ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านที่จ่ายค่าจ้าง ที่ไม่ใช่เงิน ^_^  (อ่าน 7402 ครั้ง)

Be_Me

• Full Member
  • People Like This 76
  • Only you & me .. At someplace on sometime

**36** แอบอู้งาน .. มาส่งการบ้าน สไตล์งงๆ แบบของเราดีก่า   **04**

เขินจุงเบยยย .. ไม่มีใครอยากรู้ แต่อยากอวดดดด

ถ้าเรียกว่ารับงาน .. เราก็ต้องได้ค่าจ้างใช่มะ???
นี่ไม่มีค่าจ้าง ถ้างั้นนนน ก็ไม่นับว่าเป็นการรับงานใช่มะ ???

**02** เขินจุงเบยยยย **02**

นานมาแล้ววว มีพี่อยากได้เพื่อนดูหนัง .. แต่เราอะ ไม่ว่างงงงง
แล้วนานๆพี่เค้ามากรุงเทพฯที .. นัดครั้งนี่เลยเลื่อนลอยยย ลอยยย ลอยย ออกไปเป็นไตรมาสๆ
ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆ  **37**

จนวันเวลาก็ตรงกันนนน .... วันนั้นพี่เค้ามารับ แล้วก็ไปชิลกัน 555555

เราสูงกว่าพี่เค้า แต่ ... พี่เค้าขาววว น่ากอดมากกกกก :: หุ่นกอดอุ่นง่ะ ^^

พี่เค้าไม่กล้าโดนตัวเราเลย เพราะเราไม่ชอบให้คนโดนตัวไง
ถ้าใครเคยเห็นการบ้านก่อนๆ หรือประกาศหาเพื่อนเที่ยวไรงี้ น่าจะเคยเห็น

พี่เค้าไม่กล้าโดนตัวเรา เพราะกลัวเรามือไวใส่พี่เค้าาา 5555 **24**

ขวาตาย ซ้ายสลบบบ ...

ระหว่างทางไป ก็นั่งคุยกันขำๆ ..
โรงหนังมันมืดดด มองไรไม่เห็นเลยยยย ..

ก็เลยเนียนๆ ไปซบไหล่พี่เค้า .. โหยยยย แอบโดนหอมแก้มด้วย
พี่เค้าขอมาส่งบ้านนน ก็มีขอหอมอีก ^^ นั่นล๊าคค

// หอมแก้ม .. ใสๆ ดีงามมากกก //

เดทนี้ .. ไม่มีค่าใช้จ่ายน๊า .. เพราะถือว่าเลื่อนมานานแล้ว .. ต้องชดเชยหน่อย ^^

วันร้อนๆวันนึง .. หมดแรงมาก ๆๆๆๆ งานเยอะะะะะ
ไม่มีคนให้อ้อนเบยยยยย

พี่เค้าก็ทำงานหักโหมมากกกกเลย

ก่อนพี่เค้าบินกลับ ตจว เราเลยขอไปส่งพี่เค้าที่สนามบิน

รีบเคลียร์งานหนักมากกก ....
วิ่งตาม google map ไปรับพี่เค้าที่ออฟฟิต ...

อยากจะกระโดดกอดให้หายคิดถึงจิงๆ ..
พี่เค้าก็เอาแต่บ่นๆๆๆๆๆๆ ว่า ทำไมฟิล์มรถน้องใสจัง แง่มๆๆๆ
ไม่ดีเยยยยย  **19** งงเลย 5555555

ระหว่างทางไปสนามบิน พี่เค้าก็ทำงานตลอดดด (เราขับรถเอง)
จนถึงสนามบิน ก็เดินห่างกันมากกกก .. จนเราทนไม่ไหวแล้ววว

เลยแกล้งเดินไปกระแซะๆ คุยใกล้ๆ ช่วยหิ้วเป๋าโน๊ตบุค .. สงสารพี่เค้าหนักไง  **30**
พาเดินไปเช็คอิน .. พาไปติดต่อนั่นนี่ ..

เดินไกลม๊ากกกก .. พี่ก็บ่นๆๆๆ น้องอะ กระดุมลึกจัง ใจเต้นไปหมดแล้ว
น่าฟัดๆ 555555555555

แล้วพี่เค้าก็รวบรวมความกล้าที่มีทั้งหมด !!!!
มาจูงมือเราเดินนนน ....

เรางี้!!! รีบล๊อคแขนเลย ฟินมากกกก 5555555  **06**

พี่เค้าบอกว่า เดินไกล เหนื่อยแย่เลยน มาๆ เด๋วพาเดิน
#ละลายค่ะ !!!!

นั่งคุยกันพักนึง .. ก็ได้ขนมมากล่องนึง กับ ช๊อคแลตปั่น  **06**
ดีงามมากกกก ชอบสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ

หมดแรงแล้ว .. เลยขอชาร์จพลังแป๊บบบ ..

แค่นั่งนั่งนั่ง เฉยๆ แบบนั้น ไม่ได้คุยไรกันมาก
มีไหล่อุ่นๆให้พิง มีแขนแน่นๆให้กอด ....

พลังงานชีวิตงี้ กลับมาเต็มเลยค่ะ ...

ถึงเวลาแยกกันแล้วววว ....
พี่เค้าก็หันมาหอมแก้มทีนุง ละบอกว่า .. ป่ะ!! ถึงเวลาแล้ว

เดินไปส่งทางเข้างี้ อย่างกะหนังเกาหลีเลย
อดทนกันมาตั้งนานนนน

สุดท้ายทนไม่ไหว ... ก็โผกอดกัน ...

อวยพรให้พี่เค้าเดินทางปลอดภัย ฝนตกหนักดูแลตัวเองดีๆ บลา ๆๆๆ
พี่เค้าก็บอกว่า ไหนมาหอมหน่อย .. มาๆอีกข้างนุง ..

ดอนเมืองคนเยอะมากกกกกกกก

ก็เขินนะ แต่ไม่สนใจอะ .. โตแล้ววว เลยหอมคืนไปทีนุง

แล้วเดินตัวลอยยยย ไปที่รถ กลับบ้านแบบฟินมากกกก

... ไม่มีเงิน ... ขับรถไปตั้งไกล ... เปลืองน้ำมัน ... แต่คุ้มมากกกกกกกกก ...

เดือนหน้า คงได้พบกันอีกนะคะ ^^"

เงินไม่สำคัญ เท่าความอิ่มใจน่ะ  **39**

เขินจังเลย

...............................
ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา
พูดจาตรงๆ
นมไม่มีซิลิโคน
กอดอุ่น..ตามหาคนจริงใจ

>> มาลองกอดกันมั้ยคะ ^^
...............................

Tabby.Cat

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: การบ้านที่จ่ายค่าจ้าง ที่ไม่ใช่เงิน ^_^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2015, 02:34:45 PM »
ฟินแทน อิอิ  **36** **36** **36** **36**

Amarone

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 165
Re: การบ้านที่จ่ายค่าจ้าง ที่ไม่ใช่เงิน ^_^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2015, 02:49:58 PM »
เป็นการบ้านที่อ่านแล้วมีความสุขดี  รู้สึกว่าโลกสวยและน่าอยู่ขึ้นอีกเยอะเรยคับ **36**

Be_Me

• Only you & me .. At someplace on sometime
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2015, 03:22:59 PM »
เป็นการบ้านที่อ่านแล้วมีความสุขดี  รู้สึกว่าโลกสวยและน่าอยู่ขึ้นอีกเยอะเรยคับ **36**

การบ้านหนก่อน

ก็ หลอกล่อด้วย ช๊อคแลตปั่น 5555555

เห็นแก่กินเนอะ 55555555
แต่ คราวหน้า จะ ไม่ขับเองแล้ววว เมื่อยขา 55555
แต่ งาน ปาดดด ก็ ต้องขับเองนี่แหละเนอะ ^^

#โสด #เลี้ยงง่าย 555
พูดจาตรงๆ

ooวายุoo

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 06:59:59 AM »
ฟินนนตามเลยค้าบบ
 **02**
แค่..เงา

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 09:26:13 AM »
   ถ้าเจอกัน จะเลี้ยงช็อกโกแล็ตปั่นไม่อั้น ขอหอม 2 ทีพอ....
การบ้านฟิน น่ารัก ดีใจแทนทั้ง 2 คนที่มีโมเม้นต์ให้คนอ่านใจละลายแต่ตาเป็นไฟ....นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Be_Me

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 02:18:58 PM »
   ถ้าเจอกัน จะเลี้ยงช็อกโกแล็ตปั่นไม่อั้น ขอหอม 2 ทีพอ....
การบ้านฟิน น่ารัก ดีใจแทนทั้ง 2 คนที่มีโมเม้นต์ให้คนอ่านใจละลายแต่ตาเป็นไฟ....นะครับ

ถ้าแถมขนมด้วย เด๋วจะหอมคืนนะ ^^

อิจฉาหนูทำไม นี่ไม่มีใครกล้าจ้างหนูไปไหนเลยนะ
กลัว หนูกันหมดแว้ว 555
พูดจาตรงๆ

mone

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 04:32:31 PM »
อิจฉาหนูทำไม นี่ไม่มีใครกล้าจ้างหนูไปไหนเลยนะ

อยากจ้างมากนะ.  แต่

ไม่กล้าจ้างเพราะกลัวหนูบล๊อกไลนแค่นั้นแหละ

เคยอ่านเจอ. ได้เวลาบล๊อกไลนแล้ว. หลายครั้ง

เลยกลัว.    555

Be_Me

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 06:11:30 PM »

ไม่กล้าจ้างเพราะกลัวหนูบล๊อกไลนแค่นั้นแหละ

เคยอ่านเจอ. ได้เวลาบล๊อกไลนแล้ว. หลายครั้ง

**36**

ถ้าพี่เคยเจอ คนที่เอาแต่คุยยยย

เป็นเดือนนนน คอย เช็ตนะ่นนี่ ขอดูรูป ทุกวัน
ว่าอยุ่ไหน ทำไร ใส่ชุดนอนลายไหน บลาๆๆ

บ่น ตัดพ้อ ประหนึ่งแฟน

แต่ ไม่เคยพบกันเลยนะ
ไม่เคยจ้างหนูไปไหน

หนูก็เอาเวลาไผนอนดีกว่ามะคะ 5555

ลองจ้างหนูก่อนจิ ^^
พูดจาตรงๆ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 09:59:38 PM »

**36**

ถ้าพี่เคยเจอ คนที่เอาแต่คุยยยย

เป็นเดือนนนน คอย เช็ตนะ่นนี่ ขอดูรูป ทุกวัน
ว่าอยุ่ไหน ทำไร ใส่ชุดนอนลายไหน บลาๆๆ

บ่น ตัดพ้อ ประหนึ่งแฟน

แต่ ไม่เคยพบกันเลยนะ
ไม่เคยจ้างหนูไปไหน

หนูก็เอาเวลาไผนอนดีกว่ามะคะ 5555

ลองจ้างหนูก่อนจิ ^^

เจอแบบชอบคุยนานแรมเดือน แต่ไม่นัด/จ้างเที่ยวเลย ก็คงไม่ไหวนะ

เข้าใจเลย...