ผู้เขียน หัวข้อ: เธอมากับฝน อิไข้หวัดใหญ่ อิไข้เลือดออก  (อ่าน 3037 ครั้ง)

ooวายุoo

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: เธอมากับฝน อิไข้หวัดใหญ่ อิไข้เลือดออก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 04:12:50 PM »
    พี่ๆ ครับ น้องฝากมาบอกว่านอนป่วยซะหลายวัน อยากออกไปเที่ยวมาก
พี่ๆ ท่านไหนพอจะมีเวลา พาสาวน่ารัก หุ่นดี นิสัยน่าคบไปเที่ยวกันได้นะครับ
โฆษณาให้แล้ว เก็บไว้ให้พี่คิวนึงน้า.....

มายืนยันความน่ารัก หุ่นดีจริงๆ อีกเสียงค่ะ **39** **39**
เยิฟฟเยยคนนี้ **39** **39** ตัวเองน่ารักกกกคอดๆ มาๆจุ๊บที **06** 41

มาแอบดูสาวๆเขาจีบกัน แอบอมยิ้ม แอบฟินนคร้าบบ อิอิ
 **02**
แค่..เงา

smilezaa_teerak

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
Re: เธอมากับฝน อิไข้หวัดใหญ่ อิไข้เลือดออก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 04:44:42 PM »
มาเป็นกระบอกสูญกาศ เอ๊ย กระบอกเสียงอีกกระบอกใหญ่ๆ
พี่จ๋าวน่ารัก หุ่นเเซ่บ จีจี .. ^^

...หนุ่มใดโชคดีได้ไปเที่ยวกะพี่สาวฝากตี 1 ทีโทษฐานป่วยนอนซมไม่ยอมบอกน้อง(ไม่)นุ่งงงงงงงง
 **11** **34** **03**

*อย่าป่วยอีกนะคร้า ^^
เยิฟฟฟน้องลิงของพี่ แหมๆ เป็นกระบอกสูญกาศ 5555 บ๊องเอ้ยยย **30** 
 **39** **39** **39** มาตีเองเลยมา อิอิ

Smlieza.
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
เว้นห้องใจ ว่างไว้ให้เธอ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา

• **
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 04:48:22 PM »
    พี่ๆ ครับ น้องฝากมาบอกว่านอนป่วยซะหลายวัน อยากออกไปเที่ยวมาก
พี่ๆ ท่านไหนพอจะมีเวลา พาสาวน่ารัก หุ่นดี นิสัยน่าคบไปเที่ยวกันได้นะครับ
โฆษณาให้แล้ว เก็บไว้ให้พี่คิวนึงน้า.....

มายืนยันความน่ารัก หุ่นดีจริงๆ อีกเสียงค่ะ **39** **39**
เยิฟฟเยยคนนี้ **39** **39** ตัวเองน่ารักกกกคอดๆ มาๆจุ๊บที **06** 41

มาแอบดูสาวๆเขาจีบกัน แอบอมยิ้ม แอบฟินนคร้าบบ อิอิ
 **02**

[/quote
555555555 **04** **11**
Smlieza.
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา

ลอ. ลิงจั๊กจั๊ก

• Full Member
  • People Like This 227
  • น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 07:04:11 PM »
มาเป็นกระบอกสูญกาศ เอ๊ย กระบอกเสียงอีกกระบอกใหญ่ๆ
พี่จ๋าวน่ารัก หุ่นเเซ่บ จีจี .. ^^

...หนุ่มใดโชคดีได้ไปเที่ยวกะพี่สาวฝากตี 1 ทีโทษฐานป่วยนอนซมไม่ยอมบอกน้อง(ไม่)นุ่งงงงงงงง
 **11** **34** **03**

*อย่าป่วยอีกนะคร้า ^^
เยิฟฟฟน้องลิงของพี่ แหมๆ เป็นกระบอกสูญกาศ 5555 บ๊องเอ้ยยย **30** 
 **39** **39** **39** มาตีเองเลยมา อิอิ

**11** **11** **11**
เจอจังๆอีกสักที น้องนี้ไม่พลาดเเน่ เเต่ว่าจะตีตรงไหนดีน้า อิอิ
เลิฟฟฟฟฟ เช่นกันครัช

ปอลิง .. หนูไม่บ๊อง!!!!!

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 07:17:14 PM »

น้องคนนี้หน้าตาน่ารัก ตามที่พี่กัปตันบอกครับ...

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 07:30:27 PM »
เข้ามางัดๆดันๆกระทู้  ขอยืนยัน นั่งยัน นอนยัน กระโดดยัน

เป็นเดียวกับทุกคน พี่สมายน่าร๊อก 41

อุ๊ยพิมพ์ผิด **02**
In my new Version

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 07:38:48 PM »
เข้ามาเคลิ้มตามท่านพี่กัปตัน. และพี่สโลว.   41

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 08:17:49 PM »
ขอบคุณครับที่เป็นห่วงกัน  **34**

ปล. ผมลืมหัวใจส่วนหนึ่งไว้ที่น้อง....ฝากดูแลด้วยนะครับ  **39** **39** **39**
น้องชื่ออะไรคะพี่ตะวัน ตอบ! ตอบม่ายยยด้ายยย ไม่รับฝากหัวจายยยน้าาาก๊ะ อิอิ

คนสวยเล่นถามดักคอแบบนี้ทำเอาผมหิวน้ำขึ้นมาสุดๆเลยครับ
ผมหวงน้องนะครับที่ไม่อยากเอ่ยชื่อเพราะอยากเก็บไว้ในใจคนเดียว ไม่อยากให้พี่ๆท่านอื่นรู้ เพราะสวยๆแบบน้องคนจ้องเยอะ

ว่าแต่เจอกันหนหน้าห้ามใจร้ายเอาน้ำให้ผมกินบ้างน้าาาาาาา  **02**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 08:44:54 PM »
เข้ามางัดๆดันๆกระทู้  ขอยืนยัน นั่งยัน นอนยัน กระโดดยัน

เป็นเดียวกับทุกคน พี่สมายน่าร๊อก 41

อุ๊ยพิมพ์ผิด **02**
นู๋แมนจูน่ารักกกกก คิดตึ๋งสาวน้อยตู้มๆ 5555 **39** **39** **39**
Smlieza.

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 08:48:49 PM »

น้องคนนี้หน้าตาน่ารัก ตามที่พี่กัปตันบอกครับ...
ขอบคุณค่า พี่slow   **02** **11** **10** นู๋ลอยแล้ว ช่วยดึงนู๋ลงมาที 5555.
Smlieza.