ผู้เขียน หัวข้อ: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^  (อ่าน 59489 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: เมษายน 05, 2012, 11:02:37 AM »
หลัง วันที่ 20 อาจว่างครับต้องเครียงานหลายอย่าง ตอนนี้เปลี่ยนงานใหม่ครับ ต้องทำตัวขยันครับ
ใจจริงอยากเจอน้องๆทุกคนครับ

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

idealism

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: มีห้องนั่งเล่นด้วย...น่ารักจัง ^_^
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: เมษายน 05, 2012, 02:12:23 PM »
 **04**จาแวะมาบอกพี่สาวว่าน้องเล็กจาไม่อยู่หลายวันคะ ไปติดเกาะกับครอบครัว(คงจะดีถ้ามีคนรู้ใจไปด้วย)หุหุแต่หายังม่ายเจอเรยย   **36** **36** **36**

**30** **30** **30**จะมีใครคิดถึงนู๋บ้างน้อ??????? **21**
Adele - Someone like you

Evanescence - My Immortal

Older Sister

• People Like This 63
  • "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 09:19:59 AM »
สวัสดีวันหยุดยาวๆ...ได้พักยาวๆ...กันนะคะ...มีความสุขมากมาย

คุณ pich จ๋า ถ้า confirm วันว่างตรงกันได้กับคุณ tawans ได้แล้ว
ให้คุณ tawans ส่งเกี้ยวมาเทียบ รับ sis ไปแห่ เอ๊ย...ไปเจอกันได้เลยจ้า...
งานนี้ใช้ชีวิต คุณ tawans เป็น... **30** **30**
เฮียรอหน่อยนะคะ...รอเขยใหญ่ของบ้านคอนเฟริ์มก่อนนะจ๊ะ... **11** **11**
อ้อ...อย่าลืมชวนคุณ chet ด้วยนะคะ...พี่ชายอีกคนของบ้านเรา...หายไปซะนาน...

ตกลงคุณ pich เปิดร้านได้แล้วใช่มั้ยค่ะ...ขอให้ประสบความสำเร็จมีลูกค้าอุดหนุนมากมายนะคะ
sis เป็นกำลังใจให้นะคะ...สู้ๆๆค่ะ... **24**
อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

• "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 09:23:27 AM »
**04**จาแวะมาบอกพี่สาวว่าน้องเล็กจาไม่อยู่หลายวันคะ ไปติดเกาะกับครอบครัว(คงจะดีถ้ามีคนรู้ใจไปด้วย)หุหุแต่หายังม่ายเจอเรยย   **36** **36** **36**

**30** **30** **30**จะมีใครคิดถึงนู๋บ้างน้อ??????? **21**
Adele - Someone like you

Evanescence - My Immortal

Enjoy your Holiday ค่ะ...จะคิดถึงน้องเล็กทุกๆวัน...ขอให้พบเจ้าชายที่เกาะนะคะ  **34**
อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

pich

• Full Member
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 12:04:15 PM »
สวัสดีวันหยุดยาวๆ...ได้พักยาวๆ...กันนะคะ...มีความสุขมากมาย

คุณ pich จ๋า ถ้า confirm วันว่างตรงกันได้กับคุณ tawans ได้แล้ว
ให้คุณ tawans ส่งเกี้ยวมาเทียบ รับ sis ไปแห่ เอ๊ย...ไปเจอกันได้เลยจ้า...
งานนี้ใช้ชีวิต คุณ tawans เป็น... **30** **30**
เฮียรอหน่อยนะคะ...รอเขยใหญ่ของบ้านคอนเฟริ์มก่อนนะจ๊ะ... **11** **11**
อ้อ...อย่าลืมชวนคุณ chet ด้วยนะคะ...พี่ชายอีกคนของบ้านเรา...หายไปซะนาน...

ตกลงคุณ pich เปิดร้านได้แล้วใช่มั้ยค่ะ...ขอให้ประสบความสำเร็จมีลูกค้าอุดหนุนมากมายนะคะ
sis เป็นกำลังใจให้นะคะ...สู้ๆๆค่ะ... **24**

เปิดสงกรานต์ ค่ะ sis  ร้านเล็กๆ  เล็ก มากๆ ( งบน้อยค่ะ  sis )   ช่วยกันสองคน กะลูกชาย     ลูกสาวช่วยได้ วันหยุดค่ะ   

เรื่อง สังสรรค์กัน   เอา คุณ tawans  เป็น  5555     ทราบแล้วตอบด้วย     นะคะ   คุณ tawans     

อ่อ   ลืมไป   คุณ  chet  ขา   เรียนเชิญ ด้วยนะคะ   อย่างเป็นทางการค่ะ   

น้องใหม่ด้วย    ทุกคน    สังสรรค์  หลังวันสงกรานต์   

สถานที่  พัทยา  ค่ะ   ริมชายหาด วงค์อมาตย์  ( หาดส่วนตัว )   

เอางี้ ดีกว่า  pich  ขึ้นกระทู้ใหม่ นะคะ 

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 10:49:15 AM »
มะลิลอยน้ำ เตรียมให้ดื่ม หอมๆเย็นๆ
สุขใจจัง ...Happy Day... **06**

pich

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 01:41:39 PM »
  อืมมมมมมมมมมม  ชื่นใจจัง   ห๊อมมมมมม  หอม 

มีความสุขวันหยุดยาว ค่ะ  sis  และ  ทุกๆ คน

« ตอบกลับ #127 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 09:22:21 AM »
    วันหยุด  วันหยุด   วันหยุด    แต่ ไม่หยุด ใช้ ตังค์ อ่ะ     

ใช้ทุกวัน ไม่มีวันหยุด   **30** **30** **30** **30**

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง  **30** **30**

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 09:39:35 AM »
เมื่อความรักชักใยอยู่ข้างหลัง
ทรงพลังมีอำนาจไม่เกรงขาม
อุปสรรคใดๆไม่ครั่นคราม
ทะลวงลามทะลุไปไม่หวั่นกลัว

ยามสิ้นรักชักใยอยู่ข้างหลัง
โอ้พลังทั้งหมดหายไปไหน
ไม่มีแรงแม้กระทั่งจะหายใจ
อยู่อย่างไรไม่มีรักมาทัดทาน

อันตัวเราคนเดียวมาเดี่ยวโดด
จะเป็นโสดมีคู่ไม่หวั่นไหว
ให้ตั้งรับให้มั่นระวังใจ
ไม่มีสิ่งใดๆจะยั่งยืน

**04** ยามเมื่อรักรู้รักมีสติ
ยามหมดรัก...จงยืนหยัดขึ้นมาให้ได้
รักคนที่เรารัก...และรักตัวเองด้วยเช่นกัน

Happy Sunday... **06**

pich

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 03:01:20 PM »
  แวะมาเยี่ยมบ้านค่ะ sis 

9-10-11   pich  ออนไม่ได้นะคะ    ไม่ได้แวะเยี่ยม   อย่าน้อยใจนะคะ  ( ไป ปทุมธานี   สระบุรี  ปากช่อง )

กลับมา  ถึง  คืนวันที่ 11  ค่ะ   ถ้าไม่เหนื่อย  จะ แวะ เอาของฝากมาเยี่ยมนะคะ  ( หมูหยองอร่อย)