ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านงาน “สภากาแฟ ครั้งที่ 7” sweet café วันพุธที่ 30 กันยายน 2558  (อ่าน 14995 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
   เพิ่งได้เข้ามาอ่านการบ้าน และย้อนถึงวันนั้นที่ผมได้ไปงานแป๊บนึง เพราะงานที่ออฟฟิศยังไม่เสร็จ
อีกทั้งมีภาระกิจต้องเดินทางไปตปท.ด้วย เลยไม่ได้เจอบางท่านหรือที่เจอแต่ยังไม่ได้คุยกันซักเท่าไหร่เลย
   ขอบคุณพ่องานพี่เข้ สปอนเซอร์พี่หนุ่ยนะครับ ดีใจกับน้อง สมายซ่าที่บังเอิญได้ของขวัญไปด้วยคำอนุญาต
ของพี่อ๊อดมั้ง..ถือว่าเป็นการขอโทษที่ไม่ได้ไปเจอน้องซักทีทั้งที่คุยกันมาหลายเดือนนะครับ
   คราวต่อไปถ้าจัดงานเป็นมื้อเย็น โดยพี่เข้ทำวีซ่าล่วงหน้า น่าจะทำให้พี่ๆ น้องๆ มากันได้มากกว่านี้
คุยกันได้นานกว่านี้ครับ แล้วพบกันนะครับทั้งในงานมีทติ้ง และงานจ้างต่างๆ เหมือนที่ผ่านมาครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
**36**ดีใจจังที่มีผู้สืบทอดการจัดงาน สภากาแฟ และที่สำคัญที่สุดคืองาน meeting ที่จะมาถึงในเดือนธันวาคมนี้ และก็ดีใจมากที่ได้มาเห็นทุกท่านยังคงมี ความสุขดี ทั้งพวกพี่ๆ และน้องๆทุกคน ช่วงนี้มีภาระกิจค่อนข้างเยอะ ไว้ถ้ามีเวลางาน meeting จะไปจอยด้วย **04**

เห็นใจครับ เวลาท่านมีค่าหายากจริงๆ ผมเข้าใจ
แค่เดินทางไปหาน้องๆที่เชียงใหม่ และอีกคนที่ภูเก็ต ก็กินเวลาท่านไปเยอะแล้ว
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

riden199

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
**36**ดีใจจังที่มีผู้สืบทอดการจัดงาน สภากาแฟ และที่สำคัญที่สุดคืองาน meeting ที่จะมาถึงในเดือนธันวาคมนี้ และก็ดีใจมากที่ได้มาเห็นทุกท่านยังคงมี ความสุขดี ทั้งพวกพี่ๆ และน้องๆทุกคน ช่วงนี้มีภาระกิจค่อนข้างเยอะ ไว้ถ้ามีเวลางาน meeting จะไปจอยด้วย **04**
ยังไงผมขอให้พี่เล็กช่วยชี้แนะในการจัดงานด้วยนะครับ

คุณอบเชย

• Sr. Member
  • People Like This 15
เสรยดายที่ไม่ได้ไป ติดงานกระทันหัน
อด! **07**
It's love that hurt...
But it's hurt tells you're still alive.

Unlover~o

• Sr. Member
  • People Like This 39
  • ...
มีทติ้งคราวหน้าที่จะมาถึงในเดือนธันวา รบกวนพี่ๆน้องๆช่วยสะกิดในไลน์ซักนิดหนึ่งนะค่ะ
อยากจิไปร้องคาราโอเกะ ไม่รู้จะมีเวทีไหม **11** ไม่ได้ร้องคาราโอเกะมานานมากแล้วค่า
ที่ให้สะกิดก็เพราะว่า ไม่ค่อยได้เข้าเว็บ นานๆทีปีละหนจะเข้ามาที
 **21** **21** **21**
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ขอบคุณความเหงาที่คอยเป็นเพื่อนกันเสมอ
คงจะถึงเวลาแล้วที่ฉันต้อง "ลา"

oldman

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
เสียดายมาก.  เคยไปมีตติ้ง. ครั้งเดียว. อยากไปอีก.
ครั้งนี้ติดงาน คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆครับ

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
ขอบคุณพี่อ๊อดสำหรับการบ้านดีๆ ฉบับนี้นะคะ

หายจากเว็บไปนาน เสียดายจุง งื้ออออ ;_;
 **21**
You're a bad idea, but I like bad ideas.