ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน จ้างเที่ยวจ้า  (อ่าน 2162 ครั้ง)

Tabby.Cat

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ส่งการบ้าน จ้างเที่ยวจ้า
« เมื่อ: กันยายน 21, 2015, 09:57:03 AM »
 **02**

สวัสดีค่ะ สมาชิก WLG หลังจากที่เคยไปแชร์ประสบการ์ณ ในห้องศาลาคนเศร้ามาแล้ว มันไม่เศร้าละคะ 555+ หนูได้ไปตั้งกระทู้รับจ้างเที่ยว หลังจากที่ลงโพสไป ก็มีพีๆ มาติดต่อบาง ด้วยเพราะขอ fix เรื่องเวลา จนกระทั่งมีพี่คนนึง ติดต่อเข้ามาพี่เค้าไว้มาก ติดต่อทาง mail มาก่อน แล้วมาขอไอดีไลน์หนูไป พี่เค้าบอก วันนี้นะ มาดูหนังกัน หนูตกใจคะ อั้ยย่ะ หนูทำงาน คุยไปคุยมา ก็ตกลงเป็นวันเสาร์นะคะ ไปดูหนังกัน ช่วงบ่าย ไม่ขอเปิดเผยสถานที่นะคะ นัดไว้ 13.30 น. พี่เค้าออกไปตั้งแต่เที่ยงกว่า จากนั้นหนูทำงานเสร็จก็ออกมา แต่ความโก๊ะของตัวเอง ลืมเอาเสื้อแขนมา วิ่งกลับไปเอาอีก 555 เลยเรตช้าไปอีก นัดเองแท้ๆ ไปช้า ไปถึง บ่าย 2 พี่เค้าก็น่ารักนะคะ ไม่โกดอะไร หนูก็ขอโทษพี่เค้านะ บวกรถติดด้วยคะ พี่เค้าไลน์บอกว่า กินกาแฟและนั่งคุยแทนละกัน ก็รู้สึกผิดนะที่มาช้า และก็เจอกันที่ร้านกาแฟ ในความที่หนูเองไม่เคยเห็นเค้า เลย งง ค่ะ 555+ และพี่เค้ามาทักหนู และก็เดินไปร้านกาแฟด้วยกัน และนั่งคุยในร้านเลยค่ะ แต่พี่เค้านั่งคุยไปเรื่อยๆ คนคุยเก่งคือเรา คุยไปเรื่อยคะ พี่เค้ายิ่งมุขใส่ เอาฮาบ้าง คุยแบบไม่เครียด และแล้วหนูก็ขอตัวเข้าห้องน้ำสักครู่ พอเสร็จธุระ เห็นเค้าเดินตามมา พร้อมส่งแก้วน้ำที่สั่งไว้ และเงินให้ เราก็เอ๊ะใจนะ ไม่อยู่ต่อหรอ พี่เค้าบอกว่า พี่อยากไปนอนพักผ่อน ไว้เจอกันมั้ย นวดเป็นมั้ย แล้วพี่ก็มานวดที่คอ อิอิ และก็แยกกันตรงนั้นเลยค่ะ รู้สึกสนุกนะคะ ชิลๆ ไม่คิดอะไร พี่เค้าน่ารักนะ คุยสนุกดี (เราเองที่พูดมาก 555+) แล้วหนูก็เดินสักพักนึงและกลับบ้านค่ะ   **36**

*** ต่อนิดนึง พี่เค้าไลน์มาบอกว่า รอบหน้าไปดูหนังกัน อะ ติดใจ เราพูดมากป่าวว น๊าาาาา  41 **34** **11**

พี่เค้าก็ประมาณว่า รอบหน้าจะใช่คิวพี่เค้ามั้ย แหม่ๆถ้าไม่มีใครจ้างนะ พี่ได้ไปดูหนังกับหนูแน่ อิอิ  **34**

หนูก็สงสัยตัวเอง คนบ้าอะไรพูดโคตรเก่งเลย 555+ พูดไปก็เรื่องจริงล้วนๆ นะค่ะ  **32**

ส่งการบ้านเท่านี้นะค่ะ อ่อ...ขออนุญาตพี่เค้า มาส่งการบ้านแล้วนะค่ะ และขออนุญาตประกาศนะคะ รับจ้างเที่ยวติดต่อได้นะคะ ขอบคุณคะ  **38** **38** **38** **38** **38** **38**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: ส่งการบ้าน จ้างเที่ยวจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2015, 05:31:15 PM »
บางทีการจ้างเที่ยวก็เป็นหนทางที่จะได้เจอพี่ดูแล/ช่วยเหลือ. ที่ไม่หลอกลวงนะครับ

แค่อดทนอีกนิด ค่อยๆนัด ค่อยๆคุย...

+ Like ให้เจอพี่น่ารักๆนะครับ

Tabby.Cat

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: ส่งการบ้าน จ้างเที่ยวจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2015, 05:35:09 PM »
บางทีการจ้างเที่ยวก็เป็นหนทางที่จะได้เจอพี่ดูแล/ช่วยเหลือ. ที่ไม่หลอกลวงนะครับ

แค่อดทนอีกนิด ค่อยๆนัด ค่อยๆคุย...

+ Like ให้เจอพี่น่ารักๆนะครับ

**26**

ขอบคุณนะคะ ก็หวังว่าให้เป็นแบบนั้นนะค่ะ  **36**