ผู้เขียน หัวข้อ: ^^นู๋สงสัย^^  (อ่าน 5611 ครั้ง)

.Jasmine

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 40
  • Sexy
Re: ^^นู๋สงสัย^^
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 01:52:39 PM »
คุณ official น่าจะถามสาวๆ บ้าง ว่าจะเลือกพี่ๆจากอะไร

จ๋องจะได้ตอบ ...

เลือก "เซ็กส์ดี" ค่ะ
 **25**
5555 ขอโทษค่ะคุณจ๋อง ลืมถามสาวๆไป ..นั้น  เชิญสาวๆมาร่วมตอบมุมของตัวเองดีมั้ยคะ คิคิ

ปล.. อิจฉาคนไปสูดโอโซนเขาใหญ่อยุ่เน้อ 41 41

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 01:58:00 PM »
คุณ official น่าจะถามสาวๆ บ้าง ว่าจะเลือกพี่ๆจากอะไร

**25**

ถ้าพี่ผช. ตอบว่าชอบ เซ็กส์ดี เหมือนที่น้องจ๋องตอบ

คงต้องเทสไปเรื่อยๆ จนกว่าจะเจอ....เหนื่อยแย่เลย

BadBoyZReturn

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 02:55:40 PM »
มันอยู่กับความพอใจของผู้จ่ายและผู้รับ ไม่มีคำว่าน้อยไปมากไปหรอก เพราะมาตราฐานคนเราไม่เท่ากัน

คนที่ไม่พูดไม่ใช่ไม่มี เห็นแต่คนที่ไม่มีเอาแต่พูด  **30**

Play hard and work harder..

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 03:20:00 PM »

**25**

ถ้าพี่ผช. ตอบว่าชอบ เซ็กส์ดี เหมือนที่น้องจ๋องตอบ

คงต้องเทสไปเรื่อยๆ จนกว่าจะเจอ....เหนื่อยแย่เลย

พี่ที่ชอบเซ็กซ์เหมือนกัน น่าจะพอมีวิธีเช็คอยู่นะคะ ว่าน้องคนไหนเซ็กซ์ดีหรือไม่ดี ไม่ต้องลอง ก็รู้ได้

ขนาดจ๋องยังมีวิธีเช็คพี่ๆด้วย
แม่นยำ 85%  **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 03:29:32 PM »

**25**

พี่ที่ชอบเซ็กซ์เหมือนกัน น่าจะพอมีวิธีเช็คอยู่นะคะ ว่าน้องคนไหนเซ็กซ์ดีหรือไม่ดี ไม่ต้องลอง ก็รู้ได้

อยากจะได้วิธีบ้าง **02**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 03:36:12 PM »
โพสอันก่อน เค้าตอบไม่ตรงคำถาม อิอิ  **06**

ตอนนี้ขอตอบ >>  ถ้าเป็นหนุ่มๆ ขอเลือก  'สวย' ค่ะ

เพราะ เซ็กซ์ ของแบบนี้ ย่อมฝึกกันได้ ..

ถ้า เซ็กซ์ดี แต่  หน้าหอ-เอีย-กอ  ก็ไม่ไหว ..  **15**  ผู้ดูแล ต้อง เปย์เงิน ให้ไปเสริม ไปศัลย์ นู้นนี้อีก 5555  **30**

คือ ถ้าชอบ แบบสวยๆ ไปซื้อกิน ไปหาตามเล้าจ์ ตามอ่างดีกว่า มีให้เลือกสรร ... ได้ทั้ง 'สวย และ เซ็กซ์ดี ' **11**
ไม่ต้องดูและใครหลายๆคนให้เปลืองงบฯ 55555
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 03:44:45 PM »

**25**

ต้องหลังไมค์มานะคะคุณแนน  **25**

หรือไม่  รอจ๋องรีวิวเบียร์ให้จบก่อน อาจจะมีรีวิวเซ็กซ์ต่อ  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

• Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 03:59:47 PM »
สมัยนี้ อยากทราบฐานะ หนุ่มๆไม่ยากครับ เอานามสกุลไป search ก็น่าจะเจอ profile คร่าวๆ เพราะนักธุรกิจ เขามีข่าวสังคมอยู่แล้ว  ถ้าหาไม่เจอก็อาจแปลกๆหน่อย.   ถ้าสงสัยไปเจอก็ ลองดูพวก ของใช้ แบรนไหม  นาฬิกา มือถือ  รถที่ใช้ ปกติ ต่ำๆก็ bmw benz อะไรแบบนี้. แล้วก็ lifestyle เช่นที่กิน ที่เที่ยว ที่พัก.  คนมีเงิน ไม่ชอบลำบากครับ ต้องมีคน service ครับ.   อะไรประมาณนี้.  ใช้ประกอบการพูดคุยน่าจะพอครับ

มองเห็นภาพเลย อิอิ **34**

คือคนที่ป๋าจริงๆ จะอารมณ์ประมาณว่า มีเงินล้าน จ่าย 2หมื่นงี้ ก็ยังรู้สึกเฉยๆ .. ไม่สะทกสะท้าน

เหมือนสาวๆ ที่ซื้อสามารถซื้อกระเป๋าใบเป็นแสนๆได้ โดยไม่รู้สึกเสียดายเงินนั้นแหละ คงอารมณ์เดียวกัน  **30**

**26**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 04:34:11 PM »

**25**

ต้องหลังไมค์มานะคะคุณแนน  **25**

หรือไม่  รอจ๋องรีวิวเบียร์ให้จบก่อน อาจจะมีรีวิวเซ็กซ์ต่อ  41

ปูเสื่อรอ รีวิวเรื่องต่อไปเลยค่ะ
85%ถือว่าแม่นยำมากเลย **02**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 04:49:23 PM »
ใช่ครับ สมัยนี้มีเงินสิบล้าน แค่พอมีพอกินครับ. คนมีเงินแค่หุ้นในพอรท ก็หลายสิบล้านแล้ว. นาฬิกาเรือนละ สี่ห้าแสน นี่ใส่เล่นครับ. กลุ่มนี้อะไร ออกใหม่ต้องมีครับ.

โอ้ย จุกจุง อิอิ

เคยรู้จักพี่ท่านนึง แบบว่า โอ้โห ตามคุณสมบัติที่พี่กล่าวมาข้างบนเลยค๊า  **34**

ใช้ของดี แต่ เป็นคนรู้จักใช้จ่าย แถม ใจดีสุดๆ ไม่โอ้อวด สุภาพ ไม่กร่างด้วยค่ะ ..
หนุ่มใหญ่ใจดี หายาก เป็น Rare Item อิอิ ^^

**36**

**06**