ผู้เขียน หัวข้อ: เธอมากับฝน อิไข้หวัดใหญ่ อิไข้เลือดออก  (อ่าน 3025 ครั้ง)

smilezaa_teerak

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
Re: เธอมากับฝน อิไข้หวัดใหญ่ อิไข้เลือดออก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 08:51:20 PM »
ขอบคุณครับที่เป็นห่วงกัน  **34**

ปล. ผมลืมหัวใจส่วนหนึ่งไว้ที่น้อง....ฝากดูแลด้วยนะครับ  **39** **39** **39**
น้องชื่ออะไรคะพี่ตะวัน ตอบ! ตอบม่ายยยด้ายยย ไม่รับฝากหัวจายยยน้าาาก๊ะ อิอิ

คนสวยเล่นถามดักคอแบบนี้ทำเอาผมหิวน้ำขึ้นมาสุดๆเลยครับ
ผมหวงน้องนะครับที่ไม่อยากเอ่ยชื่อเพราะอยากเก็บไว้ในใจคนเดียว ไม่อยากให้พี่ๆท่านอื่นรู้ เพราะสวยๆแบบน้องคนจ้องเยอะ

ว่าแต่เจอกันหนหน้าห้ามใจร้ายเอาน้ำให้ผมกินบ้างน้าาาาาาา  **02**

อะเครค่ะ คราวหน้าจะไม่ใจร้ายยกับพี่ตะวัน อิอิ.  **11** 41
Smlieza.
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
เว้นห้องใจ ว่างไว้ให้เธอ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: เธอมากับฝน อิไข้หวัดใหญ่ อิไข้เลือดออก
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 11:06:04 AM »

คนสวยเล่นถามดักคอแบบนี้ทำเอาผมหิวน้ำขึ้นมาสุดๆเลยครับ
ผมหวงน้องนะครับที่ไม่อยากเอ่ยชื่อเพราะอยากเก็บไว้ในใจคนเดียว ไม่อยากให้พี่ๆท่านอื่นรู้ เพราะสวยๆแบบน้องคนจ้องเยอะ

ว่าแต่เจอกันหนหน้าห้ามใจร้ายเอาน้ำให้ผมกินบ้างน้าาาาาาา  **02**

อะเครค่ะ คราวหน้าจะไม่ใจร้ายยกับพี่ตะวัน อิอิ.  **11** 41

อย่าหลอกให้ผมดีใจเล่นๆน้าาาาา  อกหักตอนอายุเยอะแบบผมมันไม่น่าดู ใจผมบอบบาง
อย่าใจร้ายให้ผมอดน้ำนะครับ อดน้ำนี่ตายไวกว่าอดข้าวเยอะเลยครับ
 **39** **39** **39** **39** **39** **39**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 05:46:04 PM »
 **34**
ขอบคุณพระคุณคุณพี่สาวสุดสวยเป็นอย่างสูง หลังจากที่เจอกันวันงาน
จึงได้รับความช่วยเหลือจากพี่สาว ทำให้งานลุล่วงไปอีกขั้น
   ขอบคุณคะ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 08:38:16 PM »
เข้ามางัดๆดันๆกระทู้  ขอยืนยัน นั่งยัน นอนยัน กระโดดยัน

เป็นเดียวกับทุกคน พี่สมายน่าร๊อก 41

อุ๊ยพิมพ์ผิด **02**
นู๋แมนจูน่ารักกกกก คิดตึ๋งสาวน้อยตู้มๆ 5555 **39** **39** **39**

อะไรตู้มๆคะพี่ นมหรือพุง **30** **30** **30**
In my new Version

• **
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2015, 03:38:46 PM »
เข้ามางัดๆดันๆกระทู้  ขอยืนยัน นั่งยัน นอนยัน กระโดดยัน

เป็นเดียวกับทุกคน พี่สมายน่าร๊อก 41

อุ๊ยพิมพ์ผิด **02**
นู๋แมนจูน่ารักกกกก คิดตึ๋งสาวน้อยตู้มๆ 5555 **39** **39** **39**

อะไรตู้มๆคะพี่ นมหรือพุง **30** **30** **30**
นมจ้าาาา อิอิ  41 41
Smlieza.
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2015, 03:40:48 PM »
**34**
ขอบคุณพระคุณคุณพี่สาวสุดสวยเป็นอย่างสูง หลังจากที่เจอกันวันงาน
จึงได้รับความช่วยเหลือจากพี่สาว ทำให้งานลุล่วงไปอีกขั้น
   ขอบคุณคะ
ไม่เป็นไรค่ะ ยินดีมากๆ อาจจะช้าไปหน่อย ต้องขอโทษทีน้าา 41 41
Smlieza.