ผู้เขียน หัวข้อ: วันหยุดไม่สุดติ่ง!  (อ่าน 1977 ครั้ง)

smilezaa_teerak

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
วันหยุดไม่สุดติ่ง!
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2015, 09:35:21 PM »
ทุกศุกร์ต้องขอโพสทักทายเพื่อนๆพี่ๆนิสนุง แต่เนื่องจากป่วย สมงสมองไปหมดจนไม่สามารถคิดไรทะลึ่งตลกโปกฮาได้ **09** เลยขอมา nite kiss  **06**ทุกคนก่อนนอนค่ะ Good Night kaa **35**  ขอให้ฝันฟินๆกันทู๊กคนก๊ะ

ปล.ใครที่ป่วยอยู่ก็ขอให้หายไวๆนะคะ
Smlieza.
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
เว้นห้องใจ ว่างไว้ให้เธอ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870
Re: วันหยุดไม่สุดติ่ง!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2015, 10:27:45 PM »

พักผ่อนเยอะๆนะ....

ขอให้แข็งแรงเร็วๆ...

...kisss...จร้าา

**06**

smilezaa_teerak

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2015, 10:55:15 PM »

**06**

อ้าววว สมงสมอง ไปแล้วจิงๆค่ะ ตื่นมาดูกระทูในห้องนั่งเล่น ดันหาไม่เจอ เอ้าาา งงเบยย นู๋โพสผิดห้อง ต้องขอประทานอภัยเจ้าค่า    **26**
ว่าแต่จะลบยังไงคะ ก่งก๊งไปหมด.
Smlieza.
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
เว้นห้องใจ ว่างไว้ให้เธอ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2015, 11:32:33 PM »

**06**

อ้าววว สมงสมอง ไปแล้วจิงๆค่ะ ตื่นมาดูกระทูในห้องนั่งเล่น ดันหาไม่เจอ เอ้าาา งงเบยย นู๋โพสผิดห้อง ต้องขอประทานอภัยเจ้าค่า    **26**
ว่าแต่จะลบยังไงคะ ก่งก๊งไปหมด.

ลบไม่ได้ค่ะ ต้องแจ้งแอดมินเท่านั้น **25**
In my new Version