุณ tawans  กลับมา อย่าลืม ของฝาก พวกเราด้วย   อิอิ     ( เห็นแก่ ของฝาก)

ขอบคุณค่ะ คุณ pim แต่สำหรับคุณ tawans ให้เค้ามาแก้ตัวเองเลย...sis โกรธธธธธธ แล้วววววว...
ไปฟ้องเฮียดีกว่า...เฮียยยยยยย...อยู่หน่าย...sis มีเรื่องจาฟ้อง...กลับบ้านด่วนนนนนน...เดี๋ยวนี้... **01** **01**